Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Đăng ký tham dự offline ngày 18/12/2011

• Total voters
    20
  • Poll closed .

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 18/12/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Nhà hàng Bờ sông số 1
Địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

luckyseafood

Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Vậy là diễn đàn mình làm cái tổng kết cuối năm 2011 phải không chị Ngọc? Nhìn lại thành tích hoạt động, mở rông nhân sự, tiễn đưa thành viên lên đường... coi bộ năm nay mình làm ăn khấm khá quá nhỉ?

Chúc buổi offline kỳ này thành công mỹ mãn.

Nhớ Sài Gòn nhiều quá.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Vậy là diễn đàn mình làm cái tổng kết cuối năm 2011 phải không chị Ngọc? Nhìn lại thành tích hoạt động, mở rông nhân sự, tiễn đưa thành viên lên đường... coi bộ năm nay mình làm ăn khấm khá quá nhỉ?

Chúc buổi offline kỳ này thành công mỹ mãn.

Nhớ Sài Gòn nhiều quá.
Xin chào anh Luckyseafood,

Dạ, chúng tôi chỉ nghĩ đơn giản đây là buổi offline cuối năm (dương lịch), chứ thật sự chúng tôi chưa nghĩ rằng đây là buổi tổng kết cuối năm anh ạ.

Rất cám ơn vì những tình cảm tốt đẹp của anh đã dành cho gia đình XNC.
Trong tương lai, nếu sắp xếp được mọi việc, xin mời anh và gia đình về VN tham dự buổi offline của diễn đàn XNC.

Kính chúc anh và gia đình được mạnh khoẻ , mọi sự an lành.

Thân mến,

Thành

Thích đủ thứ ...

hị hị hị ... bữa off này cũng đúng dịp đưa ku em Dr.King lên đường luôn ah... Đúng ra là Dr.King có thân mời các ACE một buổi tiệc chia chưn l001 nhưng tiện thể tui đề nghị off luôn, cho bà con "xe..." luôn cho dui :p

nikon

Thành viên mới

Tiết quá 13/12 mình bay rồi, phải chi còn ở đây cho xin đặt cục gạch, hìhi

Dr King

Thành viên tích cực

Dr king xin chân thành Cảm Ơn Bác Ác, Chị Ngochappy và ACE trong Ban Điều Hành cùng tất cả ACE diễn đàn đã tổ chức off vào ngày cuối năm này, trước lúc Dr king lên đường chia tay mọi người. Dr king cảm ơn rất nhiều vì trước khi chia tay còn được gặp mặt tất cả ACE diễn đàn.

mainguyen

Thành viên mới

Chào Chị Ngọc!@
Em Là thành viên moi nên cach thuc tham gia co phai khác không chị, em muon dang ki được không ah. Có gi chi cho em biet voi nhe. thân chào Chị.:6:

mainguyen

Thành viên mới

Em đăng kí một vé chị nhé. Em rất muốn được tham gia chương trình để được tìm hiểu thật nhiều....:6:

lydao

Cựu Ban điều hành

Hoangmau đồng ý với @ luckyseafood.
Quê hương nếu ai không nhớ
Sẽ không lớn nổi thành người

Hoangmau đăng ký 1 vé offline chính thức nhé chị Ngọc
Hoan hô bác Hoangmau từ USA bay về dự offline, nhớ xếp chỗ cho Bác ở hàng ghế VIP nha trưởng đoàn, hỏi nhỏ coi Bác mủn ngồi gần ai và có mún ai tặng bông hem ? :24::24:
@: lâu ngày hỏng gặp, đùa chút xíu, đừng giận nhe Bác !

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hoangmau đồng ý với @ luckyseafood.
Quê hương nếu ai không nhớ
Sẽ không lớn nổi thành người

Hoangmau đăng ký 1 vé offline chính thức nhé chị Ngọc
Xin chào anh Hoangmau,

Rất vui khi anh tham dự vào buổi offline kỳ này.

Hẹn gặp lại anh vào ngày 18/12/2011 nhé.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Dr king xin chân thành Cảm Ơn Bác Ác, Chị Ngochappy và ACE trong Ban Điều Hành cùng tất cả ACE diễn đàn đã tổ chức off vào ngày cuối năm này, trước lúc Dr king lên đường chia tay mọi người. Dr king cảm ơn rất nhiều vì trước khi chia tay còn được gặp mặt tất cả ACE diễn đàn.
Chào Dr King,

Cám ơn bạn, hy vọng ngày offline tới sẽ là dấu ấn tình cảm khó quên của tất cả anh chị em trên diễn đàn đối với bạn.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Em đăng kí một vé chị nhé. Em rất muốn được tham gia chương trình để được tìm hiểu thật nhiều....:6:
Chào em Mainguyen,

Hân hạnh được đón tiếp em -một người bạn mới-

Thân mến,

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Chị Ngọc ơi, cho em đăng ký 1 vé nhe. Chắc bửa đó em phỏng vấn xong hết rồi, có gì sẳn đó em báo kết quả cho chị và mọi người biết luôn nhe. Chúc chị và diễn đàn vui khoẻ và hạnh phúc.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọchappy cho em xin 1 ghế súp nghen chi
Chào Thanhtung,

Sao lại là ghế súp? Nếu em đã đi qua Mỹ thì thôi, còn chưa qua thì phải là ghế chính thức chứ em.

Thật vui nếu gặp lại em vào ngày 18/12/2011 trước khi em lên đường sang quê hương thứ hai.

Thân mến,