Thư xin phép

mytran

Cựu Ban điều hành
Kính gởi các anh chị em thành viên

Tuy trong một thời gian ngắn,nhưng trang mạng XNC được các anh em chị ủng hộ và tham gia post rất nhiều bài viết rất có giá trị và rất công phu
Nay trang XNV đang cố hòan thiện hơn nữa để phục vụ tốt hơn, ban điều hành muốn hệ thống lại các mục trong diễn đàn cho khoa học và tiện lợi nhất

Chúng tôi xin phép các anh chị cho chúng tôi copy, move , cắt dán.... các tư liệu của các anh chị đã post rãi rác trên diễn dàn vào thành một cẩm nang XNC,
Chúng tôi sẽ cố gắng giữ nguyên nguồn,tác giả, nội dung ... theo mức độ có thể được.

Chẳng đặng đừng mới có sự sắp xếp, biên tập lại...mong các anh chị thông cảm và cho phép ... vì mục đích chung

Rất mong được sự ủng hộ của các anh chị em
Thân ái

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực
Hòan tòan ủng hộ ý kiến của anh My Tran. Tôi có mong muốn từ lâu là làm sao có thể giúp đở những người không có kinh nghiệm (đặc biệt là ở các tỉnh thành xa) trong việc chuẩn bị hồ sơ bảo lãnh 1 cách thiết thực và hữu hiệu nhất. Bây giờ bằng cách này anh chị em trong diễn đàn chúng ta cùng nhau xây dựng nên 1 bộ cẩm nang hướng dẫn tốt nhất cho cộng đồng người Việt di trú.

Chỉnh sửa cuối:

Siphub

Thành viên tích cực
Tiện dụng và dễ hiểu hơn

Xin cảm ơn và hoàn tòan ủng hộ ban điều hành Xuatnhapcanh.com
Tất cả vì tiện dụng dễ hiểu dễ nhớ lại còn dễ thương nữa.:43:
---------
Vietditru là anh cả trong lãnh vực giúp chúng ta
những người đang ,đã và sẽ chuẩn bị di trú.
YHĐ với Anh TRAN,P và các bạn thiện nguyện
là chỗ dựa thứ 2 của chúng ta.
Nay với Xuatnhapcanh.com
Trẻ trung , tiện dụng và thật dễ hiểu
mong rằng các anh chị sẽ giúp ích cho đời ,cho tất cả mọi người
nhất là các bạn ở vùng xa xôi hẻo lánh.
Mong lắm thay.:113:
Xin cảm ơn

xulanh

Thành viên mới
Em cũng xin gửi lời cảm ơn đến Ban điều hành XNC, đặc biệt các anh Hùng Việt, mytran, raptor... các anh đã tổng hợp đuợc tất cả những gì mà tất cả những hồ sơ di dân đều phải học hỏi, như em ở dalat, một tỉnh nhỏ xa TP, không có điều kiện, tiền bạc nhưng do tình cờ trên yahoo em đã tìm được diễn đàn XNC này, rất hưũ ích cho những người ở xa như em. Xin các anh chị hãy giới thiệu cho nhiều người biết được địa chỉ cuả diễn đàn này, em cũng sẽ giới thiệu cho bạn bè, bà con đến với XNC.

Xin chân thành cảm ơn diễn đàn :41::41::41: