Xin giúp đỡ tìm việc làm hãng xưởng ca đêm

ngoc1983

Thành viên mới
chào mấy anh chị trong group !
hiện mình đang rất cần 1 công việc để nuôi 2 con nhỏ, làm ca đêm từ 8h tối trở đi tại cali , khu vực CA 92335
anh chị em nào biết hang xuởng nào xin giúp đỡ , vì ban ngày phai giữ 2 dua nhỏ o nhà , buoi toi có nguoi nhà về giữ thi minh moi đi làm dc , tieng anh hiểu chút it , ko co kinh nghiệm, nhung mình sẻ rang học hỏi,lương ko quan trọng lắm , mien là minh kiếm dc viec làm de giữ 2 con thôi
xin cả nhà giup do giùm, e hien o fontana, ca 92335

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Em muốn người khác giúp thì phải có thông tin liên lạc chứ, đi làm lương không quan trọng thì quan trọng cái gì :)

ngoc1983

Thành viên mới
Em muốn người khác giúp thì phải có thông tin liên lạc chứ, đi làm lương không quan trọng thì quan trọng cái gì :)
Da, e hiện giờ that sự cần có công việc ổn định trc tiên , để có quyền nuôi con , vì e mới qua nên ko có bang cấp , tiếng anh ko tốt nên ko dám đòi hỏi tiền lương cao thấp gì, mien sao e có cv ổn định ạ , em ở nam cali, Fontana, ca 92335, anh chi nào ở gần em có thể giúp em dc, e sẽ gủi địa chỉ dể liên lạc ạ
e cảm ơn anh chị nhiều

@ngoc1983
Khi post bài phải bằng tiếng việt, có dấu đầy đủ. Vì đây là quy định chung của diễn đàn.

Chỉnh sửa cuối: