Xin mời tham dự buổi offline ngày 28/08/2011

Đăng ký dự buổi offline ngày 28/08/2011

• Total voters
    25
  • Poll closed .

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline:

Thời gian : Ngày chủ nhật 28/08/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Nhà hàng Bờ sông số 1, địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

*** Chia tay với các anh chị :
1/ Anh Hoàng Mẫu
2/ Anh Quaidan
3/ Anh onenainainai
4/ Anh Langvuon
5/ Chị Bexinh

*** Gặp lại chị Phanthingocanh từ bên Mỹ vừa trở lại VN.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Tại sao quý anh giá cao hơn quý Chị vậy, nhiều chị uống beer, rượu, ăn còn nhiều hơn anh nữa đó. Không công bằng? sang đây sớm đi, ra nhà hàng ăn cầm cái bill lên + tip là chia đều không phân biệt nam nữ.:p:p:p
Xin chào anh phuthohoa,

Sao lại thế nhễ.

Đành rằng ai cũng hiểu nam nữ bình quyền, nhưng trong những trường hợp offline như thế này, thì khái niệm về nam nữ bình quyền không nên đặt nặng, anh nên xem đây là một cơ hội để người đàn ông chứng tỏ mình là phái mạnh và phụ nữ là phái đẹp.

First Lady anh ui.:p:113:

Thân mến,

Ngọc:1: +

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Nhưng mà vừa qua, bên Mỹ này khi tranh cử tổng thống, ông tổng thống hiện tại đâu có Lady First đâu, vẫn dành ghế tổng thống với phụ nữ mà, đá bả ra ngồi ghế dưới luôn đó.:109::109::109:
Xin chào anh phuthohoa,

Anh nhầm rùi ở đây là offline chứ không phải là tranh cử.:1::1:

Thân mến,

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Wow! Bắn bắn đã nun, chưa chi mà Ngố muốn sỉn òi cô Ngọc ui haha.
Bác Phuthohoa ui, chỉ cần bác bay sang Thái Lan 1 chuyến, về đây off cô Ngọc cho free nun đó bác khà khà :p

michael_jack

Thành viên tích cực
Cho tôi hỏi hình thức đăng kí sao vậy??? ai đi cũng lại cũng được hay sao??? đóng tiền cho ai?? và ai là người thu tiền?? thu ở đâu?? khi nào thu??

Tại sao quý anh giá cao hơn quý Chị vậy, nhiều chị uống beer, rượu, ăn còn nhiều hơn anh nữa đó. Không công bằng? sang đây sớm đi, ra nhà hàng ăn cầm cái bill lên + tip là chia đều không phân biệt nam nữ.:p:p:p
Hi bác phuthohoa
He he còn ở VN thì tính Bill theo kiểu dziệt Nam bác phuthohoa ui , chừng nào qua Mỹ thì tính bill kiểu Mỹ Bác ui :21::21: dzọt nữa ha ha hôm nay chạy mệt quá :24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Cho tôi hỏi hình thức đăng kí sao vậy??? ai đi cũng lại cũng được hay sao??? đóng tiền cho ai?? và ai là người thu tiền?? thu ở đâu?? khi nào thu??
Xin chào bạn michael_jack,

Hân hạnh được đón tiếp bạn đến với buổi offline của diễn đàn XNC.

Tôi sẽ đăng ký danh sách của bạn ngay.

Bạn đi một mình hoặc đi với người thân cũng đều được đón tiếp.

Bạn không cần đóng tiền trước mà trong khi tham dự vào ngày 28/08/2011 này sẽ có người thu tiền của bạn tại chỗ.

Rất mong gặp bạn vào ngày chủ nhật 28/08/2011.

Thân chào,

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Chào michael_jack!bạn cứ đăng ký giữ chổ.....hihiih mấy chổ cũng được;nhưng xnc.com khi đã đăng ký là phải "uy tín nhà may tèo"thất hứa là nghỉ chơi:24:XNC.com luôn chào đón:41::41::41:hy vọng gặp được bạn............
p/s khi đi off nhớ mang theo tiền là ok rùi:109::109::109::9::9::9:

tuandoan

8 Đoàn !
Chào michael_jack!bạn cứ đăng ký giữ chổ.....hihiih mấy chổ cũng được;nhưng xnc.com khi đã đăng ký là phải "uy tín nhà may tèo"thất hứa là nghỉ chơi:24:XNC.com luôn chào đón:41::41::41:hy vọng gặp được bạn............
p/s khi đi off nhớ mang theo tiền là ok rùi:109::109::109::9::9::9:
TD đăng ký trước 1 vé, hôm đó lỡ quên mang theo tiền hay cùng lắm hỏng có tiền.. bác Delena nhớ cho TD mượn nghen...

quaidan

Cựu Ban điều hành
Dạ thưa các bác iem đang xỉn wa :10: nhưng mà dzí dzụ iem đăng ký 02 vé có được hong :111:

Thành

Thích đủ thứ ...
Dạ thưa các bác iem đang xỉn wa :10: nhưng mà dzí dzụ iem đăng ký 02 vé có được hong :111:
ai cũng được, nhưng quaidan ... không ..không nhất định là không l001
tui đang còn tỉnh weo....:mad:

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký ngày hôm nay 05/08/2011 như sau:

1/ Anh Thành : 1 người
2/ Anh Quaidan : 1 người
3/ Anh Hoangmau : 1 người
4/ Anh Langvuon : 1 người
5/ Bạn Bexinh : 1 người
6/ Chị Phanthingocanh : 2 người
7/ Anh Tuandoan : 1 người
8/ Anh Michael_jack : 1 người
9/ Bạn Delena : 2 người
10/ Tran Thuy Van (welcome)
11/ T&H (welcome)

Tổng cộng : 13 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều anh chị em nữa.

Thân mến,

youandme8110

Thành viên tích cực
Hic mình không đi được! oa oa oa

Em chúc các anh chị đi chơi vui vẻ nha. Em đang thèm bún riêu muốn chảy hết nước miếng đây, chồng em hứa là đợi thứ bảy này off mới nấu cho em ăn được.hic

Thèm những buồi tối lang thang, ăn hàng quá.

Ai đó, có ăn thì ăn dùm phần cua em luôn nhá.

Có một ngày không dưng mà tôi nhớ.
Nhớ trái khế chua, trái ớt hiểm cay nồng
Nhớ quê hương có chín nhánh sông.
Nhánh sông nào tuổi thơ tầm nghịch?

.....

T&H

Thành viên mới
Cho em xin đăng ký 1 vé với ạ,mà bữa đó làm sao nhận ra mọi người của XNC đây.Lỡ ngồi lộn bàn thì chết em...hix...hix...
P/S: Không uống phá mồi có được không?

Thành

Thích đủ thứ ...
Cho em xin đăng ký 1 vé với ạ,mà bữa đó làm sao nhận ra mọi người của XNC đây.Lỡ ngồi lộn bàn thì chết em...hix...hix...
P/S: Không uống phá mồi có được không?
heeee tui khoái mấy caí nick phá mồi này ah nhe :p

Thành

Thích đủ thứ ...
Anh Thành ơi, mồi kỳ này có bốc không anh, để em xin đi phá mồi vớil001l001l001
rôi... chuẩn bị dô nhà máy pháo luôn, tớ không biết, không nghe, không thấy gì đâu nghe l001 sáng mai chắc chết quá :20: