Thư cảm ơn bác VHA08

daisykao

Thành viên mới
Kính gửi bác Vha08,
Cháu là Ngọc Anh, người đã được bác sửa cho essay đây ạ. Nhờ vào sự giúp đỡ của bác mà cháu đã được nhận vào Berea College và sẽ sang Kentucky vào tháng 8 năm nay :1: Trường cho cháu toàn bộ học phí trong 4 năm, tiền ăn ở trong năm nhất và việc làm thêm cho cháu ở trong trường. Giờ cháu chỉ cần lo tiền vé máy bay và chút tiền phòng thân khi qua đó thôi ạ.
Nhờ sự sửa chữa của bác về từng từ, từng chữ, từng cách diễn đạt, từng câu nói động viên hay nhắc nhở của bác... mà cháu đã trưởng thành lên rất nhiều và đạt được kết quả như ngày hôm nay. Một lần nữa cháu xin chân thành cảm ơn bác và các quản lý diễn đàn đã tạo nên một xuatnhapcanh.com/forum thật sự hữu ích. Cháu hi vọng sẽ tiếp tục được các cô bác hỗ trợ khi cháu sang Mỹ học ạ.
Trân trọng,
Ngọc Anh.

vha08

Support
Ðề: Thư cảm ơn bác VHA08

Chúc mừng cháu. Đi học ráng giữ GPA trên 3.0 đừng để mất học bổng tốt như vậy.

Trieutong

Thành viên tích cực

Chúc mừng cháu đã được nhận vào Berea college .
Chúc cháu sẽ sớm ổn định khi qua Mỹ học và sẽ phát huy tối đa khả năng của mình để đạt được kết quả thật tốt trong tương lai .:1:

lightwind

Cựu Ban điều hành

Kính gởi anh VHA08,

Xin được gởi đến anh lòng trân trọng và kính phục của tôi. Tôi đã đọc nhiều bài viết của anh và thật khâm phục về kiến thức và sự nhiệt tâm của anh. Cái quý nhất của con người là con tim và khối óc, anh đã có cả hai đều ấy thật hoàn hảo.
Tôi mới qua Mỹ chỉ gần 2 năm, những ngày tháng tha hương thật nhọc nhằn nhưng trong lòng tôi luôn cầu nguyện một điều: Nơi đất khách quê người, xin người Việt Nam hãy biết yêu thương nhau.
Xin cảm ơn anh đã cho tôi niềm tin và sự ấp áp trong trái tim mình.
Thân chúc anh mãi mãi được Thiên Chúa ban cho nhiều hồng ân về những điều anh đã làm cho dân Việt.

Thân mến.

Thanh Phong