Xin chúc bạn Whitecat sớm bình phục

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Chào Whitecat,

Mình biết được qua chị của Whitecat là Whitecat đang bị bệnh và nhờ chị đến tham dự buổi offline để thay mặt Whitecat gởi lời thăm hỏi đến các anh chị em thân thương trên diễn đàn XNC.

Mình xin trân trọng cám ơn tấm lòng của Whitecat đối với diễn đàn và chúc Whitecat sớm bình phục cũng như gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Thương mến,

Ngọc:1:+

Ðề: Xin chúc bạn Whitecat mau lành bệnh

Chúc chi Whitecat sớm bình phục & gặp nhiều may mắn trong cuộc sống nhé :113::113::113::113::113:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Xin chúc bạn Whitecat sớm bình phục

Xin đa tạ Whitecat.
Bạn luôn luôn được bình an, mọi người đều chắc chắn như vậy.
Cố lên bạn nhé! :6::6::6::6::6::6:

Trieutong

Thành viên tích cực

Chào bạn Whitecat ,
Hôm họp mặt diễn đàn XNC ngày 18/12/2011, ngồi cạnh bên chị Lanbinhthanh nhìn những giọt nước mắt lặng lẽ rơi của chị ấy tôi biết gia đình luôn bên cạnh bạn cùng chia sẻ nổi đau với bạn và bây giờ thêm những người bạn trên diễn đàn cùng chia sẻ với bạn .
Mong rằng bạn sẽ kiên cường Whitecat nhé .
Noel sắp đến và năm mới cũng sắp đến , tôi chúc bạn luôn bình an .

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc sức khoẻ Whitecat, mau chóng bình phục nhen !

Chúc Whitecat nhiều sức khỏe, sớm bình phục, bình an trong cuộc sống.

whitecat

Thành viên tích cực

Thân chào các ACE XNC,

Whitecat xin cám ơn chị Ngochappy & sự quan tâm chia sẻ của các ACE, tình cảm này giúp whitecat có thêm rất nhiều nghị lực & niềm vui để hồi phục sức khoẻ. Xin chúc các ACE luôn may mắn, hạnh phúc & diễn đàn ngày càng lớn mạnh hơn.

Whitecat

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

xời, con mèo này qua bị đụng hàng tuyết trắng nên nhõng nhẽo đây mà, Phải hem? Whitecat Vs WhiteSnow l001l001l001