Xin mời tham dự buổi offline Tân niên Qúy Tỵ 2013

Thành

Thích đủ thứ ...
Đăng ký Game show

Kỳ này tổ chức chơi Game như ở dưới được hem các bác, ai đăng ký thì la lên nhe :24:

[video=youtube;HpsOwlpOoKU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=HpsOwlpOoKU#![/video]

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline Tân niên Qúy Tỵ 2013

Kỳ này tổ chức chơi Game như ở dưới được hem các bác, ai đăng ký thì la lên nhe :24:

Xin chào anh Thành,

Cám ơn anh Thành đã gợi ý trò chơi này, nhưng theo ý kiến của tôi thì không thích hợp với diễn đàn của mình.

Có lẽ chỉ phù hợp với một số ít người trẻ tuổi mà thôi.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Thành

Thích đủ thứ ...

Post cho các bác xem cho vui thui chị Ngọc ui, chứ trong XNC mình chắc chạy hết, ai mà dám chơi :24: Thanks chị !

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Đăng ký Game show

[video=youtube;HpsOwlpOoKU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=HpsOwlpOoKU#![/video]
Bạo lực quá anh ơi!......hahahahh

nguachien

Thành viên mới

Mình mới gia nhập diễn đàn còn lạ lẫm lắm nhưng cũng cho mình đăng ký tham gia với.
Ghi cho mình 2 chỗ nha.

Khoaglo

Trùm Hội Ngộ 6

Cho em đăng ký 2 xuất nha Chị Ngọc !

pkqui1960

Thành viên mới

Xin chào anh Thành,

Cám ơn anh Thành đã gợi ý trò chơi này, nhưng theo ý kiến của tôi thì không thích hợp với diễn đàn của mình.

Có lẽ chỉ phù hợp với một số ít người trẻ tuổi mà thôi.

Thân mến,

Thân gởi Ngọc
Nếu muốn thì mình cũng tổ chức chơi được chứ, chỉ cần thay đổi một ít chi tiết thôi là cũng sẽ rất vui mà... Hiếu Hân

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Mình mới gia nhập diễn đàn còn lạ lẫm lắm nhưng cũng cho mình đăng ký tham gia với.
Ghi cho mình 2 chỗ nha.
Xin chào bạn Nguachien,

Rất vui được đón tiếp hai bạn vào ngày chủ nhật 17/02/2013.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cho em đăng ký 2 xuất nha Chị Ngọc !
Chào em Khoaglo,

Vâng, sẽ ghi tên hai em vào danh sách đăng ký offline và chị nghĩ rằng lần này sẽ vui hơn khi có đầy đủ hai em tham dự.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân gởi Ngọc
Nếu muốn thì mình cũng tổ chức chơi được chứ, chỉ cần thay đổi một ít chi tiết thôi là cũng sẽ rất vui mà... Hiếu Hân
Xin chào chị Hieuhan,

Vâng, lúc nào mình cũng tin tưởng ở chị, vì chị am hiểu rất nhiều về lĩnh vực quản trò. Tuy nhiên, theo mình nghĩ khi thay đổi một ít chi tiết thì nhứt thiết là phải loại bỏ những động tác lố bịch quá đáng chị nhé!

Rất thân mến,

Liệu

Cựu Ban điều hành

1 vé online chị Ngọc ui ...
P/s: Ác tăng ngày càng wậy nhá ... khà khà ...

pkqui1960

Thành viên mới

Xin chào chị Hieuhan,

Vâng, lúc nào mình cũng tin tưởng ở chị, vì chị am hiểu rất nhiều về lĩnh vực quản trò. Tuy nhiên, theo mình nghĩ khi thay đổi một ít chi tiết thì nhứt thiết là phải loại bỏ những động tác lố bịch quá đáng chị nhé!

Rất thân mến,

"
Mình sẽ đặt tên trò chơi là "Khiêu vũ với bóng" hoặc "cặp đôi ....",
Cách chơi như sau:
Cho đăng ký theo từng cặp đôi,(nam với nam hoặc nam với nữ hoặc nữ với nữ đều được cả), để 1 quả bong bóng loại to to một chút giữa 2 người ( 2 người cùng dùng trán giữ chặc quả bóng)... ban tổ chức mở nhạc theo một điệu nhảy nào đó ví dụ như.. cha cha, tango v...v.. , mỗi cặp đôi phải phối hợp thật khéo léo đồng bộ cùng nhau để thực hiện các bước di chuyển của mình sao cho quả bóng không bị rơi. Khi dứt nhạc, cặp nào nhảy đẹp và không làm rơi bóng thì thắng cuộc...
Nếu được vài cặp đôi vẫn giữ được bóng thì mình sẽ tổ chức vòng chung kết xếp hạng.
Ban tổ chức có duyệt trò chơi này thì thông báo rộng rãi đến mọi người và cho đăng ký từ bây giờ, để kịp lập danh sách và chuẩn bị mã số cho các cặp đôi, công bố công khai tên điệu nhảy ( có thể từ 3 - 4 điệu...) để các cặp có thể tự tập luyện với nhau ...v ...v.. và còn chuẩn bị phần thưởng nữa chứ. Hiếu Hân...

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Liệu,

Vâng, sẽ đăng ký tên anh vào danh sách online.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

"
Cách chơi như sau:
Cho đăng ký theo từng cặp đôi,(nam với nam hoặc nam với nữ hoặc nữ với nữ đều được cả), để 1 quả bong bóng loại to to một chút giữa 2 người ( 2 người cùng dùng trán giữ chặc quả bóng)... ban tổ chức mở nhạc theo một điệu nhảy nào đó ví dụ như.. cha cha, tango v...v.. , mỗi cặp đôi phải phối hợp thật khéo léo đồng bộ cùng nhau để thực hiện các bước di chuyển của mình sao cho quả bóng không bị rơi. Khi dứt nhạc, cặp nào nhảy đẹp và không làm rơi bóng thì thắng cuộc...
Nếu được vài cặp đôi vẫn giữ được bóng thì mình sẽ tổ chức vòng chung kết xếp hạng.
Ban tổ chức có duyệt trò chơi này thì thông báo rộng rãi đến mọi người và cho đăng ký từ bây giờ, để kịp lập danh sách và chuẩn bị mã số cho các cặp đôi, công bố công khai tên điệu nhảy ( có thể từ 3 - 4 điệu...) để các cặp có thể tự tập luyện với nhau ...v ...v.. và còn chuẩn bị phần thưởng nữa chứ. Hiếu Hân...
Chào chị Hieuhan,

Cám ơn chị đã chuyển hướng cho trò chơi một cách thật vui nhộn. Tuy nhiên, với những bạn không biết khiêu vũ nếu muốn tham gia trò chơi này thì chị xem có cách nào để họ được tham gia không?

Xin cám ơn chị.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

"
Cách chơi như sau:
Xin chào tất cả các bạn,

Theo như gợi ý của anh Thành và chị Hieuhan, để có không khí mới lạ và vui nhộn trong ngày offline sắp tới, chúng ta sẽ có trò chơi "Khiêu vũ với bóng". Vậy ngay từ bây giờ, xin mời các bạn đăng ký và chọn bạn nhảy cho mình để Ban tổ chức có kế hoạch sắp xếp và chuẩn bị phần thưởng.

Và xin thông báo đến các anh chị em tham gia như sau:

- Nếu các bạn tham gia với số lượng đi kèm thì lệ phí sẽ là:
*** 2 người Nam+ Nữ : 400.000VND
*** 2 người : Nữ + Nữ : 300.000VND
*** >5 người : Giảm 5%

Trân trọng,

thanhnv

Thành viên tích cực

Liệu không biết là Ác tăng vì Ác quá nên phải đi tu hả. Nhưng tu về còn ác hơn nữa :24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Wậy hùi nào cha ? Có show là ra nhảy nhót chút đỉnh thui kkk :24:

Liệu không biết là Ác tăng vì Ác quá nên phải đi tu hả. Nhưng tu về còn ác hơn nữa :24::24::24:
Hủm giờ xuống núi rùi cha ui, qua Tết bắt đầu Tu lại nè l001

pkqui1960

Thành viên mới

Chào chị Hieuhan,

Cám ơn chị đã chuyển hướng cho trò chơi một cách thật vui nhộn. Tuy nhiên, với những bạn không biết khiêu vũ nếu muốn tham gia trò chơi này thì chị xem có cách nào để họ được tham gia không?

Xin cám ơn chị.

Thân mến,

Ngọc thân mến
Gọi là "nhảy" cho nó oách một chút thôi chứ thật ra vừa di chuyển nhịp nhàng theo nhịp nhạc vừa giữ bóng không bị rơi là điệu nghệ lắm rồi nên BTC mình sẽ không yêu cầu cao là phải nhảy đúng điệu đâu, chỉ cần mọi người " vui là nhảy, nhảy là vui " để tạo không khí vui tươi cho buổi off... tân niên và thắt chặt thêm tình bằng hữu là chính.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Ngọc thân mến
Gọi là "nhảy" cho nó oách một chút thôi chứ thật ra vừa di chuyển nhịp nhàng theo nhịp nhạc vừa giữ bóng không bị rơi là điệu nghệ lắm rồi nên BTC mình sẽ không yêu cầu cao là phải nhảy đúng điệu đâu, chỉ cần mọi người " vui là nhảy, nhảy là vui " để tạo không khí vui tươi cho buổi off... tân niên và thắt chặt thêm tình bằng hữu là chính.
Chào chị Hieuhan,

Vậy là mọi người đều tham gia được rồi, xin cám ơn chị đã giúp Ngọc mang lại sự phấn khởi và mới mẻ, tránh việc lập lại những trò chơi cũ đến mọi người trong ngày offline sắp đến.

Mong rằng các bạn sẽ hưởng ứng trò chơi mới và đầy hấp dẫn này.

Thân mến,