Xin chúc mừng gia đình chị Lydao đã có giấy hồng

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào chị Lydao - Hội trưởng Hội phụ nữ XNC -

Nhận được tin vui, gia đình chị đã bổ túc hồ sơ thành công và nhận được giấy hồng, xin được chúc mừng gia đình chị và chúc gia đình chị mọi sự như ý và may mắn tại miền đất mới.

Thân mến,

Ngọc:1:+

pkqui1960

Thành viên mới
Ðề: Xin chúc mừng gia đình chị Lydao đã có giấy hồng

Mình chúc mừng bạn cùng gia đình đã có tin vui... nhưng cũng man mác một nỗi buồn trong lòng vì sẽ chia tay bạn sau những ngày tháng gắn bó trong diễn đàn này. Thân

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc mừng chúc mừng chị Lydao lụm giấy hồng,chúc gia đình chị luôn gặp nhiều may mắn ...:41::41::41::113::113::113:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc Mừng, chúc mừng, chúc mừng !!!

Vậy là sắp được rửa ViSa nữa rồi...!!!

:36::36::36::36::36::36::36:

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc mừng Chị Lydao cùng toàn thể gia đình. Đợt này Chị lydao rữa qoành tráng luôn rồi ...hehhehe....Chúc mừng ...Chúc mừng...

chúc mừng cả gia đình chị Lydao nhé

Trieutong

Thành viên tích cực

Chúc mừng Lydao và gia đình đã pv thành công .
Hy vọng SN XNC kỳ này vẫn còn gặp Lydao nha .

lydao

Cựu Ban điều hành

Lydao xin cảm ơn tất cả các bạn đã dành cho lydao những tình cảm chân thành, thân thương và rất cảm ơn ngôi nhà XNC này đã cho lydao gặp được những người bạn tuyệt vời như các bạn. Mai này dù ở nơi đâu, lydao cũng không thể nào quên những kỉ niệm, những ngày tháng chúng ta gắn bó với nhau vì đây cũng chính là quãng thời gian mà lydao cảm thấy hạnh phúc và vui vẻ nhất trong cuộc đời sắp ngã về chiều. Một lần nữa lydao xin cảm ơn các bạn đã chia sẻ niềm vui ( và cũng là nỗi buồn man mác vì sắp phải chia tay các bạn:20: )
Xin chúc những người bạn thân thương nhiều sức khoẻ, sớm có tin vui đạt được ước mong và thành công trong cuộc sống.:6::6::6::6:

seven65

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng chị Lydao ! Chúc chị và gia đình sớm hoà nhập vào cuộc sống mới ! Chúc mừng ! Chúc mừng ! Chúc mừng !

Thu Ngân

Thành viên mới

chúc mừng chị hàng xóm Cali nha , hen gặp lại ở Cali sau

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Lydao xin cảm ơn tất cả các bạn đã dành cho lydao những tình cảm chân thành, thân thương và rất cảm ơn ngôi nhà XNC này đã cho lydao gặp được những người bạn tuyệt vời như các bạn. Mai này dù ở nơi đâu, lydao cũng không thể nào quên những kỉ niệm, những ngày tháng chúng ta gắn bó với nhau vì đây cũng chính là quãng thời gian mà lydao cảm thấy hạnh phúc và vui vẻ nhất trong cuộc đời sắp ngã về chiều. Một lần nữa lydao xin cảm ơn các bạn đã chia sẻ niềm vui ( và cũng là nỗi buồn man mác vì sắp phải chia tay các bạn:20: )
Xin chúc những người bạn thân thương nhiều sức khoẻ, sớm có tin vui đạt được ước mong và thành công trong cuộc sống.:6::6::6::6:
Thương chào chị Lydao.

Ai cũng muốn chị mau có visa để trùng phùng với gia đình theo ước nguyện.

Nhưng Tamtuong lại cảm thấy buồn thật nhiều vì phải sắp xa một người, một người thân, một người chị em đáng kính...

Hãy nhớ mãi những kỷ niệm, chị nhé!

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc mừng bác Tám Tường :24::24::24:

Chúc mừng chị Lydao đả đóng tiền EMS , không biết khi ra đi có làm tiệc chia tay cô giáo không vậy ?

Chúc mừng bác Tám Tường :24::24::24:
Bác Thành chúc mừng tamtuong kỳ này off còn giày đi về Phan Rang , mai mốt coi chừng mất giày với Tui .Hẹn một ngày không xa lắm đâu .

langvuon

khoai nướng

Sau bao nhiêu tháng ngày dài chờ đợi, đến bây giờ gia đình chị Lydao cũng đã có Visa. Xin chúc mừng gia đình chị sắp sửa đến Orange County.
Nhớ ghi số phone của LV để liên lạc nhé :1:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Sau bao ngày nôn nóng ,chờ đợi mỏi mòn ,có nhiều lúc muốn mướn mấy ông thợ cãi để cho xong việc .Nhưng ở nơi đây ,có những ông thày còn giỏi hơn Luật sư ,chỉ có một tội là mấy ông thợ này khui dầu xanh cũng giỏi luôn .Chúc Ly đào vui vẻ với cuộc sống mới ....Nhớ giùm tôi Cố gắng ,nhẫn nhịn là sẽ vượt qua hết ...

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chu choa! Hoan hỉ! Hoan hỉ! Vậy mới thấy sức khỏe là vàng.

Chúc mừng bà chị cùng gia đình đã vượt qua được cái ải visa :6:

Đọc mấy dòng chia sẻ của ACE bỗng dưng nhớ tới mấy câu thơ của ai đó:

Chờ mãi trăng mới tròn
Ngồi thưởng rằm lại tiếc
Giá cứ còn trăng non
Để mai đừng trăng khuyết

Trieutong

Thành viên tích cực

Chờ mãi trăng mới tròn
Ngồi thưởng rằm lại tiếc
Giá cứ còn trăng non
Để mai đừng trăng khuyết

Hic ...hic , đọc mấy câu thơ sao nghe bùi ngùi quá , vắt tay lên trán mà suy nghĩ hoài " đến phiên mình không biết có được vầng trăng khuyết hay là đen thui như trời 30 luôn "

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chúc mừng chị Lydao và gia đình .Vậy là trong ngôi nhà XNC sẻ có nhiều cuộc...chia tay