Xin mời tham dự buổi offline Mùa Hè 2013

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline Mùa Hè 2013

Duới đây là email của một thành viên gửi cho diễn đàn :41:
Hahahah....Vậy nhờ Anh Thành mail lại bạn ấy cho số DT Chị Delena giúp em:p,em sẽ hướng dẫn tường tận...hihiihhiiii

Cánh Đồng Hoa

Thành viên tích cực

Xin lỗi mọi người, vì cuối tuần này bận chút việc ở quê nên đành lỡ hẹn.
Mong admin thông cảm hủy vé đăng ký của mình nhé!

bonnguyen78

Thành viên tích cực
Xin Chao Ban Dieu Hanh va Chi Delena,
Cho Minh dang ky tham gia 1 ve nha.
va cho Minh xin dia chi cua Khu Du Lich Binh Xuyen luon nhe !
Xin cam on tat ca moi nguoi.

bonnguyen78

Thành viên tích cực
Xin cam on Anh Thanh.
Chi Delena cho Minh dang ky them 1ve nua nhe. Tong cong 2 ve nha Chi.
Thanks !

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Anh,chị và các bạn thân mến!

Vậy là ngày mai 7/7/2013 chúng ta sẽ cùng nhau hội ngộ tại Khu du lịch nhà hàng sinh thái Bình Xuyên,công tác tổ chức đã hoàn tất,các thành viên chưa kịp đăng ký thì vào ngày mai nếu có được thời gian rảnh rỗi hãy đến tại địa điểm trên,ban tổ chức luôn chào đón vì thời gian offline sẽ kéo dài cho đến hoàng hôn,...:1:rất mong Anh,chị và các bạn tham gia đông vui hơn nữa.Trân trọng
P/s :Sảnh 62 -Khu du lịch nhà hàng sinh thái Bình Xuyên

Heineken

Thành viên tích cực

Chúc anh chị ngày họp mặt vui vẻ

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực
Sorry các Anh chị trong BTC buổi off DĐXNC nhé ! Em Rất rất tiếc vì hôm nay em không đi họp mặt được , vì con gái bị bệnh, không thể gửi ai . Mong ACE thông cảm bỏ qua. Hẹn off lần sau vậy. Chúc buổi Liên hoan thành công tốt đẹp.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Xin cám ơn Anh,Chị và Các bạn đã tham dự buổi ofline Mùa hè 2013,thật là cảm động khi mà những tình cảm AC dành cho DĐ XNC nói chung và BQT nói riêng, mặc dù đường đi có hơi xa nhưng AC đã không ngại để tham dự đầy đủ,thật sự không biết nói gì hơn vì cho đến giờ này cảm giác riêng của Delena còn vui và lân lân lắm ạ,vì lần đầu đứng ra tổ chức sự kiện của DĐ cho nên cũng có chút lo lắng nhưng cuối cùng cũng được sự ủng hộ của AC cho nên cũng thấy vui vui.
Một lần nữa xin thay mặt BQT xin cám ơn AC và Các bạn nhiều,nếu ngày hôm qua có gì sơ sót xin vui lòng góp ý với Delena,để dần hoàn thiện hơn trong những lần off tới.Thân chào
P/s hình ảnh từ từ anh Dungphuquoc sẽ up lên....hãy nhớ đón xem ...

hai mai

Thành viên mới

Cam xúc lần đầu tien Hải Mai đuoc dự buoi sinh hoat gia đinh XNC .
Khi buoc vao khu du lich binh xuyen ôi ! Sao thấy "quành cháng wa" cac anh chi, cac ban tiếp đón rất nhiệt tình , cảm thấy anh em wen từ bao gio , rat thân mật , tay bắt mặt mừng hỏi thăm nhau F mấy , có anh Thành , Dalena, Tuyết vân ..... Chia sẻ rất cặn kẽ những gì mình muốn hỏi . Thức ăn ngon , nhất là chương trinh văn nghệ cac anh chi em hat khí thế rat hay ko thua gi ca sĩ chuyen nghiep , có Dancing.....
Nhiều lắm và nhiều lắm.... Ko kể sao cho xiết . Hải Mai chúc suc khoe đến cac anh chi trong gia dinh XNC . Cam on cac anh chi trong ban to chuc đã bỏ công sức tạo ra một sân choi đầy y nghia. Mong có những cuoc hop mat nhu thế này để anh chi em nối kết gẵn bó nhau hơn

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Cam xúc lần đầu tien Hải Mai đuoc dự buoi sinh hoat gia đinh XNC .
Khi buoc vao khu du lich binh xuyen ôi ! Sao thấy "quành cháng wa" cac anh chi, cac ban tiếp đón rất nhiệt tình , cảm thấy anh em wen từ bao gio , rat thân mật , tay bắt mặt mừng hỏi thăm nhau F mấy , có anh Thành , Dalena, Tuyết vân ..... Chia sẻ rất cặn kẽ những gì mình muốn hỏi . Thức ăn ngon , nhất là chương trinh văn nghệ cac anh chi em hat khí thế rat hay ko thua gi ca sĩ chuyen nghiep , có Dancing.....
Nhiều lắm và nhiều lắm.... Ko kể sao cho xiết . Hải Mai chúc suc khoe đến cac anh chi trong gia dinh XNC . Cam on cac anh chi trong ban to chuc đã bỏ công sức tạo ra một sân choi đầy y nghia. Mong có những cuoc hop mat nhu thế này để anh chi em nối kết gẵn bó nhau hơn
Chân thành cám ơn AC Haimai!thật sự buổi tiệc offline thành công ngoài mong đợi,cũng nhờ AC và các bạn đã tham gia nhiệt tình,với giọng hát của chị Mai,những bước chân khiêu vũ thật là mượt mà,lã lướt như lụa của anh Hải và còn nữa thật nhiều những giọng hát truyền cảm của các chị Kim Ngân,Leduc59,Tuyếtvan 67,mi_nguyen76....,đặc biệt 2 anh,chị chuyên về dòng nhạc Quê hương Dungphuquoc&seven......còn nữa nhiều lắm những cảm xúc còn vươn lại đâu đây....

Xin hẹn gặp lại lần họp mặt tiếp theo,chúc các Anh,Chị nhiều sức khỏe nhiều niềm vui và hạnh phúc:1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin cám ơn Anh,Chị và Các bạn đã tham dự buổi ofline Mùa hè 2013,thật là cảm động khi mà những tình cảm AC dành cho DĐ XNC nói chung và BQT nói riêng, mặc dù đường đi có hơi xa nhưng AC đã không ngại để tham dự đầy đủ,thật sự không biết nói gì hơn vì cho đến giờ này cảm giác riêng của Delena còn vui và lân lân lắm ạ,vì lần đầu đứng ra tổ chức sự kiện của DĐ cho nên cũng có chút lo lắng nhưng cuối cùng cũng được sự ủng hộ của AC cho nên cũng thấy vui vui.
Một lần nữa xin thay mặt BQT xin cám ơn AC và Các bạn nhiều,nếu ngày hôm qua có gì sơ sót xin vui lòng góp ý với Delena,để dần hoàn thiện hơn trong những lần off tới.Thân chào
P/s hình ảnh từ từ anh Dungphuquoc sẽ up lên....hãy nhớ đón xem ...
Chào em Delena,

Chúc mừng em đã tổ chức buổi offline đầy ấn tượng với nhiều niềm vui và kỷ niệm. Chị thật sự cám ơn em vì điều này.

Hy vọng những buổi offline sắp tới sẽ thành công và nhiều niềm vui hơn nữa.

Thân tặng em một bó hoa tươi thắm như lời cám ơn của chị về sự thành công vừa qua.

Ngọc:1:+

minhchi_8485

Thành viên mới

xin loi anh chi to chuc chuong trinh nha.hom 7/7 cong ty e co viec dot xuat nen e khong tham gia cung duoc.cong viec phai lam toi 7g toi moi xong.

ngonluanhaymua2006

Thành viên tích cực

Ai da dao nay minh ban qua sa di nen it vao dien dan .gio moi len nen tre mat co hoi du buoi offline rui phai biet som minh tau mot ve nhi .oi tiec that