Video Clip Offline XNC 22.4.2012

Ðề: Video Clip Offline XNC 22.4.2012

Thông Báo:

Các bạn được rỏ,hiện tôi còn 10 video clip trong buổi ofline đang chuẩn bị
post lên D/Đ
2 video có nhảy đầm.
8 video có khiêu vũ.

Chúc các bạn vui vẽ.
Chị Trúc đào ui théc méc quá Nhẩy Đầm và Khiêu Vũ khác nhau chỗ nào dzạ chị :20::20::20: khó hiểu quá , hổng ấy chị quất lên đây hết luôn đi cho mọi người cùng thưởng thức :24::24::24::24::24: Thanks chị

hoangmau

Thành viên tích cực

Chị Trúc đào ui théc méc quá Nhẩy Đầm và Khiêu Vũ khác nhau chỗ nào dzạ chị :20::20::20: khó hiểu quá , hổng ấy chị quất lên đây hết luôn đi cho mọi người cùng thưởng thức :24::24::24::24::24: Thanks chị
Hehehehehe! có gì đâu mà thắc méc hả em :24:

Nhảy Đầm: thông thường quý bà , quý cô mặc đầm cùng nhảy với nhau

Khiêu vũ: Một người khiêu & một người vũ nên mới gọi là khiêu vũ đó em hihihihi

Phải không trưởng ban ăn chơi ?

Sory Bexinh & các bạn TR-Đ chỉ đùa cho vui thôi chỉ còn clip của oannainainai nữa là hết rồi
Chúc các bạn vui vẽ :20:

hoangmau

Thành viên tích cực

Riêng Một Góc Trời!

Tiếng hát Oannainainai

Kết thúc chương trình của Video Clip Offline XNC 22.4.2012

Xin tạm biệt các bạn
:103::103::103::103::103::103:

Bài này đả được sự đồng ý của Oannainainai
l001l001l001l001l001l001

[YOUTUBE]ADMwaIDOFlI[/YOUTUBE]

Sáng tác: Ngô Thụy Miên

Tình yêu như nắng, nắng đưa em về, bên giòng suối mơ
Nhẹ vương theo gió, gió mang câu thề, xa rời chốn xưa
Tình như lá úa, rơi buồn, trong nỗi nhớ
Mưa vẫn mưa rơi, mây vẫn mây trôi, hắt hiu tình tôi

Người vui bên ấy, xót xa nơi này, thương hình dáng ai
Vòng tay biếc nuối, bước chân âm thầm, nghe giọt nắng phai
Đời như sương khói, mơ hồ, trong bóng tối
Em đã xa xôi, tôi vẫn chơi vơi, riêng một góc trời

Người yêu dấu, người yêu dấu hỡi
Khi mùa xuân vội qua chốn nơi đây
Nụ hôn đã mơ say, bờ môi ướt mi cay, nay còn đâu

Tìm đâu thấy, tìm đâu thấy nữa ?

Khi mùa đông về theo cánh chim bay
Là chia cách đôi nơi, là hạnh phúc rã rời, người ơi

Một mai em nhé, có nghe Thu về, trên hàng lá khô
Ngàn sao lấp lánh, hát câu mong chờ, em về lối xưa
Hạ còn nắng ấm, thấy lòng sao buốt giá
Gọi tên em mãi, trong cơn mê này, mình nhớ thương nhau

Bạn nào không thích post video nhảy đầm & khiêu vũ xin cho tôi biết ý kiến sớm
Nếu ! không có ý kiến gì thay đổi 1h sau tôi sẽ post lên D/Đ.
nhanh nhanh lên các bạn nhé

Chúc các bạn vui vẽ.
Bác TrucDao ơi , sao tìm hoài không thấy cái cờlíp nào có tui nhãy đầm hay cầm cái mích cờrô hết vậy nè . Buồn ơi là buồn:33::33::33::33::16::16::16:

linda

Ban điều hành

Linda xin chào tất cả anh chị em của diễn đàn XNC!

Xem Video clip, xem hình buổi offline mà Linda thấy tiếc và nhớ anh chị em XNC quá, đúng ra tháng 3 vừa rồi Linda về VN nhưng vì còn nhiều việc chưa làm xong nên chưa về được, khi nào dự định off nữa vậy chị Ngọc, để Linda biết trước sắp xếp về tham gia.:1::1::1:

Cám ơn chị đã nhiệt tình, nhờ nhiệt huyết của chị mà gia đình XNC có những buổi họp mặt thật vui và ấm áp.

Linda xin gởi lời cám ơn và lời chúc tốt đẹp nhất đến tất cả các anh chị em XNC.

colua

Thành viên tích cực

Thân chào các ACE !

Buổi offline ngày 22-4 vừa qua, tuy còn thiếu vắng 1 số các ACE thân quen, vì nhiều lý do, không thể đến được, cũng như các ACE online ở phương trời xa thẳm ... nhưng mỗi người đã họp mặt với nhau hết mình.
Cám ơn các ACE trong ban tổ chức đã có dịp, cơ hội để cho mọi người gặp gỡ trong diễn đàn XNC.

Thật quý hóa lắm thay.

Colua

Thành

Thích đủ thứ ...

Xem Video clip, xem hình buổi offline mà Linda thấy tiếc và nhớ anh chị em XNC quá, đúng ra tháng 3 vừa rồi Linda về VN nhưng vì còn nhiều việc chưa làm xong nên chưa về được, khi nào dự định off nữa vậy chị Ngọc, để Linda biết trước sắp xếp về tham gia.:1::1::1:

Cám ơn chị đã nhiệt tình, nhờ nhiệt huyết của chị mà gia đình XNC có những buổi họp mặt thật vui và ấm áp.

Linda xin gởi lời cám ơn và lời chúc tốt đẹp nhất đến tất cả các anh chị em XNC.
Hu hu hu... Chắc em nghe bài "Không tên số 5" rồi ... Thảm quá trời, quá đất lun :24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hu hu hu... Chắc em nghe bài "Không tên số 5" rồi ... Thảm quá trời, quá đất lun :24::24::24:
Hehe...

Bài không tên số 5 "thảm quá trời quá đất", sao không quứt bài không tên số 8 cho dui xí đĩnh hả anh?

Anh đừng noái lần off tiếp sẽ trình làng bài không tên cuối cùng àh nhe! lúc ấy còn thảm hơn...bài chòi mắc mưa, sẽ làm mất dép thêm một mớ nữa đó! Hihi... :20:

Dungphuquoc

Photographer XNC

chao cac anh chi toi la quang [nghéisumo] bo cua lan binh .rat vui khi du buoi online 22/4 vua qua .mong rang cac anh chi to chuc mot lan o bao loc ,de cac thanh vien o que minh cung tham gia ,nghe minh ke moi nguoi rat thich .
cam on cac anh chi ,chuc moi nguoi suc khoe ,vui ve
nghéisumo
43.

Nghéisumo

53.

Ca sĩ Quang mới tuyển từ Bảo Lộc về.

Chào anh Quang !

Rất vui khi được biết anh. Khi nào Offline xin mời anh tham gia cùng diễn đàn. Hẹn gặp lại anh trong một ngày gần đây. Thay mặt ACE trong BĐH cám ơn anh rất nhiều.

:103::103::103:

hongdiem

Thành viên tích cực

Hehe...

Cái anh Liệu này! đã chia tay ngừ ta lâu roài. Ngừ ta đang buồn, ngừ ta đang thất tìn mà koàn ép ngừ ta giơ...thương hiệu "LIỆU" nữa là seo hả anh? :24::11:
ấy dà!bác nói xấu e nha,lính mới chưa có kinh nghiệm thui,hẹn tái nạm lần seo kg thấy thất tình nủa đâu à nha

linda

Ban điều hành

Em nghe rồi, không biết bài không tên số 5 của anh chế biến nó thảm cỡ nào mà hai đứa con gái của anh nói là " Pó tay Bố luôn...con khoái câu cuối cùng của bài hát, rồi cả hai cười hahaha...":24::24::24:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chị Kim Thanh 59

Thấy roài phải hem? "Thỏ con" ngó dị chớ chả hiền lành gì đâu! xin đừng ăn hiếp iem nhoe! :20:

Anh Tém ơi !

Anh làm gì mà Chị " Thỏ con " đeo bình hơi lặn luôn rồi hả anh Tém. hehehe
Chị đầu hàng anh thấy không ?

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

ấy dà!bác nói xấu e nha,lính mới chưa có kinh nghiệm thui,hẹn tái nạm lần seo kg thấy thất tình nủa đâu à nha
Hehe...

Hấy dà dà! Hongdiem an tâm đi nhoa. Bạn vẫn giữ nét kiêu sa của người thất tìn đó. Thấy dị chớ hẻm phải dị đâu hè. Sớ rớ là chít đoá nhoe bác Liệu :1::6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chị Kim Thanh 59

Anh Tém ơi !

Anh làm gì mà Chị " Thỏ con " đeo bình hơi lặn luôn rồi hả anh Tém. hehehe
Chị đầu hàng anh thấy không ?
Hehe...

Tám cũng hong biết nữa. Chắc "thỏ con" đi ở ẩn, đang mài nanh dũa vuốt để sớm thành "cọp tiger", cho cha nội Tám này biết tay đó mà!

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào Linda,

Xin lỗi Linda vì đã trả lời chậm do công việc của mình dạo này bận quá. Cám ơn lời chúc tốt đẹp của Linda và mình rất vui vì tuy bận rộn nhưng Linda vẫn quan tâm đến diễn đàn XNC.

Khi nào Linda sắp xếp được công việc về thăm VN thì cho biết để mình lên kế hoạch buổi off thật vui vẻ chào mừng Linda nhé.

Chúc Linda luôn vui khoẻ và mọi việc tốt đẹp.

Thân mến,

Ngọc:1:+

candela

Thành viên tích cực

Chào
Xem hình thấy vui quá trời luôn,ai cũng đẹp và dễ thương hết,xin chúc cho các ace mau chóng rinh giấy hồng nha