Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Số lượng người đăng ký tham dự offline ngày 22/04/2012

• Đăng ký offline

Votes: 4 44.4%
  • Đăng ký online miễn phí

Votes: 5 55.6%

• Total voters
    9
  • Poll closed .

langvuon

khoai nướng
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

ý ý cho mình hỏi là đăng ký off với onl là sao,khác nhau điểm nào vậy???:confused::confused::confused:
Đăng ký off là đến tham dự trực tiếp tại buổi tiệc họp mặt, được tay bắt tay tay cụng ly và thoải mái hàn huyên tâm sự. Còn đăng ký onl là vì không thể đến dự được, may ra có thể được xem buổi họp mặt giao lưu qua internet còn dầu xanh và thức nhắm thì tự túc có gì xơi nấy :24:
LV cũng xin được đăng ký 1 ghế onl luôn nhé cô Ngochappy :1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào cô Ngochappy,vì thấy cô trên hình trông còn trẻ so với tuổi của chị,nên chị tự cho mình là người lớn,nếu như Ngọc có lớn tuổi hơn thì cho chị xin lỗi,để khg mất thời gian khi dự offline cho việc nầy,nên chị lên tiếng trước.Mong gặp Ngọc và mọi người(các cành cây,lá,hoa,của cây Đại thụ,gia đình XNC) trong ngày 22/04/2012.Chúc cô luôn khỏe.
Xin chào chị Kimthanh59,

Cám ơn chị đã lên tiếng trước. Và rất mong được gặp chị vào ngày 22/04/2012 để được kết bạn với chị, người chị vui vẻ, chân tình và dễ mến đối với các anh chị em trên diễn đàn XNC.

Vâng, chị lớn tuổi hơn Ngọc nên chị cứ kêu em thoải mái chị nhé.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Ngochappy
Cho anh Hùng ghi tên tham gia online nha , nhớ các bạn trên diển đàn lắm , hẹn ngày offline , chúc Ngọchappy và các bạn luôn vui , khoẻ thành đạt và sớm bay qua đây nha .
Thân mến​
Xin chào anh Hung1955,

Cám ơn anh đã đăng ký và hẹn ngày offline, hy vọng ngày đó, ngày đó sẽ không xa để anh chị em mình lại gặp nhau nữa.

Các bạn gần qua hết rồi, còn Ngọc thì chờ lâu lắm anh ơi, bao giờ cho đến bao giờ....... Xin cám ơn về lời chúc đến Ngọc và các bạn.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Ms.Ngọc!

Cho Pearl Rika đăng ký 1 vé tham dự offline ngày 22/04/2012 nhé! Chúc Ms.Ngọc luôn vui, khoẻ, hạnh phúc. Đây là lần đầu tiên tham gia offline, chắc chắn sẽ có nhiều điều bỡ ngỡ, mình hy vọng sẽ nhận được sự quan tâm giúp đỡ của ms.Ngọc và các anh chị em đi trước. Cảm ơn rất nhiều.

Pearl Rika
Chào Pearlrika,

Xin cám ơn lời chúc của bạn và hân hạnh được đón tiếp bạn vào ngày 22/04/2012 để cùng hoà chung vào niềm vui họp mặt với diễn đàn.

Xin bạn yên tâm, trước lạ sau quen vì mình cùng chung 1 mái nhà diễn đàn XNC nên các anh chị em sẽ hết lòng gíup đỡ bạn.

Thân mến,

obamasmartest

Thành viên mới

Đăng ký off là đến tham dự trực tiếp tại buổi tiệc họp mặt, được tay bắt tay tay cụng ly và thoải mái hàn huyên tâm sự. Còn đăng ký onl là vì không thể đến dự được, may ra có thể được xem buổi họp mặt giao lưu qua internet còn dầu xanh và thức nhắm thì tự túc có gì xơi nấy :24:
ồ thế à,xem hum đó mình ko việc gì thì sẽ off với mọi người,bít đâu đi lại may mắn nhể?hehe.
choài oai,họp dưới chân cầu thị nghè lun,xong tăng 1,tăng 2 mí đc.:24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Đây là lần đầu tiên tham gia offline, chắc chắn sẽ có nhiều điều bỡ ngỡ, mình hy vọng sẽ nhận được sự quan tâm giúp đỡ của ms.Ngọc và các anh chị em đi trước. Cảm ơn rất nhiều.

Pearl Rika
Chào Pearlrika.

Cảm xúc lần đầu tiên dự off của bạn cũng giống như tôi trước đây. Vì tôi nghe nói, nhà XNC toàn những tay "hung dữ", nên vừa lo vừa sợ :10:. Nhưng khi trực tiếp gặp mặt, mọi người toàn bị tôi..."ăn hiếp" không hà! Hên gì đâu áh. :20::24:

Vậy thì bạn hãy an tâm và cứ "học sách" của tôi đi nhé! :1::6:

Thân mến.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Langvuon,

Cám ơn anh đã giải thích giùm Ngọc.

Rất vui khi anh đăng ký online.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay thứ bảy 14/04/2012 như sau:

I/ OFFLINE:

01/ Bạn Thuy_loan + Bạn Hương : 2 người
02/ Chị Kimthanh59 : 1 người
03/ Chị Lydao : 1 người
04/ Bạn Thungan : 1 người
05/ Bạn Kim Ngan : 1 người
06/ Bạn Hongdiem : 2 người
07/ Anh Trúc Đào : 1 người
08/ Anh Thành : 1 người
09/ Anh Tamtuong : 1 người
10/ Bạn Tuandoan : 1 người
11/ Anh Nguyễn Hoàng Thắng : 1 người
12/ Anh 1999 : 1 người
13/ Anh Ndtrg61 : 1 người
14/ Bạn Asm : 2 người
15/ Bạn Thaomy : 1 người
16/ Bạn Ntnhoa2011 : 1 người
17/ Anh Phongtruong : 2 người
18/ Chị Hieuhan : 2 người
19/ Anh Dungphuquoc : 2 người
20/ Anh Colua : 1 người
21/ Bạn Pearlrika : 1 người
22/ Bạn Nguyễn Hồng Thái : 1 người

Tổng cộng : 28 người

II/ ONLINE:

1/ Anh Liệu
2/ Anh Le_bac49
3/ Bạn TRẦN PHONG LƯU
4/ Anh Quaidan : 4 người
5/ Anh Nguyenchauanh
6/ ChỊ Phanthingocanh
7/ Anh Thành Heneiken
8/ Anh Tamquanglu
9/ Anh Hung1955
10/ Anh Langvuon

Tổng cộng : 13 người

Xin cám ơn tất cả các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

thieuminh72

Thành viên tích cực

muốn di quá . nhưng phải sắp xếp công việc xem sau , không biết giờ cuối xin dự có duọc không vây anh chị

langvuon

khoai nướng

muốn di quá . nhưng phải sắp xếp công việc xem sau , không biết giờ cuối xin dự có duọc không vây anh chị
Đúng giờ đến cũng vẫn được cả nhà tiếp đón nồng hậu, nhưng đăng ký trước để Ban tổ chức sắp xếp thì vẫn hơn. Với lại đến sau thì gọi là "gà sống đá gà chết" :21:

thieuminh72

Thành viên tích cực

Đúng giờ đến cũng vẫn được cả nhà tiếp đón nồng hậu, nhưng đăng ký trước để Ban tổ chức sắp xếp thì vẫn hơn. Với lại đến sau thì gọi là "gà sống đá gà chết" :21:
tiết quá bác thầy bói hình như không off . cám ơn bác giúp tôi nhìêu việc nhe .

Thành

Thích đủ thứ ...

Thầy Lang không có thì tạm có mấy thầy khác, coi chỉ tay, chỉ chưn còn dữ hơn :24::24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào bạn Thieuminh72,

Bác thầy bói dự online đó bạn, bạn vui lòng xem trong danh sách online bác đứng theo thứ tự đăng ký là số 10.

Giờ cuối bạn đến dự vẫn không sao, mong bạn đến họp mặt giao lưu với các anh chị em vào ngày 22/04/2012 bạn nhé.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào chín bạn đã đăng ký trong phần Thăm dò,

Xin lỗi các bạn, phiền các bạn vui lòng đăng ký lại trong Topic này vì sơ sót nên không đọc được tên các bạn đã đăng ký gồm có :

- Đăng ký Offline : 4 bạn
- Đăng ký Online miễn phí: 5 bạn

Thành thật cám ơn các bạn.

Thân mến,

thieuminh72

Thành viên tích cực

Xin chào bạn Thieuminh72,

Bác thầy bói dự online đó bạn, bạn vui lòng xem trong danh sách online bác đứng theo thứ tự đăng ký là số 10.

Giờ cuối bạn đến dự vẫn không sao, mong bạn đến họp mặt giao lưu với các anh chị em vào ngày 22/04/2012 bạn nhé.

Thân mến,

vân cám ơn bạn nếu thu xếp dược mình sẽ báo với bạn . uh còn phải xin phép vợ nữa hehe . làm thân dàn ông khổ thật ,

TaoDi

Thành viên mới

Pà con cô pác ui! Còn dzé dzớt nào hông? Cho em 1 "cặp" dzới! Hàng chót cũng được! "Níu" hông, em này phải mua dzé "noa" thui! Hic, hic :20::20::20:

Thành

Thích đủ thứ ...

Pà con cô pác ui! Còn dzé dzớt nào hông? Cho em 1 "cặp" dzới! Hàng chót cũng được! "Níu" hông, em này phải mua dzé "noa" thui! Hic, hic :20::20::20:
Cựu trưởng đoàn mà khóc dữ dậy ? Còn 1 cặp vé máy bay ah, mua hem :24::24::24:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào cô Ngọc,cho chị xin ké nhắn đến anh Tamtuong một tí.
@-anh Tamtuong,vì nhìn thấy trên hình anh cũng còn khá trẻ,so với tuổi của ''thỏ con'',nên nhầm nhỏ tuổi hơn''thỏ con'',anh cũng cho ''thỏ con'' xin lỗi nhé.Mong gặp anh và mọi người.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào cô Ngọc,cho chị xin ké nhắn đến anh Tamtuong một tí.
@-anh Tamtuong,vì nhìn thấy trên hình anh cũng còn khá trẻ,so với tuổi của ''thỏ con'',nên nhầm nhỏ tuổi hơn''thỏ con'',anh cũng cho ''thỏ con'' xin lỗi nhé.Mong gặp anh và mọi người.
Í mèn đéc ui! "thỏ con" hỏng chịu lo đi kiếm cỏ mà còn rãnh quá hén! :1:

Chị muốn gọi sao cũng được mà! quan trọng là XNC chúng ta luôn quí mến nhau chân thành là OK rồi! :6:

Tôi thì lúc nào cũng muốn mình nhỏ tuổi, trẻ hơn người khác mà hỏng được đây nè. Đòi già, lớn hơn làm chi cho..."mau đi" hả trời! :24:l001

lydao

Cựu Ban điều hành

vân cám ơn bạn nếu thu xếp dược mình sẽ báo với bạn . uh còn phải xin phép vợ nữa hehe . làm thân dàn ông khổ thật ,
Bạn ui, thay vì xin phép sao bạn không MỜI luôn chị nhà đi chung,vậy có phải vừa vui hơn lại vừa không phải khổ đó bạn :1: