Việc Làm ....::: Công việc tại hảng DTDD MOTOROLA :::.... họ đang cần tuyển 2000 nhân công

kevinnewyork

Thành viên mới
Bạn đang ở Texas , bạn cần việc làm , hãy gọi ngay cho tôi để tôi giúp đỡ bạn : 713 - 213 - 3715 .
Củng như tôi lúc mới qua lăng săng đi tìm việc tại hảng nhưng ko ai chỉ , và tôi chưa biết mường tượng cái hảng là như thế nào , tôi qua được 2 ngày , nhận đi cắt cỏ cùng anh cột chèo , và như thế , công việc mỗi lúc là khác , làm gỗ , sữa mái nhà , sữa reg room , làm tại chợ Hiệp Thái , bán Yoguc và cuối là vào nail , học có cái bằng rồi đi làm nhiều tro ngại , rồi sau cùng có 1 hảng đang cần tuyển trên 2000 công nhân , ko cần trình độ , không cần anh văn , nợp đơn vào làm liển , công việc nhẹ nhàng , chỉ mội tội đứng lâu mỏi , 1 giờ 9:50 / 1 h , overtime 14.25 / 1 h . Công việc hiện tại nó cần overtimer nhiều , anh chị bạn nào cần làm kiếm tiền hãy gọi ngay sẽ hướng dẫn , tôi cũng như các bạn , cũng đi làm , thấy nhu cầu mới qua đây cần việc nên chỉ dẫn , nơi bạn sẽ làm là thành phó Fort worth . Nếu bạn đang sống trong Ảlington , tôi sẽ đưa rước bạn đến chỗ xinh việc , phụ tiền xăng nhé . OK
Và hiện giờ có bạn nữ nào từ 28 đến 38 muống kết bạn với tui thì nhắn tin hen , only in usa . Thank you
À tôi có 1 chiếc xe cần bán với giá 5.700 Suzuki 2007 đi được 82.000mil ai quang tâm vào nhé

dinhthao

Thành viên tích cực
Ðề: Việc Làm ....::: Công việc tại hảng DTDD MOTOROLA :::.... họ đang cần tuyển 2000 nhân công

chào anh, em ko biết tuổi anh nên cho em xưng là anh. GD em qua TX gần 3 tháng rồi, cho em hỏi thông tin thêm công việc làm trong hãng mà anh giới thiệu , tại gd của em ở Austin, anh cho em hỏi anh sd cell phone của hãng T-Mobile ? anh có thể liên lạc qua yahoo:ronantrinh@yahoo.com.vn