Tường thuật trực tiếp trận đánh 24.4.2010

linda

Ban điều hành
Ðề: Tường thuật trực tiếp trận đánh 24.4.2010

Thật là vui vẻ, coi qua report mà vẫn thấy thật gần gũi.... rất tiếc chưa biết mặt anh Thành admin.
Thân ái
Tiếc quá là anh chưa kịp gặp trực tiếp bác Thành chứ anh mà gặp chắc cụng ly tới bến rồi:21:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Thật là vui vẻ, coi qua report mà vẫn thấy thật gần gũi.... rất tiếc chưa biết mặt anh Thành admin.
Thân ái
Hheheh, hôm nay bác MyTran mới online vào XNC hen. Còn nhớ lieuvh hông bác MYTran. :confused::confused:

Last edited by a moderator:

mytran

Cựu Ban điều hành

Hheheh, hôm nay bác MyTran mới online vào XNC hen. Còn nhớ lieuvh hông bác MYTran. :confused::confused:
Bác Lieuvh nói gì vậy??? Gời comment cho bác mấy lần mà bác hổng đọc rồi, vẫn theo dõi các bác thường xuyên, không nhớ các bác thì nhớ ai ????
thân ái

Liệu

Cựu Ban điều hành

Bác Lieuvh nói gì vậy??? Gời comment cho bác mấy lần mà bác hổng đọc rồi, vẫn theo dõi các bác thường xuyên, không nhớ các bác thì nhớ ai ????
thân ái
Hehheheh, chọc bác 1 tẹo đó mà, ACE vẫn còn ơn VN, hàng ngày online vẫn theo dõi tình hình các Bác đã qua bên đó. Rất mong những tin mới của các Bác về đời sống thực tế ở bên đó, để học hỏi kinh nghiệm. Chúc Bác mạnh khỏe và bình an.

Thành

Thích đủ thứ ...

Thân ái
hehehe tiếc là khi XNC ra đời chưa bao nhiêu lâu thì bác Mytran đã lên đường rồi, nên anh em mình chưa có dịp gặp nhau :100: