Thư xin lỗi

• Thread starter lanlan
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Thư xin lỗi

Bạn CDLE chú ý ! nick lanlan đã có thư xin lỗi thì từ từ xem những đóng góp của anh nhé,đừng đánh người chạy lại nha bạn hết sức bình tĩnh.

Bạn lanlan này!trên dđ mất niềm tin ở nick của bạn,bạn nên thể hiện nhiều hơn thay vì đôi co trên dđ nhé.mong bạn thấu hiểu......

eotidi

Thành viên tích cực

ok tôi san sàng tư vấn giải đáp mọi thắc mắc của các bạn về lĩnh vực y học:100:
Chào lanlan,
Bạn vui lòng cho hỏi: hiện nay ở TpHCM có nơi nào dạy về Vật lý trị liệu, thời gian học ngắn từ 06-12 tháng không?

Tôi muốn tìm hiểu về hệ gân-cơ-xương (người) xin hỏi nên tìm đọc sách gì, mua ở đâu?

Cám ơn bạn.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Kg phải vấn đề là đánh kẻ chạy đi hay chạy lại , mà vấn đề là nick của bác đã gieo cái gì thì bác phải gặt cái đấy thôi . Bản thân bác kg làm các anh chị khác buồn nhưng cái nick của bác nó hại bác .

Đừng nói CDLE mạ lỵ hay là mình đáng tuổi cha chú mà người khác kg dám nói. Diễn đàn là nơi công cộng , anh tôn trọng người khác , người khác tôn trọng anh đây là một sân chơi hết sức bình đẳng . Ngoài xã hội anh có thể là người có địa vị , có danh giá , có quyền lực nhưng vào đây ai cũng như ai mà thôi. Do vậy , Bác chịu khó nghe người ta nói về cái nick của bác đi chứ đừng vội phản ứng. Bác đang xin lỗi anh chị ở đây kia mà.

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Khi thấy tiêu đề "Thư xin lổi"mình thấy cũng lạ nên vào xem,vì cũng là người mới vào sinh hoạt trên Diển đàn nên không biết "ai"..vì sao xin lổi và sự việc gì... Xin được đôi dòng suy nghĩ_chia sẻ :
Mình xem thấy bạn lanlan hình như không được bình tỉnh cho lắm,khi mất tự chủ thì bạn hơi trịch thượng,bạn dám xưng Cha-Chú với một nick mà chưa chắc đả biết người ta bao nhiêu tuổi(xem Hồ sơ cá nhân thì sác xuất cũng có thể chỉ 50%_OK),nếu như bạn xưng là Dược sỷ(thành đạt học vấn) thì nên kiểm lại thái độ của mình... Vì bạn dám xưng là Cha-Chú thì có lẻ bạn cũng lớn tuổi(có Gia đình) nhưng mình thấy bạn nói vừa chia tay bạn gái rồi còn đổ lổi cho người bạn gái phá mình thì quả thật mình khó hình dung bạn là người ra sao?
Mong là sau khi bạn xem xong những chia sẻ của mình bạn không mất bình tỉnh mà đề nghị BDH xóa nick của mình - Cám ơn

kid1412

Thành viên mới

Thực ra bạn chỉ có 3 nick này: ainhu lanlan lequyen sử dụng chung trên 1 máy, không liên quan gì tới nick Hoai Bao Pham, có thể có sự hiểu nhầm trong này, chính vì vậy bạn lanlan vui lòng bỏ qua nhé! funnyngo139 cũng chỉ bức xúc nick hoaibao mà nói thế thôi, tất cả vui vẻ cùng XNC nhe các bạn :41:
Các nick khác hoaibao sử dụng trên một máy khác.
Các bác quá cao tay mà :113:

CDLE

Thành viên tích cực

Tôi không biết cha lalan này sao dễ nổi nóng thế không biết, mất bình tĩnh và tự chủ quá. Cứ đòi làm cha chú người khác không, Bộ diễn đàn này ai lớn tuổi là làm càn sao bác?Nói có sách mách có chứng, dựa trên sự hiểu biết và kinh nghiệm để chỉ dẫn tư vấn cho người đi sau một cách chân tình và thật lòng như những thành viên đã tham gia và chia sẻ. Bác đang đi xin lỗi Ban điều hành và các thành viên trong diễn đàn để được tiếp tuc hội nhập, tôi mới "thử lửa" một chút mà nhảy đửng lên như vậy là đủ biết nhân cách và đối nhân xử thế của anh ta rồi. Một Bác sĩ, một dược sĩ, hoặc một người có trình độ, một chuyên gia tư vấn y khoa và đặc biệt một người lớn thì không ai dễ mất bình tĩnh như vậy, để anh có chức vụ trong BĐH chắc anh xóa hết nick của các thành viên anh thấy không hài lòng cá nhân quá. Tôi nói không sai, chưa gì mà anh đề nghị đòi xóa nick của 1 bạn trên diễn đàn và đòi xóa nick của tôi nữa. Tôi khuyên anh nên bình tĩnh để được hòa nhập cùng mọi người.

L

lanlan

Guest

"Tôi không biết cha lalan này sao dễ nổi nóng thế không biết, mất bình tĩnh và tự chủ quá "
Xin nhớ rằng tôi không thích đôi co đâu nhé! xin bạn miễn bàn mà vào topic người khác tham gia! 1 lần nữa tôi cũng thích tiếp chuyện 1 ai như bạn!:113:

týquạu

Cựu Ban điều hành

Xin nhớ rằng tôi không thích đôi co đâu nhé!bạn nên nghiên cứu lại tiếng Việt: từ "bạn" nó hoàn toàn khác với người 'yêu"; "bồ bịch"; "ghệ nhí"..
Đó là việc đời tư xin bạn miễn bàn mà vào topic người khác tham gia! 1 lần nữa tôi cũng thích tiếp chuyện 1 ai như bạn!
Haha cha nội này vui tính quá, :24::24: xin lỗi chịu không nổi :24::24::24:

L

lanlan

Guest

Tôi không biết cha lalan này sao dễ nổi nóng thế không biết, mất bình tĩnh và tự chủ quá. Cứ đòi làm cha chú người khác không.
Xin nhớ ở đây là diễn đàn không như cái chợ nên ăn nói thận trọng, không phài muốn nói gì cũng được, lại phải THỬ nữa. Tôi tính không còn con nít như cậu đâu?:113:

Status
Không mở trả lời sau này.