Thư phỏng vấn

cuongxuanle.multi

Thành viên mới
Thân chào các ace .
trông đợi mỏi mòn cuối cung ngày đó cũng đã đến.Sáng nay mimh được người nhà phone,báo luật sư đã thông báo cho biết ngày pv của gia đình mình là ngày 30/10/2014,và đang chuẩn bị đăng ký khám sức khoẻ trước
Hs của mình PD: 18/11/2003 , ngày hoàn tất HS ;17/6/2014.
Muốn chia sẻ thông tin này đến với ace .
Chào thân ái

hobanmao

Thành viên tích cực
Ðề: Thư phỏng vấn

chúc mừng chú, vậy là f3 tăng chắc cũng đc 1 tháng, chúc mừng các bạn. Không biết F4 có được như F3 hông nữa, hồi hộp quál001l001l001l001l001l001

khangtrang106

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng các anh chị, ngày đoàn tụ đã gần kề. Chúc thật nhiều sức khoẻ.

Mydung92

Thành viên mới
Ðề: Thư phỏng vấn sai tên

Hi...mọi người giúp mình tư vấn dùm
gia đình mình có thư mời phỏng vấn theo diện f4.trong thư mời pv có ghi tên thành viên trong gia đinh.nhưng có tên 1 ng bị sai.nhưng tên mình lại bị sai,Dung=Dun.vậy phải sữa như thế nào,nếu sai tên đi pv người ta có cho vào không khi không khớp trong hộ chiếu,giấy khai sinh

thanks nhiều:11:

htkngan1992

Thành viên tích cực

gia đình mình có thư mời phỏng vấn theo diện f4.trong thư mời pv có ghi tên thành viên trong gia đinh.nhưng có tên 1 ng bị sai.nhưng tên mình lại bị sai,Dung=Dun.vậy phải sữa như thế nào,nếu sai tên đi pv người ta có cho vào không khi không khớp trong hộ chiếu,giấy khai sinh

Bạn ơi cho mình hỏi là ban nhận thư pv ngày nào vậy? B gửi mail hay gọi nvc vậy? Cám ơn b nhiu

Thành

Thích đủ thứ ...

Việc sai tên do đánh máy là bình thường, khi gia đình bạn đi khám sức khoẻ hoặc chính ngừa thì nên nói những nơi này điều chỉnh lại tên cho chính xác với trong Hộ chiếu là xong thôi. Không phải lo lắng về chuyện này đâu nhé!

Mydung92

Thành viên mới

Bạn ơi cho mình hỏi là ban nhận thư pv ngày nào vậy? B gửi mail hay gọi nvc vậy? Cám ơn b nhiu

thư pv vào ngày 30/10.Người thân ở mỹ báo ĐSQ bên mỹ báo đã có thư mời pv 1 tuần rồi,nhưng nhà thì chưa có thông tin gì nên gia đình mình chạy ra bưu điện hỏi có nên đã tự lấy về

vochanh59

Thành viên tích cực

Xin chào anh Thành!
Sáng nay mình vừa nhận được thư phỏng vấn. Trong thư có đôi điều mình không hiểu , mong được sự hướng dẫn:
1-Immigrant visa application part1.............R
1-Immigrant visa application part 2.............R
Xin cho hỏi DSQ yêu cầu giấy tờ gì? Rất mong anh hướng dẫn dùm. Cám ơn nhiều