xin chú vha giúp đỡ trường hợp của con

xuanlan.hoang

Thành viên mới
Vì con chưa có i20 nên đã email case của con cho chú, mong chú tư vấn giúp con cần chuẩn bị thêm hs tài chính j không? để khi có i20 có thể book lịch fv sớm nhất vì con dk học khóa t9. khi có i20 con sẽ post đầy đủ lên topic, nhờ mọi ng giúp đỡ.
Cám ơn chú rất nhiều.

Ðề: xin chú vha giúp đỡ trường hợp của con

Devry University có chi nhánh khắp nơi. Ngay tại Seattle có 4 chi nhánh - Cháu lỡ xin I-20 của Devry rồi thì hẹn phpỏng vấn đi, có visa tới Mỹ chuyển trường sau.

xuanlan.hoang

Thành viên mới

c cám ơn chú vha đã trả lời trực tiếp bên yh cho c.thứ 3 tuần sau có i20 c book lịch fv rồi wa yh làm phiền ch ạ

xuanlan.hoang

Thành viên mới

ngày 5/9 mình đã đi fv và rớt rùi, sau đây mình xin post cuộc fv của mình lên cho mọi ng tham khảo
I20 ghi học ELS ở trg La Verne University, có Conditional Letter của trg Devry sau khi hoàn tất khoá avan sẽ vô Devry học
mình vô ô của bà Hàn Quốc >"<

Me: Good mỏning madam, how are u?
CO: what r u doing in VN?
Me: I graduated from Raffles University my major is banking n finance, I used to work as maketing officer in Media Communication Join stock company for 15months, now i'm here for student visa interview.
CO: Give me ur transcript
Me: there is my transcript
CO: what will you do after you finish your English class?
Me: Because I got 3year Bachelor Degree so I am going to study Pre MBA in Devry University for 1year, after that I am going to study MBA in Marketing in Devry University for 2year.
CO: u have Ielts or Toefl?
Me: When I apply to Devry University i took Ielts and got 5.0 (dua vo)
CO: ngoai trg Devry m con` tim hieu them trg nao nua ko? (CO nói tiếng anh mà mình ko nhớ nguyên văn)
Me: I know some school such as: International University, Clincon University
CO: sorry no visa

Sau khi chat woi chú Vha thì chú nói mình Fail do khúc màu đỏ

hoapham89

Thành viên mới

Pre mba hay mba là dành cho những người đã hoàn tất bậc đại học và mong muốn học lên. Bạn chỉ mới tốt nghiệp cao dang hệ 3 năm thì lam sao dang ki học pre mba được?
Theo mình nghĩ thì bạn nên liên lạc với trường xin chuyển tín chỉ tại việt nam qua va tiep tục bậc đại học ở bên đó,chờ truong bên đó xác nhan roi xin visa lại.nhu vay ban se mat khoang 2nam de hoc tiep đại học, them 2-3nam de hoan tat bang mba.