Video Clip " Chuyến về miền tây" 06.2011

Thành

Thích đủ thứ ...
Video Clip " Chuyến về Miền Tây" 06.2011, sẽ gửi tặng cho các bác trong đoàn, 1 DVD sau nhe :1:

[YOUTUBE]V936Z7GYS9k[/YOUTUBE]​

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Video Clip " Chuyến về miền tây" 06.2011

hehe, trên cả tuyệt vời :113: thiệt là dễ thương :41: thưởng cho bác Thành một cái :11: thưởng cho mỗi người mỗi cái :11::11::11:

P/s: nhớ gửi mấy cái đĩa cho gia đình bác 1999 nghen bác Thành :101:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Video clip thiệt là ý nghĩa, đầy tình anh em, bác Thành giỏi, thưởng cho bác Thành 1 tràn pháo tay nè :41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41: (hỏng dám thưởng cái này :11: đâu,nhỡ bị ban nick là tội cho Ngố hehheee). Sau này buồn buồn xem lại sẽ nhớ cả nhà lắm nha. Cô N.A xem xong đừng có hok nhé :21:.
Các Bác bên mẽo ơi, mau mau zìa đây nàm 1 chuyến giống zị đi các bác ui :113::113::113:

ngọc trang

Thành viên tích cực

Coi video clip thấy các bạn đi chơi vui quá nếu mà có mặt tại thành phố lúc đó mình sẽ tham gia liền .Hẹn khi khác vậy .
N.Trang

luckyseafood

Ban điều hành

Xem video clip này xong, mới thấy hết tính nhân văn cùng vẻ đẹp mượt mà của d/đ XNC, điều mà ít có ở nơi khác.

Nhìn hoangmau, quaidan, bexinh trở về VN ấm áp trong vòng tay bè bạn XNC thấy cũng vui lòng.

Ngày nào đó, mình trở về hỏng biết có được chào đón thân tình như vậy không ta? Nếu bác Thành vẫn còn vác "tù và" XNC thì chắc còn hy vọng.

thanhnv, lieuvh, yman, phuthohoa, tamchi... nghĩ sao?

thanhnv

Thành viên tích cực

Hehe, quay phim, dựng phim pro quá admin ơi. Cám ơn phần behind the scene, lâu lắm rồi mới nghe lại giọng của mấy khuôn mặt mốc admin và asm :21::21::21:

@luckyseafood: Anh em mình kéo về có khi bà con chạy qua đây hết rồi :1:

nguyennam

Thành viên tích cực

phim hay quá...!chất lượng và biên tập rỏ đẹp( có điều tốc độ "lia" máy còn hơi nhanh, chậm tý xíu nữa là chuyên nghiệp luôn rồi :41:).

Thật là ý nghĩa, như vậy các anh chị sẽ có được kỹ niệm đẹp và khó quên rồi vui vui quá.

hình như bác quay phim không được ...lên phim ? :confused::confused: :41::41::41:.
cảm ơn các anh chị đã chia sẽ những hình ảnh đẹp và vui vẽ !

" Ra đi vừa gặp bạn hiền
cũng bằng ăn quả đào tiên trên trời"

Thành

Thích đủ thứ ...

Ngày nào đó, mình trở về hỏng biết có được chào đón thân tình như vậy không ta? Nếu bác Thành vẫn còn vác "tù và" XNC thì chắc còn hy vọng.

thanhnv, lieuvh, yman, phuthohoa, tamchi... nghĩ sao?
Các bác có dịp về thì cứ xả láng thôi, lúc nào cũng có thành viên XNC ủng hộ các bác mà hehehe...

@Thanhnv: Lâu quá hong được nhậu với cha, có dịp làm một trận nhe.

@Nguyennam: hehehe chơi toàn handheld không ah bác ui, tốc độ không có control được đâu ah, thanks bác đã xem :113:

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Xem xong phin muốn hóc quá đi thôi ,nhớ quê hương ngàn dặm xa vời ,lòng chim quốc nhớ về nguồn cội ,biết bao giờ ta trở lại quê yêu vấu .
Người thì muốn ra đi ,kẻ thì muốn trở về .....Cứ hẹn ngày về đi nhé ...

funnyngo139

Hí hí, Bác Phillboy mà hok chắc lũ lụt cái dd Xnc này quá, nhà máy pháo cũng trôi theo nun, mất chỗ mần ăn của Ngố rùi, thui ngoan ngoan sương sương nà :24::24::24:. Khi nào bác zìa mình làm 1 chuyến xa hơn thế nữa, à mà nghe dân nhà máy pháo đồn các bác đằng ấy sắp zìa òi mà là lá la :24:

linda

Ban điều hành

Hẹn hè năm sau 2012 nhé, năm nay kẹt rùi, thấy mê quá. Phà Mỹ thuận hay phà Vàm Cống vậy, nhớ có lần kẹt phà ngũ đêm tại đó đúng ngày chuẩn bị lên đường sang đây, run gần chết, khó quên.
Dạ, phà Vàm Cống đó bác, lúc đó là từ Châu Đốc về lại Saigon. Từ ngày có cầu Mỹ Thuận, bến phà Mỹ Thuận cũng không còn nữa...:1:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

cái cảnh các chiến sĩ bước ra khỏi Chùa Bà tại bác Thành lồng nhạc chứ nguyên văn của các chị bán hàng ở đó hỏi : " Anh ơi , chú ơi có thả chim hông " làm quân nhà ta em nào em nấy tái hết cả mẹt :24::24::24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

cái cảnh các chiến sĩ bước ra khỏi Chùa Bà tại bác Thành lồng nhạc chứ nguyên văn của các chị bán hàng ở đó hỏi : " Anh ơi , chú ơi có thả chim hông " làm quân nhà ta em nào em nấy tái hết cả mẹt :24::24::24:
Ha............ha em có một con chim bảo thả là seo.....l001l001l001

Ha ha nhắc tới vụ này BX mới nhớ giá chim ở đây rẻ bèo ... Khà khà .. Họ mời : " Chị ơi thả chim đi Chị .. 1 chục / 5 ngàn " trời sao Chim về đây Mất Giá Đột Ngột vậy ta .. 1 con / Thả xong khg mua được Ly trà đá nữa .. Hu hu quyết ĐịNH đem dìa khg thả nun

Video Clip " Chuyến về Miền Tây" 06.2011, sẽ gửi tặng cho các bác trong đoàn, 1 DVD sau nhe :1:

[YOUTUBE]V936Z7GYS9k[/YOUTUBE]​
bác thành ơi BX xem khg được clip này vậy máy BX cần cài thêm gì mới xem được ? thanks bác

funnyngo139

cài ở đâu mi@fa BX mới dùng ipad2 khg biết sử dụng chỉ giúp BX với thanks
Hoặc cô vào thẳng Youtube rồi oánh Xuất Nhập Cảnh - Tiền Giang Tour 06.2011 vào khung search là coi được liền, Ipad load rất lẹ. Cô làm thử xem