Xin mời tham dự buổi offline Mùa Hè 2013

phanthingocanh

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline Mùa Hè 2013

Delena cho chị 1 vé online nhé ,chúc tất cả ACE điều dc như ý .:1:

Xin chào Anh DeLena mình cũng muốn được off lắm nhưng không về được , vậy xin 1 vé online nhé ,thông cảm nha lần trước thấy ACE hợp mặt vui quá mà mình buồn không làm gì được , thấy Anh LeBac , AC Ngoc Anh về dự thèm ghê luôn , xin chúc Diễn Đàn và các ACE luôn vui và sớm đến xứ cờ hoa .
( ThanhTùng 12 là Thanh Tung mà mình quên mật khẩu )

Lau lắm mới gặp lại em Thanh Tung, ,có gì goi so phone 504-982-2453(so của 0x) liên lạc nhé chúc gia đình em vui :1:

le_duc1959

Thành viên tích cực

Delena ơi ,cho chị F 6 dăng ký 1 vé với nha

Thành

Thích đủ thứ ...

la Thành viên trong diễn đàn tôi chưa lần nào họp mặt sinh hoạt chung . Vậy buổi họp mặt ngày 7/7 cho tôi đăng ký 2 ghế nhe ( 2 vợ chồng )
Anh Chị: Nguyễn văn Hải & Nguyễn Thi Tuyết Mai (nickname: haimai)

Diễn đàn xuatnhapcanh.com Hân hạnh đuợc đón tiếp Anh Chị trong buổi họp mặt.

Đăng ký tham dự off qua email.

hai mai

Thành viên mới

Haimai đã đăng ky qua Email 2 chỗ.

Nguyen Van Hải & Nguyen Thi Tuyet Mai

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Haimai đã đăng ky qua Email 2 chỗ.

Nguyen Van Hải & Nguyen Thi Tuyet Mai
Hân hạnh chào đón anh,chị haimai.Hẹn gặp AC vào ngày 7/7

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực

Chi Delena oi! Em xin dang ki mot cho. Hy vong buoi off cua XNC minh cang ngay cang dong nguoi tham du. Chuc suc khoe chi.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Nguyên văn bởi Thành
Danh sách đăng ký vẫn đang cập nhật

1/ Thành (1)
2/ Cánh Đồng Hoa (1)
3/ Paulina Tran (1)
4/ Loves (1)
5/ Dungphuquoc (2)
6/ Trieutong (2)
7/ Khoaglo (1)
8/ loveydovey24u (2)
9/ Nguyenhoangthang (1)
10/ minhchi_8485 (1)
11/ A Minh (1)
12/ Michael99 (2)
13/ thuantran821 (2)
14/ Delena (2 lớn+2 nhỏ)
15/ mi_nguyen76 (1)
16/ truonghai (1)
17/ Kim Ngan (1)
18/Leđuc 59 (1)
19/KimQui (1)
20/Asm (2)
21/Anh,chị Hai Mai (2)
22/ Chị Bích Như (1)
Tổng cộng hiện nay 30 thành viên đã đăng ký tham gia, các ACE cứ tiếp tục đăng ký cho đến hết ngày 6.7.2013 nhé.

Thành viên đăng ký Online, vì không có điều kiện truyền hình trực tiếp nên xin mời ACE đăng ký online thông cảm, xem Hình ảnh & Video sau vậy nhé.

1/ Thanh Tung - USA
2/ chihuahua8383 - USA
3/ nguyenanh771993 - VN
4/Anh,chị Ngọc Ánh _ USA

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chi Delena oi! Em xin dang ki mot cho. Hy vong buoi off cua XNC minh cang ngay cang dong nguoi tham du. Chuc suc khoe chi.
Hihiiii....em sẽ ghi tên chị vào danh sách,hẹn gặp chị Bích Như vào ngày 7/7

nguyetthanhphan

Thành viên mới

Chi Delena oi....em cung chua biet co vao duoc kg mac du em rat la muon di do...hien gio em dang rat la hoi hop vi em vua doc duoc tin nhung anh chi o dien uu tien F4 19.6 da nhan duoc thu pv roi hichic....dien uu tien cua gd em la ngay 9.6.2001 ma sao gio nay van im ru...hong biet the nao....

nhanbui68

Thành viên mới

Chi Delena oi....em cung chua biet co vao duoc kg mac du em rat la muon di do...hien gio em dang rat la hoi hop vi em vua doc duoc tin nhung anh chi o dien uu tien F4 19.6 da nhan duoc thu pv roi hichic....dien uu tien cua gd em la ngay 9.6.2001 ma sao gio nay van im ru...hong biet the nao....
cho nhanbui68 dang ky 1 xuat nha - minh co 2 me con nen dan cuti 7t theo cung nha - chi phi quy anh chi cu tinh dum.Minh dien f4 PD 9 july 2001 ne ...cung vua mung vua lo.
Cam on ban quan tri DD XNC da to chuc buoi ofline thang 7 nay...rat y nghia giup ich nhiu thong tin quy bau cho ba con xa gan.
Than men

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

cho nhanbui68 dang ky 1 xuat nha - minh co 2 me con nen dan cuti 7t theo cung nha - chi phi quy anh chi cu tinh dum.Minh dien f4 PD 9 july 2001 ne ...cung vua mung vua lo.
Cam on ban quan tri DD XNC da to chuc buoi ofline thang 7 nay...rat y nghia giup ich nhiu thong tin quy bau cho ba con xa gan.
Than men
Xin chào đón nhanbui68,không sao cứ dẫn bé theo.....hihi hẹn gặp bạn vào ngày 7/7.Thân chào:1:

Thành

Thích đủ thứ ...

Trong buổi offline sắp tới, gồm có các phần nội dung chính như sau:

**PHẦN 1: Trao đổi Kinh nghiệm
- Các diện F trao đổi thông tin - giao lưu nội bộ (đề xuất các thắc mắc chung của các diện F nếu có).

** PHẦN 2: Giải đáp, Tư vấn

- Giải đáp, tư vấn những thắc mắc chung của các diện F.

- Thông báo, nhắc nhở những vấn đề cần lưu ý (rút kinh nghiệm chung cho các diện F).

Xin lưu ý: Phần 1 và phần 2 chúng tôi sẽ tách ra riêng khỏi buổi tiệc. (có thể Cafe, giải khát tự túc)

Tất cả ACE tham gia buổi họp mặt cần Tư vấn - Trao đổi kinh nghiệm... Có thể đi sớm hơn, để có thời gian trao đổi với nhau về hồ sơ của mình.

Thời gian giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, tư vấn sẽ bắt đầu từ 9g => 11.30 Rất mong sự có mặt đầy đủ của các Thành viên diễn đàn xuatnhapcanh.com trong ngày họp mặt này.

@ Các ACE trong Ban điều hành đã đăng ký tham dự, vui lòng đến sớm để chuẩn bị tư vấn cho thành viên nhé, xin cảm ơn !

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Còn 7 ngày Anh,Chị và
Các bạn ơi....hiihiii hứa hẹn nhiều điều thú vị

Francis Luke

Thành viên tích cực

Em sẽ đi nữa! Lần này em phải đi , thấy vui quá, em sinh năm 90.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Em sẽ đi nữa! Lần này em phải đi , thấy vui quá, em sinh năm 90.
Em hãy đi, lần này em hãy đi, rồi em sẽ mê ly....hihihihiii

Xin chào đón bạn aaazzz! Hẹn gặp vào ngày 7/7

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Nguyên văn bởi Thành
Danh sách đăng ký vẫn đang cập nhật

1/ Thành (1)
2/ Cánh Đồng Hoa (1)
3/ Paulina Tran (1)
4/ Loves (1)
5/ Dungphuquoc (2)
6/ Trieutong (2)
7/ Khoaglo (1)
8/ loveydovey24u (2)
9/ Nguyenhoangthang (1)
10/ minhchi_8485 (1)
11/ A Minh (1)
12/ Michael99 (2)
13/ thuantran821 (2)
14/ Delena (2 lớn+2 nhỏ)
15/ mi_nguyen76 (1)
16/ truonghai (1)
17/ Kim Ngan (1)
18/Leđuc 59 (1)
19/KimQui (1)
20/Asm (2)
21/Anh,chị Hai Mai (2)
22/ Chị Bích Như (1)
23/ Bạn nhanbui68 (1)
24/ Bạn aaazzz (1)
Tổng cộng hiện nay 32 thành viên đã đăng ký tham gia, các ACE cứ tiếp tục đăng ký cho đến hết ngày 6.7.2013 nhé.

Thành viên đăng ký Online, vì không có điều kiện truyền hình trực tiếp nên xin mời ACE đăng ký online thông cảm, xem Hình ảnh & Video sau vậy nhé.

1/ Thanh Tung - USA
2/ chihuahua8383 - USA
3/ nguyenanh771993 - VN
4/Anh,chị Ngọc Ánh _ USA
Danh sách được cập nhật đến ngày2/7,chỉ còn 5 ngày nữa thôi, xin mời tất cả ACE nhanh nhanh cùng nhau đăng ký tham dự nhé ,đừng ngại ngùng đắn đo nhé vì ACE trong gia đình XNC toàn là những người hết sức là đáng yêu...hihhii.Thân chào

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

DALENA ơi tiếc that vì ngày 17/7/2013 TPL về Việt Nam. Qua Mỹ bận rộn quá nên không lên online, vừa đăng ký được internet nên vào thăm các Anh Chị, cho TPL 1 lời xin lỗi và hẹn gặp lại các Anh Chị khi TPL về VN

Last edited by a moderator:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

DALENA ơi tiếc that vì ngày 17/7/2013 TPL về Việt Nam. Qua Mỹ bận rộn quá nên không lên online, vừa đăng ký được internet nên vào thăm các Anh Chị, cho TPL 1 lời xin lỗi và hẹn gặp lại các Anh Chị khi TPL về VN
Quyết định dzị nha....dzìa VN mà không trình diện là......giận:2:

Hẹn em troai vào một ngày gần nhất.....hihihihi:41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Duới đây là email của một thành viên gửi cho diễn đàn :41:

Chi Dalenda Cho minh dang ky 2ve nhe

Minh la Gam cung la thanh vien moi thay dien dan vui qua muon di tham du trong buoi hop mat nay. Minh chi biet xem k biet vao dien dan san dip nay minh muon giao luu voi cac ban, vay khu du lich sinh thai binh xuyen o dau vay chi Dalena? Cho em dang ky 2 ve nhe. Cam on chi Dalena