Tin nóng về các diện đang chờ lịch Visa đây!

Thành

Thích đủ thứ ...
Các bác nào có tin tức gì mới, nóng một chút thì cho vào topic này dùm nhe ... zzzọt .....:p

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Tin nóng về các diện đang chờ lịch Visa đây !

Các bác nào có tin tức gì mới, nóng một chút thì cho vào topic này dùm nhe ... zzzọt .....
Trời! Chắc đem đại ca Ác này vô nhà máy pháo châm viên pháo chuột vào mông cho chít quá :102::102:. Đi dạo dd thấy topic: "Tin nóng về các diện đang chờ lịch Visa đây"...ham hố tưởng F3 tháng 11 nhảy lên năm 2008, lật đật vạch ra xem ai dè "Các bác nào có tin tức gì mới, nóng một chút thì cho vào topic này dùm nhe ... zzzọt ....."-> quê 1 cục, hey! l001l001

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Trời! Chắc đem đại ca Ác này vô nhà máy pháo châm viên pháo chuột vào mông cho chít quá :102::102:. Đi dạo dd thấy topic: "Tin nóng về các diện đang chờ lịch Visa đây"...ham hố tưởng F3 tháng 11 nhảy lên năm 2008, lật đật vạch ra xem ai dè "Các bác nào có tin tức gì mới, nóng một chút thì cho vào topic này dùm nhe ... zzzọt ....."-> quê 1 cục, hey! l001l001
Bác này làm tim người ta muốn lòi ra nun, đáng bị xử bắn đây. Chơi kiểu này ác qua >.<

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Ai muốn xử bắn bác Thành "Ác quá phải đi tu" này xin bấm "Thanks" tui.
Trên 10 cái là bác Thành từ giã gia đình vô nhà máy Pháo chịu xử "Tứ Pháo phanh thây"!!!

samytuong

Thành viên tích cực

Làm tui cũng giựt mình! Lật đật chui vô coi, ai dè, trớt quớt hè!

Duy

Thành viên tích cực

He He . Tứ pháo phanh thây hay ...Ngũ pháo phanh thây mới đủ . Coi chừng còn thiếu 1 chỗ đó .

langvuon

khoai nướng

He He . Tứ pháo phanh thây hay ...Ngũ pháo phanh thây mới đủ . Coi chừng còn thiếu 1 chỗ đó .
Châm vào viên pháo chuột cũng đủ phanh rồi l001

Duy

Thành viên tích cực

Hi Hi . Dzị là chỉ cở ...pháo chuột thôi sao . Bác @Thành sợ chưa . Lâu nay toàn là nghe ...cắt, đốt, bằm thôi chứ chưa nghe cho...nổ tung à nhen

docthanquytoc

Thành viên tích cực

bạn này mình bị 2 lần , lần 1 tưởng bạn ấy dc đi mỹ ganh tỵ chạy vào topic ai ngờ đi HN , lần này cũng tưởng tin hot gì nữa .

colua

Thành viên tích cực

Chào các bạn XNC !

Một tin nóng hôi, nóng hổi, nóng rồi thổi, vẫn còn nóng đây...
Một gia đình người bạn của tôi ở VN, diện F3, ngày ưu tiên 16/8/2001.
Đã phỏng vấn ngày 2/8/2011. Phải bổ túc thêm I-864, ngày bổ túc là ngày 30/8/2011. Bổ túc xong, nhận được giấy Hồng liền. Trong giấy Hồng hẹn ngày 6/9/2011 sẽ đổi giấy Hồng lấy VISA.

Nhưng ngày 6/9/2011 lên lấy VISA, thì LSQ thu giấy Hồng lại và đưa cho tờ giấy xanh khác, nội dung trong tờ giấy xanh này là : "Lượng VISA này đã hết, xin vui lòng chờ..."

Chờ mãi, đến ngày 26/9/2011 lên LSQ hỏi tiếp, cô trực ở Phòng thông Tin phán " Yêu cầu anh chị cho số điện thoại, có gì sẽ báo sau...".

2 ngày sau tức là ngày 28/9/2011. Một cú phone của LSQ báo tin cho hay : "Ngày 29/9/2011 mời anh hoặc chị có mặt ở LSQ để lấy VISA, mừng ơi là mừng..."

Dù bây giờ bên này là đêm, nhưng người bạn của tôi ở VN, báo tin này cho tôi hay để chia sẻ nỗi vui mừng. Tôi cũng chẳng thể nào ngủ được nữa. Đành ngồi bên máy, lọc cọc chia sẻ những thông tin này cho các bạn XNC.

Thân chào.
Colua

Thành

Thích đủ thứ ...

Ai muốn xử bắn bác Thành "Ác quá phải đi tu" này xin bấm "Thanks" tui.
Trên 10 cái là bác Thành từ giã gia đình vô nhà máy Pháo chịu xử "Tứ Pháo phanh thây"!!!
Chết tui rồi l001 18 thành viên củm ơn :( zzọt tiếp, ở luôn ngoài lày luôn :24:

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Ngũ pháo thì hơi (quá) ác bác ui!Tứ pháo cũng đủ rồi,chừa cho bác Thành 1 "chút"gì đó chứ!
Bác Thành đừng chạy nha.

Duy

Thành viên tích cực

Mi@Fa :"Ngũ pháo thì hơi (quá) ác bác ui!Tứ pháo cũng đủ rồi,chừa cho bác Thành 1 "chút"gì đó chứ!"
OK . Hãy chừa cho bác Thành "Còn Một Chút Gì Để Nhớ"
(Mấy Female phản đối vụ "nổ tung" cái đó quá nên bần tăng xin rút lui vụ này tại đây)

Thành

Thích đủ thứ ...

hị hị, mới đi cày về, thấy topic xôm tụ quá, đúng là "hot top" hehehehe zzzot tiếp theo :103:
Đừng chửi em thành tiếng nha, chửi thầm thui :24::24::24:

nht

Thành viên tích cực

ặc ặc dính chưởng l001l001l001l001l001l001l001l001l001l001

sonlam

Cựu Ban điều hành

[YOUTUBE]_OyzO1q-1BE[/YOUTUBE]
PHÒNG THÍ NGHIỆM NHÀ MÁY PHÁO CHÚNG TA ĐANG THIẾU NHÂN SỰ ĐỂ THỬ PHÁO THĂNG THIÊN MẤY BÁC XEM CÓ THỂ THU NHẬN BÁC THÀNH LÀM VIÊC Ở PHÒNG THÍ NGHIỆM ĐƯỢC KHÔNG :24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

hị hị, mới đi cày về, thấy topic xôm tụ quá, đúng là "hot top" hehehehe zzzot tiếp theo :103:
Đừng chửi em thành tiếng nha, chửi thầm thui :24::24::24:
Điệu này chắc phải áp giải bác Thành sang Trung Quốc, bán đại hạ giá cho xưởng nấu cao, lấy tiền về bổ xung "úp chai" quá! ok không các anh chị ? :24:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Sorry admin nhe, cho tôi được phép move topic này qua khu vực nhà máy pháo nhe! Để ở đây sợ văng miễn tùm lum, sợ lắm!!

Còn về việc trừng phạt ác tăng này, tôi đề nghị cột cha này vào gốc cây có ổ kiến lửa cho nó cắn .... mới vừa tộ!! Ý các ACE thế nào??:24::24::24::24::24: Dzọt lẹ....!:21:

admin

Administrator

Sorry admin nhe, cho tôi được phép move topic này qua khu vực nhà máy pháo nhe! Để ở đây sợ văng miễn tùm lum, sợ lắm!!

Còn về việc trừng phạt ác tăng này, tôi đề nghị cột cha này vào gốc cây có ổ kiến lửa cho nó cắn .... mới vừa tộ!! Ý các ACE thế nào??:24::24::24::24::24: Dzọt lẹ....!:21:
Đúng rồi, chym này quậy quá :24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Cắn...chỗ nào hả bác 1999, phải cắn ngay chỗ độc thì mới độc chứ cắn tay cắn chân thì nhầm nhò gỉề :41::41::24::24: