xả cục tức của lịch visa tháng 10/2012.

docthanquytoc

Thành viên tích cực
không biết Người Mỹ này làm quái gì,các diện F tăng cực kỳ chậm, tháng này riêng F4 tăng 1 tuần, có F ko tăng, tháng này chắc chắn có nhìu ng bức xúc , lùi lịch visa lại 2 năm mà trong 2 năm tăng dám còn chưa tới 2 năm, ít ra có muốn tăng chậm thì cũng nên để đám này di trc, hồ sơ trở về sau muốn chậm cỡ nào 13 năm 15 năm tuỳ ý Mỹ này, hồ sơ, đóng tiền xong xuôi hết, mà lại để đợi kiểu này, giống như mắc 1 cái của nợ , nói ra thì ích kỷ mà trên đời này người không vì mình trời tru đất diệt mà.
ACE nào ko đồng ý mình nói vậy thì làm ơn đừng bình luận ở đây , để tránh tình trạng chém nhau tơi tả .

Last edited by a moderator:

PhienDa

Thành viên mới
Ðề: xả cục tức của lịch visa tháng 10/2012.

không biết thằng mỹ này làm quái gì,các diện F tăng cực kỳ chậm, tháng này riêng F4 tăng 1 tuần, có F ko tăng, tháng này chắc chắn có nhìu ng bức xúc , lùi lịch visa lại 2 năm mà trong 2 năm tăng dám còn chưa tới 2 năm, ít ra có muốn tăng chậm thì cũng nên để đám này di trc, hồ sơ trở về sau muốn chậm cỡ nào 13 năm 15 năm tuỳ ý thằng mỹ này, hồ sơ, đóng tiền xong xuôi hết, mà lại để đợi kiểu này, giống như mắc 1 cái của nợ , nói ra thì ích kỷ mà trên đời này người không vì mình trời tru đất diệt mà.
ACE nào ko đồng ý mình nói vậy thì làm ơn đừng bình luận ở đây , để tránh tình trạng chém nhau tơi tả .
hahahaha....tui, tui, tui...cũng tức nè...hahhahhaa...tức tức tức ......xong...hết rồi...ngon tháng sau làm tiếp đi.....hahahahah:24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Giàu hết, hết giàu !
Nghèo hết, hết nghèo!
Buồn hết, hết buồn
Tức hết, hết tức ! :24::24::24:

PhienDa

Thành viên mới

ban ni dzô dziên ghê...tư nhiên cho người ta...xã cục...tức...tư nhiên dzo..quảng cáo....xiiiiiiiiiiii....lãng nhách...

Last edited by a moderator:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

tháng sau nó còn tiếp tục thì hết biết dùng từ gì để diễn tả , giống như người ta cờ bạc , cờ bạc phải có hy vọng mới thắng, nhưng đối với cái visa này chả muốn đặt hy vọng nhìu làm gì ,mình đã buông nó xuống , đầu nghĩ thôi mày lên nhiu kệ mày, mà mình còn thấy hụt hẫng khi thấy tháng này tăng như đối phó, ACE nào mà ngày ngóng đem mong chấc cảm giác tệ hơn nhìu .

Luxubu

Thành viên tích cực

Lịch visa mới tang chậm mà đã sốc vậy?vậy năm 2011 lùi mấy năm thì sao ta,mình mới vô diễn đàn mấy tháng nên ko biết,chắc khủng khiếp lắm ha?

vietphuc2003

Thành viên mới
về visa tháng 10

Theo mình các bạn đừng dư đoán gì hết , mặc kệ NVC muốn cho tăng bao nhiêu thì cho, đừng để ý , đừng dự đoán , lúc đó NVC quê tự nhiên cho lịch Visa tăng vũ bảo thôi:p

docthanquytoc

Thành viên tích cực

Lịch visa mới tang chậm mà đã sốc vậy?vậy năm 2011 lùi mấy năm thì sao ta,mình mới vô diễn đàn mấy tháng nên ko biết,chắc khủng khiếp lắm ha?
tất nhiên lúc nó lùi thì cũng có buồn 1 chút , nhưng lúc đó nghĩ là thôi kệ , mới có 9 năm ,giấy tờ cũng chưa completed.

Bentran

Thành viên tích cực

tất nhiên lúc nó lùi thì cũng có buồn 1 chút , nhưng lúc đó nghĩ là thôi kệ , mới có 9 năm ,giấy tờ cũng chưa completed.
Thật ra thì ai mà ngay pd càng đến gần thì càng nóng ruột..nen những người gần ngày đáo hạn la người buồn với cái lịch visa tăng chậm như rùa bò.Nhưng kệ dù có nói gì thì vẫn đơi thôi mà..Mong các tháng sau sẽ tăng bù cho các F để mọi người được đặt vé máy bay nhé:6:

Luxubu

Thành viên tích cực

Uh,đúng rồi đó,mình f2a còn 5 tuần mà lết ko nổi,mấy tháng trước tăng mạnh,tới mình thì vậy đó,mình ghét cái số mình,sao mà xui xẻo,

Yenbui54

Thành viên tích cực

không biết Người Mỹ này làm quái gì,các diện F tăng cực kỳ chậm, tháng này riêng F4 tăng 1 tuần, có F ko tăng, tháng này chắc chắn có nhìu ng bức xúc , lùi lịch visa lại 2 năm mà trong 2 năm tăng dám còn chưa tới 2 năm, ít ra có muốn tăng chậm thì cũng nên để đám này di trc, hồ sơ trở về sau muốn chậm cỡ nào 13 năm 15 năm tuỳ ý Mỹ này, hồ sơ, đóng tiền xong xuôi hết, mà lại để đợi kiểu này, giống như mắc 1 cái của nợ , nói ra thì ích kỷ mà trên đời này người không vì mình trời tru đất diệt mà.
Ai cũng biết các bạn đợi chờ lâu ,nhưng các bạn nên hiều nền kinh tế của Mỹ chậm quá ! Không vì những lý do này bạn tức bực mà viết những câu văn không được lịch sự cho lắm .Xin lỗi tôi phải sửa bài của bạn OK ?