Xin tạm biệt anh em !

Thành

Thích đủ thứ ...
Hôm nay xin tạm biệt ACE, trong diễn đàn XNC, ngày mai... em chuẩn bị ra sân bay, cất bước lên đường ra: Hà Lội
Chúc các ACE ở lại mạnh giỏi nheeeeeeeeee!!!! :20:

@ Nếu ai có nhớ em thì xin vui lòng email về địa chỉ: em ui ha loi pho@.com.vn

nguyenhoangthang

Thành viên tích cực
Ðề: Xin tạm biệt anh em !

Mùa Thu Hà Nội hay Hà Nội đầy những cơn mưa.
Bác nhớ làm dùm vài ly rượu nha.

6 Thắng

Thành

Thích đủ thứ ...

Mùa Thu Hà Nội hay Hà Nội đầy những cơn mưa.
Bác nhớ làm dùm vài ly rượu nha.

6 Thắng
hehehe chán như con gián, ở Saigon wynh chạy hết rồi bác ui, phải chạy ra Hà Lội kiếm ăn đây :24::24::24:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Đi mô thì cũng phải trở về nhà nhé ! Đừng để mấy con bé chửi tục như hát hay bắt cóc thì hết đường về Mỹ OK ?

smiledang

Thành viên tích cực

Hôm nay xin tạm biệt ACE, trong diễn đàn XNC, ngày mai... em chuẩn bị ra sân bay, cất bước lên đường ra: Hà Lội

Ý trời, giờ mới thấy cái topic này, khù khù. Bác Ác dóc wo' l001, mới hum qua còn thấy lang thang trên đường mưa rơi ở sìa gòn mà giờ biểu ra Hà Lội.........:21:

Koan có địa chỉ mail này bác mới cho koan hôm nọ :24: liên lạc với bác được hem: tuoigia_baylungtung_tualua_hotdua@yahoo.com hoặc diepvienkhongkhongthay_chicotuimoithay@yahoo.com

Nè , Ác Thành , đi đứng cẩn thận nha , coi chừng bảo số 5 sắp vào gần Hà Nội nè, coi chừng thành Hà Lội đó

docthanquytoc

Thành viên tích cực

thấy bạn này ghi tạm biệt mà tưởng bạn ấy có visa rồi chứ ,định vào ganh tỵ mà không phải , haha

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Đi Hà lội bao lâu mà phải dựng topic tạm biệt anh em vậy bác? Chiều hôm qua buồn quá, ĐT rủ bác đi xức dầu mà bác không bắt máy, định hôm nay tiếp tục gọi rủ bác đi xức dầu thì bác lại bay ra HN. Quaidan bay rồi, không còn những buổi xức dầu ì xèo như xưa nữa. Chắc phải tu từ đây cho tới ngày bay thôi!! HicHic!!

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Bác Thành ra Hà Lội sao?! Chào mừng Bác Thành sắp ra Hà Lội nhé:41::41::41:. Mấy giờ Bác bay vậy? chuyến bay số bao nhiêu vậy Bác ? Có cần em ra rước Bác không zị ?....:43::43::43:

Thành

Thích đủ thứ ...

Đi Hà lội bao lâu mà phải dựng topic tạm biệt anh em vậy bác? Chiều hôm qua buồn quá, ĐT rủ bác đi xức dầu mà bác không bắt máy, định hôm nay tiếp tục gọi rủ bác đi xức dầu thì bác lại bay ra HN. Quaidan bay rồi, không còn những buổi xức dầu ì xèo như xưa nữa. Chắc phải tu từ đây cho tới ngày bay thôi!! HicHic!!
Tới lâu rồi cha, tui ra đây "Tu" vài bữa đợi cha bay rùi dìa :24:
Có cần em ra rước Bác không zị ?....:43::43::43:
Cảm ơn nhe, có xe đưa rước công nhân đón rùi, cho tui số phone đê, khi nào ngồi nhai mực nướng với Vodka Hanoi tui alo ra ngồi chiếu chơi nhe :1:

Chổ này là mối của tui nè: :24: ngồi xa chứ ngồi gần là bị mấy em táng cho phát chết liền ...:21:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hahaha, ngồi đằng kia dzòm đằng này mới ngầu ta, kiểu này hết quay zìa Mỹ được òi bác ui :24::24::24:

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Cảm ơn nhe, có xe đưa rước công nhân đón rùi, cho tui số phone đê, khi nào ngồi nhai mực nướng với Voska Hanoi tui alo ra ngồi chiếu chơi nhe :1:

Chổ này là mối của tui nè: :24: ngồi xa chứ ngồi gần là bị mấy em táng cho phát chết liền ...:21:
Thấy rồi Bác, bác Thành lai rai ở nhà hàng ngàn sao này đấy hả ?! lý tưởng đấy, Chỗ này mà có thêm cầy tơ 7 món + vài xị nước mắt quê hương nữa thì tuyệt đó Bác.:21::21::21::24:

Trời , bên này mấy ẻn ngồi rơm rả , còn bác Thành ngồi kiểu : Em ơi lửa tắt bình khô rượu :confused::confused::confused:

thuy_loan

Thành viên tích cực

:21::21::21::21::21::21::21::21::21::21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

bác Thành đi mạnh giỏi hỉ , bác one ời còn anh em mình , đi đập phát cho máu bác nhẩy, để iem xin vợ em quả quota nhé:20::20::20::20:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Ý ẹ ,ngồi một chiếu và một mình mấy chị sồn sồn nhảy qua Thành chạy về đâu cho thoát khỏi tay mấy em này .Lúc này có khóc cũng không ai cứu đâu nhé !

Thành

Thích đủ thứ ...

Ý ẹ ,ngồi một chiếu và một mình mấy chị sồn sồn nhảy qua Thành chạy về đâu cho thoát khỏi tay mấy em này .Lúc này có khóc cũng không ai cứu đâu nhé !
hic, ý bác lói là chị đang ngồi phía trước đó hả l001l001l001:20: