[Hồ sơ F4] Tôi !!!đi chích ngừa

phongtrương

Thành viên mới
Ðề: Tôi !!!đi chích ngừa

Thành thật cám ơn DPQ và tất cả ACE diễn đàn XNC đã giúp đở tư vấn từ khi hồ sơ nhà mình mới mở đến nay phỏng vấn thành công ,cám ơn các bạn nhiều lắm nhửng người bạn "ẢO" mà thật tình như anh em,cần lắm những người như các bạn :
Thành "thích đủ thứ, Dungphuquoc, ngọchappy,Tuandoan,Tamtuong, Lebac,Trieutong,langvuon,Delena,ASM,...và còn nhiều nữa .đả giúp không biết bao nhiêu người mà không vụ lợi ,tình cảm của các ACE không thể trả bằng vật chất đáng được trân trọng ,một lần nửa thay mặt các thành viên XNC xin chúc các bạn nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống...

Quoc.Taynam

Thành viên tích cực

Giấy xác nhận tình trạng hôn nhân làm tại Phường Xã, 2 ngày có ngay. Theo tôi nên làm vì khi sơ vấn họ yêu cầu nộp bản chính. Khi PV họ yêu cầu ký Form cam kết. Nếu lỡ không có giấy nầy, họ phát giấy xanh đi bổ túc thì ... "lợi bất cập hại" !!! mệt mỏi.
Dạ , cám ơn anh Duc Tran đả góp ý mình sẻ đi làm cho 2 cháu để khi PV không gặp trục trặc bổ túc . Cám ơn và thân chào anh .

tien_thanh0711

Thành viên

Thành thật cám ơn DPQ và tất cả ACE diễn đàn XNC đã giúp đở tư vấn từ khi hồ sơ nhà mình mới mở đến nay phỏng vấn thành công ,cám ơn các bạn nhiều lắm nhửng người bạn "ẢO" mà thật tình như anh em,cần lắm những người như các bạn :
Thành "thích đủ thứ, Dungphuquoc, ngọchappy,Tuandoan,Tamtuong, Lebac,Trieutong,langvuon,Delena,ASM,...và còn nhiều nữa .đả giúp không biết bao nhiêu người mà không vụ lợi ,tình cảm của các ACE không thể trả bằng vật chất đáng được trân trọng ,một lần nửa thay mặt các thành viên XNC xin chúc các bạn nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống...
hi`hi`. mấy anh chị e trên Diễn Đàn ai cũng hên hết trơn hết trọi. được có mình e xui ơi là xui vậy nè aVuthangsi.@_@
chúc mừng anh PhongTruong nha. hi`hi` @_@

DucTran

Thành viên mới

hi`hi`. mấy anh chị e trên Diễn Đàn ai cũng hên hết trơn hết trọi. được có mình e xui ơi là xui vậy nè aVuthangsi.@_@
chúc mừng anh PhongTruong nha. hi`hi` @_@
Chúc mừng PT và gia đình chuẩn bị làm "ziet. kiu`" ... chuẩn bị tinh thần để hội nhập !!!

"chúc bạn mau có giấy phỏng vấn và may mắn như mình !!!!" Cám ơn lời chúc của PT nhìu ... mình đã là "vịt kiu`" rồi nhưng "xách dép" chạy về VN gần 6 tháng nay, sắp Go back USA đây !!!

@@@ tien_thanh cứ sắp hàng chờ đợi !!! Em nào cũng đến phiên hết ... "chậm mà chắc" .
Thân mến.