Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

suoi xanh

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

Hình đẹp ,người cũng đẹp nhưng không có close caption là chỗ này là chỗ nào ?Nơi nào đoàn ăn và ngủ ?Hình ai và ai ?Rõ chán người post hình (nói đùa).Yêu cầu điều chỉnh lại đi Ku (bắt chước giọng của Thanh nghe)Khoái câu này ghê .
Ý kiến hay!Các ACE phải cho biết ai trong hình chứ, để rủi ra đường lỡ có ủi nhau thì cũng hì hì hà hà chứ ko nổi mau ba trợn "choải tùm lum" làm sao .Nhìn mọi người đi choi vui ve thích wa đi thôi! Lần sau mình quyết ko để rơi rớt.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Lần sau mình quyết ko để rơi rớt.
Hứa với các Lão phải giữ lời nghe,:21::21:

Sau khi đi Off mới biết Vythuy có cái sạp ở chợ Hòa Bình hả, thế chỗ nào để bé Carrot ra ủng hộ nào:100::100::100:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

hehehe ! không biết phải cái vụ này hông ta ? ( quaidan+ Ngtrg61 )

Hehehee....Bác Ngtr61 rất ư là manly còn bác Quaidan thì rất là dịu dàng, đoan trang, hiền thục :21::21::21:, chắc là zụ nì hahahaha

Quaidan: Hôm qua, đã dặn phòng số 09 rồi mừ anh cứ là là.......lo hát hò với bác Thành, nàm iem đợi muốn chit :mad:
Ngtrg61: Thôi mà, đừng giận, để anh thền thền choa l001.....Hey! Giờ bảo ko giận có nghe ko, giận thì giận luôn đi, Hứ :100: :21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo!

Trích:

Trích:
Nguyên văn bởi hoangmau

hehehe ! không biết phải cái vụ này hông ta ? ( quaidan+ Ngtrg61 )

Hehehee....Bác Ngtr61 rất ư là manly còn bác Quaidan thì rất là dịu dàng, đoan trang, hiền thục :21::21::21:, chắc là zụ nì hahahaha

Quaidan: Hôm qua, đã dặn phòng số 09 rồi mừ anh cứ là là.......lo hát hò với bác Thành, nàm iem đợi muốn chit :mad:
Ngtrg61: Thôi mà, đừng giận, để anh thền thền choa l001.....Hey! Giờ bảo ko giận có nghe ko, giận thì giận luôn đi, Hứ :100::21::21::21:

Last edited by a moderator:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chào tất cả các bạn có mặt trong chuyến offline xuyên lục tỉnh vừa rồi...,
Tôi xin chuyển lời của toàn thể gia đình tôi gởi lời cảm ơn đến tấm chân tình của tất cả các bạn. Cám ơn các bạn đã sắp xếp thời gian quí báu của mình để có thể tham dự buổi offline đầy ý nghĩa này, một buổi offline sinh động, vui vẽ, đầy ấp tiếng cười, thắt chặt tình thân, tràn đầy hạnh phúc.....Bỏ qua những lo toan, phiền muộn mà ít nhiều ai cũng có...
Các bạn được những người thân của gia đình tôi nhận xét là những người vui vẽ, hoạt bát, hoà đồng, dể gần gũi và lịch thiệp....Sau khi các bạn đã về lại TP rồi mà vẫn để lại những dư âm tốt đẹp, sự vương vấn, luyến tiếc của gia đình tôi.....,không biết còn có thể gặp lại tất cả các bạn một lần nữa tại nơi miền quê sông nước này....
Riêng tôi, buổi off vừa qua là một buổi off thật thú vị, đầy ý nghĩa....,nó là chất kết dính thêm tình bạn, tình anh em, tình đồng loại viễn xứ...Nhất là nó làm tăng thêm sự đoàn kết, gắn bó của tất cả ACE trên DĐ XNC.

Cám ơn những lời nhận xét tốt đẹp về gia đình tôi của Linda, Ngochappy, Bexinh...Tuy nhiên, vì đây là lần đầu tổ chức nên chắc chắn có sự sơ xuất, mong các bạn thông cảm bỏ qua.

À, còn việc này nữa..., vì có công việc phải ở lại LX để giải quyết cho xong, nên không thể cùng các bạn xuyên suốt cuộc hành trình, các bạn thông cảm nhe.

Xin chào và chúc sức khoẻ tất cả các bạn.

1999,

Mi@Fa

Thành viên tích cực

CÓ 1 CÂU HỎI:
-Làm sao các bác online lúc đang trên xe?Khi ở VN em không thể nào online trên đường đi bất cứ nơi đâu!!!
Các bác dùng software nào vậy?Chỉ dẫn chút đi.

langvuon

khoai nướng

CÓ 1 CÂU HỎI:
-Làm sao các bác online lúc đang trên xe?Khi ở VN em không thể nào online trên đường đi bất cứ nơi đâu!!!
Các bác dùng software nào vậy?Chỉ dẫn chút đi.
Chỉ cần có USB 3G (có giá từ 30 USD trở lên) hoặc thẻ sim điện thoại có đăng ký kết nối internet thì có thể online bất cứ ở đâu, miễn là có sóng điện thoại là tha hồ lướt web.

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

Chào tất cả các bạn có mặt trong chuyến offline xuyên lục tỉnh vừa rồi...,
Tôi xin chuyển lời của toàn thể gia đình tôi gởi lời cảm ơn đến tấm chân tình của tất cả các bạn. Cám ơn các bạn đã sắp xếp thời gian quí báu của mình để có thể tham dự buổi offline đầy ý nghĩa này, một buổi offline sinh động, vui vẽ, đầy ấp tiếng cười, thắt chặt tình thân, tràn đầy hạnh phúc.....Bỏ qua những lo toan, phiền muộn mà ít nhiều ai cũng có...
Riêng mình xin lỗi đã thất hẹn lần nữa, mong ACE hãy niệm tình bỏ qua chứ về miền Tây mình thích lắm, nhất là Long xuyên nơi nhà sàn của 1999 thật tuyệt đẹp!

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Riêng mình xin lỗi đã thất hẹn lần nữa, mong ACE hãy niệm tình bỏ qua
Không sao đâu kyhanhuyen ơi...KO CÓ MỢ CHỢ VẪN ĐÔNG, MỢ KO ĐI CHỢ VẪN VUI mà. Cũng may bữa đó ko có kyhanhuyên, chứ có ko biết sẽ cho kyhanhuyen ngồi đâu nữa, hoặc chui xuống gầm xe, hoặc leo lên nóc xe :21::21::21: Thôi kyhanhuyen ở nhà cho đoàn bớt áy náy vậy :24::24::24:

suoi xanh

Thành viên tích cực

trích dẫn từ ASM
Hứa với các Lão phải giữ lời nghe,:21::21:
Hà hà! ko biết ai Lão ai Ấu nhưng lần sau có nắng mưa bão bùng cũng xin được hầu trà...đóa các bậc tiền bối. :21::21:

Chỉnh sửa cuối: