[Hồ sơ F4] Xin các anh chị kiểm tra hồ sơ giúp

• Thread starter Trang,thi thu Nguyen
  • Ngày gửi
T

Trang,thi thu Nguyen

Guest
Gia đình em diện F4
Case number: HCM 2005660178
15 May 2000

Gia đình em ở Việt Nam có 6 bộ hồ sơ bảo lảnh cùng 1 lúc. 5 bộ đã complete vào ngày 14 và 15-09-2010. Riêng gia đìng em vẩn chưa complete NVC có gởi checklist ngày 23-07-2010 yêu cầu bổ sung bộ I864. Nhưng gia đình bên Mỹ bảo đả nộp trước đó lâu rồi và nhất quyết không nộp bổ xung thêm nửa.
Gia đình em ở Việt Nam có làm thư theo mẩu của các anh chị hướng dẩn sẳn trên diển đàn và được hồi âm như sau:

Mong các anh chị gọi vào họp thư tự động kiểm tra và hướng dẩn giúp gia đình em làm thế nào theo cái thư mà NVC vưà gởi.

Xin cảm ơn các anh chị rất nhiều.

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

A letter was previously mailed to the Agent of Choice or Attorney of Record requesting the amendment of previously submitted applicant forms and/or required applicant documents that have not been submitted. The documents listed on the letter and/or the amended forms must be submitted to the assigned US Embassy or Consulate General at the time of interview.

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,
Tim
NVC
Written Inquiry Unit
Serco, Inc.
NVCInquiry@state.gov
This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

Last edited by a moderator:
T

Trang,thi thu Nguyen

Guest
Xin các anh chi giúp đở

Các anh chị ơi, Có ai giúp đở em với.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin các anh chi giúp đở

Các anh chị ơi, Có ai giúp đở em với.
Thư trên thông báo hồ sơ hoàn tất và chờ lên lịch phỏng vấn mà, chỉ có điều họ yêu cầu bổ sung giấy tờ khi đi phỏng vấn, vui lòng xem kỹ trong thư mời khi đã có giấy mời nhé.

T

Trang,thi thu Nguyen

Guest
Ðề: Xin các anh chị kiểm tra hồ sơ giúp

Em xin cảm ơn anh Thành rất nhiều. Vậy là bây giờ không làm gì hết Chờ khi có thư phỏng vấn thì cứ làm theo những gì trong thư .
cảm ơn anh, chúc anh luôn dồi dào sức khỏe

Thành

Thích đủ thứ ...

Em xin cảm ơn anh Thành rất nhiều. Vậy là bây giờ không làm gì hết Chờ khi có thư phỏng vấn thì cứ làm theo những gì trong thư .
cảm ơn anh, chúc anh luôn dồi dào sức khỏe
Không biết hồ sơ cuả bạn có phải Case này không ? HCM 2005 660 178 vì check hệ thống NVC trả lời như sau: NVC đã nhận được lệ phí visa vào ngày 27.5.2010 và sẽ gửi những hướng dẫn tiếp theo trong vài tuần tới. ?!? không biết sao luôn :13: Nếu case number chính xác thì có thể hệ thống chưa cập nhật, còn nếu bạn gửi email cho NVC chính xác case Number trên thì thư trả lời của họ là chính xác nhất. :)

T

Trang,thi thu Nguyen

Guest

Anh Thành ơi, Em xin lổi vì đã nhớ sai rồi
Case number của em là: HCM 2005 660 187
F4 , May 15,2000

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh Thành ơi, Em xin lổi vì đã nhớ sai rồi
Case number của em là: HCM 2005 660 187
F4 , May 15,2000
Hồ sơ này đã hoàn tất ngày 30.9.2010, vui lòng chờ 8 tuần để NVC lên lịch phỏng vấn nhe. :100:

T

Trang,thi thu Nguyen

Guest

Dạ, em cảm ơn anh Thành nhiều lắm.