Xin mời offline

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Xin mời các anh,chị và các bạn tham dự buổi off tại nhà anh ASM!
Sau khi làm một chuyến về quê nhà anh 1999 quá hoành tráng,anh Asm có nhả ý ,làm một buổi off tại gia đình anh;để đáp lại những tình cảm của gia đình anh 1999 cũng như toàn thể ACE dđ XNC.Ngay từ bây giờ xin các ACE đăng ký tham gia để Delena cập nhật danh sách,xin cám ơn
Ngày giờ em sẽ thông báo sau,các anh,chị đoán theo dõi.Thanks
:109::109::109::109::109::109::109::21::21::21::21::21::21::21::21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Xin mời offline

Dạ tại nhà e hơi khó , nhà iem thì chỉ gửi xe, còn off thì ở " rắn Cà Mau" kế bên nhà để đáp lễ với rắn Long Xuyên ạh

vy_thuy

Thành viên tích cực

hay bác Asm cho để xe thôi rồi sau đó lấy máy bay nhà chở mọi người ra Nha trang chơi thì phải ?? :21::21:phải không bác

Xin mời các anh,chị và các bạn tham dự buổi off tại nhà anh ASM!
Sau khi làm một chuyến về quê nhà anh 1999 quá hoành tráng,anh Asm có nhả ý ,làm một buổi off tại gia đình anh;để đáp lại những tình cảm của gia đình anh 1999 cũng như toàn thể ACE dđ XNC.Ngay từ bây giờ xin các ACE đăng ký tham gia để Delena cập nhật danh sách,xin cám ơn
Ngày giờ em sẽ thông báo sau,các anh,chị đoán theo dõi.Thanks
:109::109::109::109::109::109::109::21::21::21::21::21::21::21::21:
hi hi xin hỏi thông tin off này là THIỆT hay CHƠI dzị , hổng dám đăng ký vì lý do người đưa thông Báo là Phó Giám Đốc nhà Máy Pháo , mời đến nhà Giám Đốc nhà Máy pháo - Nhà cũng là nơi Sãn Xuất Pháo ? hèn chi chưa thấy ai đăng ký hết trơn á
BX nói thiệt bi giờ Wỡn quá mà hỏng có AI KÊU TUI ĐÓ hết buồn quá hix hix

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Mới nhận được 1 thông tin vô cùng quan trọng. Đợt off sắp tới có sự tham gia của các Bác V.I.P bên Mẽo zìa như: Bác YenBui54, Bác Thanhnv, Bác Phuthohoa, Bác Hongtran, Bác Liệu , Cô Ngọc Ánh, Anh chị Bình Minhtamchi...........Xin mời bà con cứ thoải mái mà đăng ký tham gia. Kỳ này được diện kiến các Đại ca biết tên nhưng chưa từng biết mặt nhoa. Vỗ tay hoan nghênh các Bác nè :41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

Sau khi off tại nhà bác Asm. XNC chúng ta sẽ làm 1 tour xuyên việt và đi thẳng qua bên Lào, Campuchia, Thái Lan, Singapore và Trung Quốc :21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

tuandoan

8 Đoàn !

Mới nhận được 1 thông tin vô cùng quan trọng. Đợt off sắp tới có sự tham gia của các Bác V.I.P bên Mẽo zìa như: Bác YenBui54, Bác Thanhnv, Bác Phuthohoa, Bác Hongtran, Cô Ngọc Ánh và tamchi...........Xin mời bà con cứ thoải mái mà đăng ký tham gia. Kỳ này được diện kiến các Đại ca biết tên nhưng chưa từng biết mặt nhoa. Vỗ tay hoan nghênh các Bác nè :41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

Sau khi off tại nhà bác Asm. XNC chúng ta sẽ làm 1 tour xuyên việt và đi thẳng qua bên Lào, Campuchia, Thái Lan, Singapore và Trung Quốc :21::21::21:
Tin nóng hổi......bao nhiêu % sure? Mình phải mở topic B52 thì mới cạnh tranh nổi với nhà máy pháo này.... Tháng này mưa hơi bị nhiều....nên có nhiều pháo lép lắm..Đi mấy nước kia chi cho xa.... Tôi yêu Việt Nam đi thăm Hoàng Sa- Trường Sa là được gồi..

Mới nhận được 1 thông tin vô cùng quan trọng. Đợt off sắp tới có sự tham gia của các Bác V.I.P bên Mẽo zìa như: Bác YenBui54, Bác Thanhnv, Bác Phuthohoa, Bác Hongtran, Cô Ngọc Ánh và tamchi...........Xin mời bà con cứ thoải mái mà đăng ký tham gia. Kỳ này được diện kiến các Đại ca biết tên nhưng chưa từng biết mặt nhoa. Vỗ tay hoan nghênh các Bác nè :41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

Ngố ơi hôm nay mấy xếp có lệnh TỔNG VỆ SINH kho Đạn Pháo hả Ngố ? Làm mệt khg Ngố có cần BX phụ 1 Tay khg cưng ha ha

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Nhà máy mới nhập hàng về. Lấy vài viên ra test thử coi hàng có chắc ko để còn thay đổi nữa chứ :21::21::21:. Chắc phải chờ 24h mới áp-phê :21:

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

mình đi tham quan nữ thần tự do luôn nheeeeeeeeee: 24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

mình đi tham quan nữ thần tự do luôn nheeeeeeeeee: 24:
Dạo này tu tâm dưỡng tánh chưa vậy he.........dễ dễ thương chút để không thôi bị thẻ đỏ treo giò dài dài á.......:13::13::13:

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

Dạo này tu tâm dưỡng tánh chưa vậy he.........dễ dễ thương chút để không thôi bị thẻ đỏ treo giò dài dài á.......:13::13::13:
THIỆN TAI THIỆN TAI bần tăng vừa qua đi thỉnh kinh bên LÀO gặp ngài saysinchuivohem và ngài đã hứa sẽ giúp đỡ chúng ta xây dựng nhà máy pháo của ta to đẹp hơn đường hoàng hơn...hihi...