Video Clip Off 28.8.2011

Ðề: Video Clip Off 28.8.2011

Vui thật , già tui đi off rất nhiều trận với anh em chiến hữu ngày xưa , nhưng phải nói thật là : oánh trận này vui thật là vui .
Mong luôn luôn có được những ngày vui như thế này và mãi mãi :41::41::41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

chài , xem lại dzui pà thím lun , dzựt còn hơn dzũ truờng, đỗi tên quán thành BAR No.1 đi các bác.:24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...

chài , xem lại dzui pà thím lun , dzựt còn hơn dzũ truờng, đỗi tên quán thành BAR No.1 đi các bác.:24::24::24:
Ăn chơi cỡ này mới là XNC chớ l001l001l001 Coi lại thấy bà con sung quá trời, quá đất, dễ gì có được mấy cảnh như dậy :p

phuthohoa ơi ,già tui mới em chẵn 62 thôi nè ,đừng thấy mấy ACE xinh quá rồi phong LÃO cho tui nha ,muốn gì nói nhỏ thôi rồi đi cafe ,chứ đừng làm vậy nè l001l001l001

Vậy đó hả laoquau , ừh thì rất là bí mật ,không đánh kg khai đâu , mai mốt qua đó tôi sẽ ở Chicago , hy vọng anh em mình luôn luôn liên lạc thường xuyên , Thân chào

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Đúng là tay quây phim gạo cội nhà nghề có khác,

Xin chào anh phuthohoa,

Dạ, video clip này là do anh xã tôi và anh Thành cùng quay, nhưng anh Thành rất Pro về việc này, nên đã sắp xếp lại cho hợp lý hơn để có được 1 Video clip hay như vậy.

Cám ơn anh đã quan tâm và người đáng được khen ngợi hơn cả là anh Thành nhà mình đó anh ạ.

Thân mến,

Ngọchappy+

Hôm nào có off cô Ngọc cho già này phụ quay với nha , vì nhà tôi là chuyên quay đám cưới đó cô , nên tôi cũng quậy quậy được chút chút ,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hôm nào có off cô Ngọc cho già này phụ quay với nha , vì nhà tôi là chuyên quay đám cưới đó cô , nên tôi cũng quậy quậy được chút chút ,
Xin chào anh Le_bac49,

Xin cám ơn anh về lời đề nghị này, chúng tôi xin ghi nhận ý kiến của anh và nếu khi nào có dịp off, sẽ mời anh tham gia vào việc quay Video Clip.

Thân chào,

Ngọc:1:+