Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

nôn nao ngày mai được đi chơi mà nôn nao thì khó ngủ mà khó ngủ phải xức dầu cho dễ ngủ, thế có bác nào xức dầu với em kg nhỉ:24::24::24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi các anh chị, tính cho tới tối nay, đã có một vài sự thay đổi điểm đón cho thuận tiện:

*Anh Tuandoan: Lăng Ông Bà Chiểu
*Anh Dungphuquoc: ngã tư Võ Thị Sáu-Trần Quốc Thảo
*Chị Lydao: chợ Nga (Đại lộ Đông Tây)

Để sáng mai đoàn mình đi cho suôn sẻ, ngay bây giờ nếu có bất kỳ sự điều chỉnh nào thêm nữa mong các anh chị hãy liên lạc ngay nhé :101:

Alo, đồ chơi đầy đủ chưa các bác ui, còn cần gì nữa hông dạ :21:

vy_thuy

Thành viên tích cực

cho con một chổ giờ chót con ngồi ghế sub cũng được,con vừa mới xin ba mẹ con đã đồng ý cho con đi.hihihi:41:

quaidan

Cựu Ban điều hành

cho con một chổ giờ chót con ngồi ghế sub cũng được,con vừa mới xin ba mẹ con đã đồng ý cho con đi.hihihi:41:
Hoan hô Vy_thuy :41: Ghế thì mênh mông Vy_thuy ơi :21:

vy_thuy

Thành viên tích cực

Hoan hô Vy_thuy :41: Ghế thì mênh mông Vy_thuy ơi :21:
dạ con mong sớm được gặp cô chú anh chị trog buổi offline này :1::1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào vy_thuy,

Rất vui được đón tiếp con. Con sẽ ngồi ghế bình thường chứ không phải ghế sub, vi xe đến 35 chổ ngồi.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Thành

Thích đủ thứ ...

Alo, đồ chơi đầy đủ chưa các bác ui, còn cần gì nữa hông dạ :21:
Đủ rồi :24::24::24: Chỉ còn sáng mai, tui cần 4 anh Thanh niên lâu năm, vác dùm 4 thùng nước lên xe mà thôi :21:

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehe, nhớ mang theo bộ dây sơ cua cho cây đờn nghen bác Thành :101: bác mà hứng lên bác chơi bạo lực bứt hết dây hổng có đờn cho anh iem ôm àh :24::24::24:

langvuon

khoai nướng

hehe, nhớ mang theo bộ dây sơ cua cho cây đờn nghen bác Thành :101: bác mà hứng lên bác chơi bạo lực bứt hết dây hổng có đờn cho anh iem ôm àh :24::24::24:
Xuống miền tây thì chơi đờn.. tây, mang sơ cua theo chi :p

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

bác mà hứng lên bác chơi bạo lực bứt hết dây cho iem ôm àh :24::24::24:
dây gì, ôm ai dzậy bác quai..........l001l001l001

Thành

Thích đủ thứ ...

hic hic nãy giờ chạy kiếm mấy vòng chóng mặt quá, để bộ dây cũ đâu mất tiêu rồi, lỡ rồi mai chơi nhe nhẹ thôi hong dám quánh mạnh, đứt dây là héo luôn heheheh :24:

Lily dô kìa :21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

hic hic nãy giờ chạy kiếm mấy vòng chóng mặt quá, để bộ dây cũ đâu mất tiêu rồi, lỡ rồi mai chơi nhe nhẹ thôi hong dám quánh mạnh, đứt dây là héo luôn heheheh :24:
Anh ơi! đứa cháu mới tặng cho em đủ bộ dây rồi...heheheh1,2,3,4,5,6 chơi thổi mái nhe anh.Hắn còn sợ dây số 6 dễ đứt lại thêm 2 sợi;1,6.....vậy là đủ hả anh.

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

các Bác chưa ngủ hả, thức khuya wá mai dậy ko nổi bị trễ chuyến phà thì tiếc đó nha. Để mai Ngố hy sinh dậy sớm đốt pháo đánh thức từng nhà dậy rồi ngủ tiếp nghen hehe. Mọi người đi chơi vui wá làm Ngố thèm hix hix.
Cái gì mà dây dây rùi ôm ôm vậy bác Quái, hêhê coi chừng bị sẹo mông giống sếp nhà máy pháo hà.
Còn thanh niên lâu năm để rinh thùng nước thì Bác cứ yên tâm. Ở đây có 2 thanh niên rùi, mặc dù ko tham gia nhưng rất nhiệt tình với gd XNC. Sáng mai chạy tới khiêng thùng nước rùi chạy về ngủ tiếp,ah mà ở đâu vậy Bác, Lăng Ông Bà Chiểu hả. Hẹn gặp Bác Thành ngày mơi nhe

Không biết sao mình cũng nôn wa kg ngủ được thức đến sáng luôn mai lên xe ngủ luôn....

thanhnv

Thành viên tích cực

Nhớ hồi offline còn hay đóng đô ở Nghệ thuật 4, có ai đó hỏi tui chuyện đàn địch ca hát. Tui có nói hồi còn trẻ cũng hay ôm đàn hát ngêu ngao, từ ngày lấy vợ rồi thì ôm vợ bỏ đàn :21::21::21:

langvuon

khoai nướng

Nhớ hồi offline còn hay đóng đô ở Nghệ thuật 4, có ai đó hỏi tui chuyện đàn địch ca hát. Tui có nói hồi còn trẻ cũng hay ôm đàn hát ngêu ngao, từ ngày lấy vợ rồi thì ôm vợ bỏ đàn :21::21::21:
Vậy là gia đình bác thanhnv quá hạnh phúc rồi. Có một số người lại ham hố ôm đàn bà khác bỏ vợ để tan gia bại sản :2:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Vậy là gia đình bác thanhnv quá hạnh phúc rồi. Có một số người lại ham hố ôm đàn bà khác bỏ vợ để tan gia bại sản :2:
hehe, em cũng ôm đàn mà hổng bỏ vợ các bác ui :24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehe, báo cáo các bác đã tới Sa đéc rồi, bác Thành bạo lực quá, đang ngồi trên xe mà chơi đứt hết 01 sợi dây đàn rùi :24::24::24: