XNC là cái gì

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Qua bài truớc tớ đã nói về việc bác Ác tăng nhà mình ghét tay làm bên Wiki chằng là cái cụm từ XNC nó nổi tiếng và có ý nghĩa to lớn như thế ,mà nói thế nào thì nói, áp lực thịt chó mắm tôm cũng nhất định không thêm vào để cho người ta tra cứu đây các bác xiem

Xnc or X Northern Captain is a file manager program inspired by Norton Commander for various UNIX systems.

Supported systems include:

* Linux
* FreeBSD
* NetBSD
* OpenBSD
* Solaris
* AIX
* HP-UX
* Tru64
* QNX-Neutrino

Most notable features of Xnc are:

* Ability to localize Xnc in various languages.
* Joining file manager and xterminal windows into one solid window.
* Full drag/drop mouse support
* Directory tree mode
* Branch view mode
* Compressing archives in
* Context-menu for speeding up file operations with mouse
* Separated rename function from move function
* Optional Lynx style navigation type
* Four different sets of icons
* Ability to mapping mouse buttons for various actions
* Three different modifiable file view modes
* Command prompt history menu
* Ability to create bookmarks too in terminal

Tình hình là đang rình rình hôm nào chuốc rượu xong lẻn lên thay cái bảng này đi mới được:1::1:

Ngoài ra tay BM làm cạnh phòng mình , người nổi tiếng là tham ăn gán luôn cái XNC là Xơi Nguyên Con tình hình là cũng được anh Ác đưa vào sổ thù vặt , Ăn gì mà ăn thấy sợ ai mà kg ghét , có con gà mà ảnh xơi nguyên con thiệt là uất ức quá đi:102::102::102:

Cái này là tin nội bộ của XNC các bác đừng nói ai nghe nhá nhá:21::21::21: bí mật đi có gì hay em kể tiếp cho mà nghe :24::24::24::24:

phanthingocanh

Thành viên tích cực
Ðề: XNC là cái gì

Cái này là tin nội bộ của XNC các bác đừng nói ai nghe nhá nhá:21::21::21: bí mật đi có gì hay em kể tiếp cho mà nghe :24::24::24::24:
Ngọc Ánh xin được ßật mí với các ACE từ trong và ngoài nước :100::100:,hum rày ASM,đi qua nhá máy pháo lám ăn khấm khá , mới tậu căn hộ mới toanh bên cái nước Thuy Sỉ nổi tiếng...Ngân hàng nghe đâu ASM có gửi vao đó chắc vài tỷ USD,:13::13::13::13:ASM nói là giử bí mật dùm ,nhưng vì tin thần đoàn kết XNC tui pải nói ra sự thật,mong ACE phán xét .Nói có chứng cớ hẳn hòi nè:10::10::10:
http://www.seeburgpark.ch/
:113::113::113::113:

Chỉnh sửa cuối:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Thiệt tình chị bật mí ít quá đi, cái mẹt này mà đi mua căn hộ là sao????:mad::mad: chơi nguyên căn, Đang đầu tư vài căn ở đây

mà mấy anh Trung đông này làm ăn lề mề lém

tiền Tỷ thì kg dám nói chứ các bác thừ xem ASM tui có bao nhiêu cty nhé

asm.org nghiên cứu về vi sinh vật nhá
có hẳn tờ báo nhá journals.asm.org

asm.ow2.org tin học nhá

asm.com nghiên cứu về bán dẫn nhá

asminternational.org tổ chức về thông tin và giáo dục thế giới nhá

asm-sensor.com các loại cảm biến , cảm ứng nhá

asmpacific.com lắp ráp điện tử nhá

quởn mấy bác tự tìm hiểu thêm chứ nói đâm ra lại bảo em phe phang mà em thì ghét nhất cái tính này :21::21::21::21::21::24::24::24::24:

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Đưa link bậy bạ vô trong này, coi chừng anh Ác đập cho phát chết luôn nhe ku :100:

langvuon

khoai nướng

Đầu năm ASM làm quảng cáo rầm rộ thật, mới lụm được vài cái

ASM múa dù

Biểu tượng các loại dịch

Mổ thịt

Ký sổ có đóng dấu rõ ràng

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Tiền này Ngọc Ánh có biết hắn lấy ở đâu ra không ?Nói thiệt đây toàn là tiền pà con XNC mình đóng góp hết đấy,hắn làm bộ đầu tư này nọ chẳng qua chỉ để che mắt pà con mình thoai,mong bà con nhanh chóng làm rõ chứ để qua tết này hắn phắn qua Mẽo là kể như pà con mình... toi :102::102::102:
báo cáo bác , iem đang ở Mỹ đây tiền bạc còn nguyên nhé, uy tín:43: nhà may TEO mà hahaha, :43::43::43:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

báo cáo bác , iem đang ở Mỹ đây tiền bạc còn nguyên nhé, uy tín:43: nhà may TEO mà hahaha, :43::43::43:
†hật kg? Hay lừa các ACE XNC,nói có sách có chứng cớ đê:43::43:

Nếu lở bị bể ...nợ thi xưng tội đi ,ACE ở đây khoan hồng cho ASM trở

về con đường lương thiện:113::113::113: