[Phỏng vấn thành công] Xin vui lòng cứu giúp em với :(.

highksyx

Thành viên mới
Hi Anh/Chi : Em có 1 câu hỏi là khi nhận được visa nhưng gia đình vô tình mở bao phong bì niêm ấn màu nâu. Minh có gọi qua luật sư họ bảo để book lịch niêm phong lại. Vậy cho hỏi quá trình trên mất bao lâu thời gian và có ảnh hưởng gì cho việc di trú của em không a. xin chân thành cảm ơn anh/chị.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Xin vui lòng cứu giúp em với :(.

Hi Anh/Chi : Em có 1 câu hỏi là khi nhận được visa nhưng gia đình vô tình mở bao phong bì niêm ấn màu nâu. Minh có gọi qua luật sư họ bảo để book lịch niêm phong lại. Vậy cho hỏi quá trình trên mất bao lâu thời gian và có ảnh hưởng gì cho việc di trú của em không a. xin chân thành cảm ơn anh/chị.
Câu hỏi của bạn đã được trả lời theo yêu cầu qua tin nhắn PM.

highksyx

Thành viên mới

Vâng ạ. Xin cảm ơn nhiều . Khi nào có kết quả minh se feedback cho những ai có bị như mình thi không phải hỏi lại. Nhưng vẫn lo lo :(.

vuthangsi

Ban điều hành

Những điều quan trọng sau khi nhận VISA

1. Không được mở bao màu nâu đựng hồ sơ sức khoẻ hay sửa đổi bất cứ chi tiết nào trong thị thực trước khi nhập cư vào Hoa Kỳ..

BẠN PHẢI CẦM TÚI MÀU NÂU NÀY ĐẾN LSQ HOA KỲ , KÈM THEO TỜ TƯỜNG TRÌNH CÓ CÔNG CHỨNG DỊCH THUẬT SANG TIẾNG ANH ,

TRÌNH BÀY RÕ LÝ DO TẠI SAO XÉ NIÊM PHONG CUẢ TÚI MÀU NÂU NÀY .

NẾU TÚI MÀU NÂU KHÔN G CÒN NIÊM PHONG , BẠN SẼ GẶP RẮC RỐI RẤT LỚN KHI NHẬP CẢNH TẠI SÂN BAY HOA KỲ ,VÀ TRONG MỘT SỐ TRƯỜNG HỢP CÓ THỂ BỊ CẤM NHÂP CẢNH HOA KỲ .

Không có bất cứ một văn phòng dịch vụ luật sư nào có thể làm cái việc
BOOK NIÊM PHONG LẠI
như bạn trình bày ở trên .

CHỈ CÓ LSQ HOA KỲ MỚI ĐỦ THẨM QUYỀN NIÊM PHONG LAI TÚI MÀU NÂU NÀY CHO BẠN THÔI .

Ở bên ngoài túi màu nâu đã có dán tờ giấy cảnh báo rất rõ ràng .

BẠN CẦN BIẾT VIỆC NÀY

VISA CHỈ LÀ GIẤY PHÉP CHO BẠN ĐƯỢC NHẬP CẢNH HOA KỲ .

CÒN CÓ HỢP LỆ ĐƯỢC NHẬP CẢNH VÀO HOA KỲ THEO CÁC ĐIỀU LUẬT DI TRÚ HAY KHÔNG LÀ DO BỘ PHẬN DI TRÚ TẠI SÂN BAY HOA KỲ QUYẾT ĐỊNH .

P/S phải cẩn thận VÀ đừng để bị trục xuất về VIỆT NAM vì một lý do chẵng ra làm sao này .