tìm bạn ở Đồng nai để trao đổi kinh nghiệm

thanhhoang

Thành viên mới
em ở gần bàu cá (chủ tiệm net chỗ tiệm vàng kim anh tiến ý ) rất vui được làm quen!!!! nhưng em diện F4 pd tháng 7/2001 cơ chắc có lẽ phải ăn được vài thiên bánh téc nữa mới đi được!
không ngờ dân cư gần đây đông thiệt á ta :24:

rose_nguyet

Thành viên tích cực
em ở gần bàu cá (chủ tiệm net chỗ tiệm vàng kim anh tiến ý ) rất vui được làm quen!!!! nhưng em diện F4 pd tháng 7/2001 cơ chắc có lẽ phải ăn được vài thiên bánh téc nữa mới đi được!
không ngờ dân cư gần đây đông thiệt á ta :24:
Uh k ngờ gần đây hết mà k nhận ra nhau á,e diện f2b

duy_arsenal176

Thành viên tích cực
có ai ở quảng biên trảng bom ko??? em ở quảng biên nek, người quảng biên nói chiện ko bùn cười ko lấy tiền:24::24::24::24::24:

Shark

Thành viên tích cực
Hi các anh chị và các bạn:) mình ở Biên Hoà- Đồng Nai ne, mình là member mới toanh, forum nhà ta cũng nhiều dân Đồng Nai quá hén :) Rất vui được làm quen với mấy anh chị:)

subin

Thành viên mới
Chào cả nhà! Mình ở xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, cách Biên Hòa khỏang 7km, hồ sơ mình diện F2A, cho mình xin gia nhập vào gia đình ở Đồng Nai với nha. Chúc cả nhà mau được đoàn tụ.

Last edited by a moderator:

dinhhuy2812

Thành viên tích cực
Chào cả nhà! Mình ở Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, hồ sơ mình diện F2A, cho mình xin gia nhập vào gia đình ở Đồng Nai với nha. Chúc cả nhà mau được đoàn tụ.
Hội Đồng nai cũng xôm tụ quá. Anh chủ xị tổ chức một buổi họp mặt giao lưu đi .

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Hihihii.......mình ở quốc lộ 1k,đường vào suối Lồ Ồ......có phải dân Đài Nông hem....đám bạn nói mình ..lưỡng tính ..SaiGon...Đồngnai hẻm biết sao:102::102::109::109:

langvuon

khoai nướng
Hihihii.......mình ở quốc lộ 1k,đường vào suối Lồ Ồ......có phải dân Đài Nông hem....đám bạn nói mình ..lưỡng tính ..SaiGon...Đồngnai hẻm biết sao:102::102::109::109:
Còn hơn lưỡng tính nữa, haha :24::24:
Không phải dân 2 thì mà tới những 3 thì lận :1: Sàigòn, Bình Dương, Đồng Nai :24::24:

leo

Thành viên tích cực
Ðề: tìm bạn ở Đồng nai để trao đổi kinh nghiệm

hi cac member, Mình là dân Tam Hiệp (Biên Hoà). Qua Mỹ cũng gần 1 năm rồi. Rất vui vì làm quen với tất cả. Hiện tại Tú đang ở Garden Grove, CA. Có bạn nào sang đây nằm trong vùng phủ sóng này không? little Sài Gòn, Westminster, Santa ana, anahiem...

Lily

Cựu Ban điều hành

hi cac member, Mình là dân Tam Hiệp (Biên Hoà). Qua Mỹ cũng gần 1 năm rồi. Rất vui vì làm quen với tất cả. Hiện tại Tú đang ở Garden Grove, CA. Có bạn nào sang đây nằm trong vùng phủ sóng này không? little Sài Gòn, Westminster, Santa ana, anahiem...
Hi,
leo im hơi lặng tiếng lâu dữ, bữa nay mới chịu xuất chiêu há :10:
Welcome.:41::41:

langvuon

khoai nướng

Tháng 10 này langvuon mới chính thức ăn bám ở Santa Ana, bây giờ đang còn ngụp lặn mãi Bàu Cá, Đồng Nai. Hẹn ngày tái ngộ :1:

leo

Thành viên tích cực

Hi,
leo im hơi lặng tiếng lâu dữ, bữa nay mới chịu xuất chiêu há :10:
Welcome.:41::41:
hi Lily,

Cuộc sống và mọi thứ cuốn Leo đi biền biệt, ngay cả nhưng lần ofline của các ACE bên này Leo cũng không thể tham dự đủ được. haizz.
Hôm nay mới vào lại, thấy diễn đàn có nhiều ACE mới và đông đúc nhộn nhịp quá chừng! ^^

Hy vọng diễn đàn sẽ phát triển mạnh và giúp đỡ các ACE còn ở Vn hoàn thành hồ sơ hoàn hảo nhất.

leo

Thành viên tích cực

Tháng 10 này langvuon mới chính thức ăn bám ở Santa Ana, bây giờ đang còn ngụp lặn mãi Bàu Cá, Đồng Nai. Hẹn ngày tái ngộ :1:
hi Langvuon,

welcome to California.
Hy vọng sẽ gặp bạn sớm. Santa ana nhiều ng Mehico lắm đấy. Hiện tại Leo cũng đang làm tại Santa Ana. thế nên tiếng anh thì chưa giỏi, tiếng Mễ đã biết nói giao tiếp khí thế rồi. kakaka

wave50

Thành viên mới

mình ở Long Khánh - Dong Nai , mới qua houston tx đc 2 tháng ... có bạn nào ở đây add nick làm quen nhé :D

uthami15

Thành viên tích cực

hj ^@^ minh ko o long khánh mà chỉ ở gần đó thôj. gja kiệm ^?^

thanhhoang

Thành viên mới

hixx vì cái vụ đi mỹ này mà mất bạn gái ! chẳng còn thiết tha zì đến chuyện qua đó nữa:20: