Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Số lượng người đăng ký tham dự offline ngày 22/04/2012

• Đăng ký offline

Votes: 4 44.4%
  • Đăng ký online miễn phí

Votes: 5 55.6%

• Total voters
    9
  • Poll closed .

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Chào chị Ngọc.

Tám có mấy người anh em bạn rất muốn tham dự off lần này lắm. Nhưng vì tính tình thường bẽn lẽn, luôn e ấp, hay mắc cỡ, ngại đăng ký... nên PM nhờ Tám ghi danh giùm.

Cho Tám đăng ký 4 suất nhe:

1/ Bác Trúc Đào.
2/ Bác Thành.
3/ Tamtuong.
4/ Em Tuandoan.

Cám ơn chị nhiều.
Thân chào chị. :1::6:

Hi chị Ngọc.

Một số anh chị em tính tình cũng y chang vậy, mới PM cho Tám nhờ đăng ký hộ. Bổ xung thêm 5 suất nữa nghen chị:

5/ Bác Nguyễn Hoàng Thắng.
6/ Bác 1999.
7/ Bác Trọng.
8/ Chú Asm.
9/ Cô Thaomy.

Thân chào chị.:1:

langvuon

khoai nướng

Hi chị Ngọc.

Một số anh chị em tính tình cũng y chang vậy, mới PM cho Tám nhờ đăng ký hộ. Bổ xung thêm 5 suất nữa nghen chị:

6/ Bác 1999.
7/ Bác Trọng.
8/ Chú Asm.
9/ Cô Thaomy.

Cẩn thận khi đăng ký dùm người khác nhé anh Tám, nghe nói ASM bị cấm vận rồi :24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cẩn thận khi đăng ký dùm người khác nhé anh Tám, nghe nói ASM bị cấm vận rồi :24:
Từ ngày 1/4/2012 trở dzề trước, Asm có bị cấm vận thiệt. Bắt đầu hôm nay được thả lỏng roài bác. Cái nghề lâu ngày được tự do, quậy gúm lém! :24::6:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

e hèm , mấy cha nội này dzí tui thuộc hàng bắt buộc phải đi :p mắc chi đăng ký. Đưa vào làm xấu đội hình ra , thử kg đi coi Chị Ngọc e hèm ra seo....

Bác Lang kg được nói xấu Giám đốc nghe

Hi chị Ngọc.

6/ Bác 1999.
7/ Bác Trọng.
8/ Chú Asm.
9/ Cô Thaomy.

He he, có anh Tám chu đáo ghê :24::24::24::24:
phải thưởng cho một ly nhe :24::24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào chị Ngọc.

Tám có mấy người anh em bạn rất muốn tham dự off lần này lắm. Nhưng vì tính tình thường bẽn lẽn, luôn e ấp, hay mắc cỡ, ngại đăng ký... nên PM nhờ Tám ghi danh giùm.

Cho Tám đăng ký 4 suất nhe:

1/ Bác Trúc Đào.
2/ Bác Thành.
3/ Tamtuong.
4/ Em Tuandoan.

Cám ơn chị nhiều.
Thân chào chị. :1::6:
Xin chào anh Tamtuong,

Cám ơn anh, tôi sẽ sẵn sàng ghi vào danh sách những người anh em bạn có tính bẽn lẽn của anh.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hi chị Ngọc.

6/ Bác 1999.
7/ Bác Trọng.
8/ Chú Asm.
9/ Cô Thaomy.

Xin chào anh Tamtuong,

Vâng, rất sẵn sàng.

Cám ơn anh.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay thứ hai 02/04/2012 như sau:

I/ OFFLINE:

01/ Bạn Thuy_loan + Bạn Hương : 2 người
02/ Chị Kimthanh59 : 1 người
03/ Chị Lydao : 1 người
04/ Bạn Thungan : 1 người
05/ Bạn Kim Ngan : 1 người
06/ Bạn Hongdiem : 2 người
07/ Anh Trúc Đào : 1 người
08/ Anh Thành : 1 người
09/ Anh Tamtuong : 1 người
10/ Bạn Tuandoan : 1 người
11/ Anh Nguyễn Hoàng Thắng : 1 người
12/ Anh 1999 : 1 người
13/ Anh Ndtrg61 : 1 người
14/ Bạn Asm : 2 người
15/ Bạn Thaomy : 1 người

Tổng cộng : 18 người

II/ ONLINE:

1/ Anh Liệu
2/ Anh Le_bac49
3/ Bạn TRẦN PHONG LƯU
4/ Anh Quaidan : 4 người

Tổng cộng : 7 người

Xin cám ơn tất cả các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Chỉnh sửa cuối:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

He he, có anh Tám chu đáo ghê :24::24::24::24:
phải thưởng cho một ly nhe :24::24::24:
Đó đó! Asm thấy hem? chỉ làm siêng chút xíu mà được bác Trọng thưởng một ly "sê cua" roài nè! Hẻm cho Asm xin nửa ly đâu nhe, thèm chưa? :11::6:

hongdiem

Thành viên tích cực

chị ngọc ơi e đăng ký 2 chổ mà,có gì thêm dô nha chị.cam ơn chi nhé
Posted via Mobile Device

ngochappy

Cựu Ban điều hành

chị ngọc ơi e đăng ký 2 chổ mà,có gì thêm dô nha chị.cam ơn chi nhé
Posted via Mobile Device
Chào Hongdiem,

Cám ơn em đã nhắc nhở và xin lỗi em, chị sẽ chỉnh lại danh sách em nhé.

Thân mến,

Chào chị Ngọc! Tám có mấy người anh em bạn rất muốn tham dự off lần này lắm. Nhưng vì tính tình thường bẽn lẽn, luôn e ấp, hay mắc cỡ, ngại đăng ký... nên PM nhờ Tám ghi danh giùm. Cho Tám đăng ký 4 suất nhe:

1/ Bác Trúc Đào
2/ Bác Thành
3/ Tamtuong
4/ Em Tuandoan

Một số anh chị em tính tình cũng y chang vậy, mới PM cho Tám nhờ đăng ký hộ. Bổ sung thêm 5 suất nữa nghen chị:

5/ Bác Nguyễn Hoàng Thắng
6/ Bác 1999
7/ Bác Trọng
8/ Chú Asm
9/ Cô Thaomy

Chị Ngọc ui!

Cái zụ "đăng ký hộ" này không những “mới” mà còn rất “lạ” nữa đó chị, TM hơi bị bất ngờ, hehe… Thiệt ra thì trước khi ghi danh anh Tám có PM cho từng người và bảo rằng kỳ off này ảnh có nhã ý “mời” và sẽ "tự nguyện" đóng góp kinh phí dự tiệc cho những người mà ảnh sẽ ghi danh để thể hiện “tình xương mến xương” đúng với tinh thần của Trưởng Ban Ăn chơi XNC: “Ăn chơi không sợ mưa rơi!”. Hehe, zậy khi thu phí chị Ngọc cứ thẳng tiến đến trước mặt anh Tám Tường cho em nhé! :24::24::24::24::24:

P/s: Thay mặt bát huynh đệ, TM xin ghi nhận tấm lòng “bao la như trời bể” của anh Tám nhé! Mà hỏi nhỏ nè, ngoài phòng tiệc có dựng sẵn cây đao không đó đại ca? :24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Hehe, zậy khi thu phí chị Ngọc cứ thẳng tiến đến trước mặt anh Tám Tường cho em nhé! :24::24::24::24::24:

P/s: Thay mặt bát huynh đệ, TM xin ghi nhận tấm lòng “bao la như trời bể” của anh Tám nhé! Mà hỏi nhỏ nè, ngoài phòng tiệc có dựng sẵn cây đao không đó đại ca? :24::24::24:
Xong phin!!! l001:24:l001

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc ui!

Cái zụ "đăng ký hộ" này không những “mới” mà còn rất “lạ” nữa đó chị, TM hơi bị bất ngờ, hehe… Thiệt ra thì trước khi ghi danh anh Tám có PM cho từng người và bảo rằng kỳ off này ảnh có nhã ý “mời” và sẽ "tự nguyện" đóng góp kinh phí dự tiệc cho những người mà ảnh sẽ ghi danh để thể hiện “tình xương mến xương” đúng với tinh thần của Trưởng Ban Ăn chơi XNC: “Ăn chơi không sợ mưa rơi!”. Hehe, zậy khi thu phí chị Ngọc cứ thẳng tiến đến trước mặt anh Tám Tường cho em nhé! :24::24::24::24::24:

Chào Thaomy,

Ồ, mình không biết là anh Tamtuong đã PM mời mọi người nhân dịp offline này và hào phóng lo luôn chi phí.:6::6::6:

Vậy thì hôm đó, Thaomy yên chí, mình sẽ đến anh Tamtuong để thu chi phí cho những người anh Tamtuong mời, anh Tamtuong chuẩn bị sẵn nha.:20::20::20:

Thân mến,

Chị Ngọc ui!

Chị iu ui ! ko có gì bất ngờ đâu chị iu , chuyện anh 8 tình nguyện đóng lệ phí cho 8 người anh 8 mời là chuyện nhỏ , chị và mọi người cứ an tâm đừng ngại nghen ,,,nói nhỏ cho chị nghe thôi nghen , anh 8 còn mua vé máy bay gữi cho Bexinh để về dự off với anh em cho vui , thì chuyện chi phí cho 8 người anh 8 mời là chuyện nhỏ xíu àh chị iu đừng bận tâm nghen
@chị iu : nói nhỏ chị nghe nha vì để ko phụ lòng của anh 8 , em đang ở VN theo lời mời nhiệt tình của anh 8 , nên kỳ này em hỏng đăng ký online mà xuất hiện luôn :24::24::24::24::24:

phongtrương

Thành viên mới

Chào cô em có đôi kính cận !! cho già này 2 vé :1 bé trai ,1 bé gái nha ,cám ơn nhiều nhiều:p:p:p:p:p

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chị iu ui ! ko có gì bất ngờ đâu chị iu , chuyện anh 8 tình nguyện đóng lệ phí cho 8 người anh 8 mời là chuyện nhỏ , chị và mọi người cứ an tâm đừng ngại nghen ,,,nói nhỏ cho chị nghe thôi nghen , anh 8 còn mua vé máy bay gữi cho Bexinh để về dự off với anh em cho vui , thì chuyện chi phí cho 8 người anh 8 mời là chuyện nhỏ xíu àh chị iu đừng bận tâm nghen
@chị iu : nói nhỏ chị nghe nha vì để ko phụ lòng của anh 8 , em đang ở VN theo lời mời nhiệt tình của anh 8 , nên kỳ này em hỏng đăng ký online mà xuất hiện luôn :24::24::24::24::24:

Hehehe...Chuyến này anh Tám lặn mất dép rồi...

:24: :24: :24: :24: :24: :24: :24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào cô em có đôi kính cận !! cho già này 2 vé :1 bé trai ,1 bé gái nha ,cám ơn nhiều nhiều:p:p:p:p:p
Xin chào anh Phongtruong,

Lâu quá mới gặp lại anh chi.

Vâng, sẽ ghi tên anh chị trong danh sách ngày 22/04/2012.

Thân mến,