Vẫn chờ vẫn đợi, vẫn trông vẫn ngóng,...

T

tuvannguyen

Guest
... cũng vào khoảng thời gian này của tháng trước, anh chị em thuộc nhóm F3, trông ngóng nhận được tin vui: nhận được thư mời phỏng vấn... đến ngày hôm nay 26/8/2010 tuần lễ cuối tháng, anh chị em F3 lại ngóng trông thư mời PV nữa đây nè, quả thật: thuở đợi chờ thời gian ôi giận quá; biết sao bây chừ... hết chờ rồi đến đợi... riết rồi cái sự hồi hộp nó cũng tan biến đi, chuyện gì đến sẽ đến thôi... tập chữ NHẪN kiểu này: chắc có lẽ con tim nó bị teo mất thì khổ cho chuyện khám sức khỏe, có lẽ phải tập cái tính bình thảng trong tâm hồn... phó mặc cho định mệnh an bài... thôi thì thôi thế, thế thì thế thôi. không cuối tháng, thì đầu tháng, tháng này nhảy sang tháng khác, kết cuộc là: mòn mõi đợi trông, đã già nua với cuộc đời rồi, lại thêm già dặn cho cái kinh nghiệm đợi chờ nữa... viết vu vơ cho khỏi suy tư vậy mà... chúng mình cùng nhau nhận được tin vui nha, tháng này chưa có thì tháng sau, đành chịu thôi...đúng là: tấc cả đã được an bài...xin chào và không quên chúc sức khỏe các bạn: VUI KHỎE.

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Vẫn chờ vẫn đợi, vẫn trông vẫn ngóng,...

Hhehhehe, bác Từ à, đảm bảo là tháng này, NVC sẽ bắt cà nhà Bác đi khám SK đó. Chuẩn bị dần đi bác ui.

Sau khi nhận giấy PV rồi, còn nhiều việc phải lo đó. Chúc Bác nhận niềm vui trong tháng này nhá :41::41::41:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hehehe,
Buồn chi bác Tuvannguyen ơi!
Muôn sự tại nhân, thành bởi trời
Trông, ngóng, đợi, chờ ... như thử thách
Đó là hạnh phúc chớ đâu chơi!
:43::43::43:

Quoctinh

Thành viên tích cực

Chào f3 than thuong,tháng 8 hồ sơ đuoc mờ từ 24 thang 6 đến ngay 8 thang 8 năm 2002, vây la mờ đuoc tròn 1 thang , không nhiều như lần truoc cach đây 3 tháng.Co thê hy vong đến tháng 9 hồ sơ đuoc mờ luôn đến hết tháng 9 năm 2002 không cac ban? Minh mong quá, bạn nào dự đoán được không?Giup minh với nhé, minh cám ơn nhiêu lắm.

kimtuyet

Thành viên tích cực

rất có khả năng mở F3 hết năm 2002 đó bạn đừng lo nhiều

T

tuvannguyen

Guest

... lại vu vơ và vớ vẫn... hôm nay là ngày 29 tháng 8 năm 2010 rồi đó, vẫn không thấy tin vui gì cả, tháng này lại có đến 31 ngày, hết thử thách này đến thử thách khác... hết tháng 8 rồi thì chuyển qua đầu tháng 9, vậy thôi mà...đầu tháng 9 mà không thấy giấy báo : thư mời phỏng vấn... thì cứ an tâm đợi chờ... đàng nào cũng có mà... chờ đợi là hạnh phúc ư ?...!... dẫu biết rằng: chuyện gì đến sẽ đến... nhưng... nó sao sao ấy... vẫn trông mong là căn bệnh khó chữa khỏi của con người mà...Cuộc sống ở Mỹ trước mặt và sẽ sống với nó, biết bao nhiêu chuyện nói về cuộc sống ở Mỹ rồi, phải đối đầu với cuộc sống thôi, không hẳn là ở Mỹ, nhưng là bất cứ nơi đâu, bất kể là cuộc sống nào,... nó vẫn là cuộc sống của kiếp làm con người....vậy thôi nha các bạn trong diển đàn này. Chúc vui sống và xin chào.

Quoctinh

Thành viên tích cực

Chèn ui ban Kim Tuyen that dể thương khi nói F3 mở hết năm 2002, nếu đúng vây . cho tui mời bạn đi ăn một chầu bò bía và nước mía Hồ con rùa nha , tui vui quá bạn ơi, thông tin cua ban khoang bao nhiêu phần trăm vậy ?

kimtuyet

Thành viên tích cực

thông tin của mình đạt 80% ban yen tâm đi mong duoc gặp bạn đễ ăn bò bía nhé