xuatnhapcanh.com và vietditru.com giống nhau ?

Status
Không mở trả lời sau này.

cuti

Thành viên tích cực
Các bạn admin cho mình hỏi là mình thấy 2 trang web liên quan đến việc đi nước ngòai của các bạn xuatnhapcanh.com và còn 1 trang web nũa là vietditru.com là 1 hay là khác nhau?

Ý mình muốn hỏi là là 2 trang web được 2 ban điều hành khác nhau hay chỉ là 1?

Cám ơn.

linda

Ban điều hành
Ðề: xuatnhapcanh.com và vietditru.com giống nhau ?

Các bạn admin cho mình hỏi là mình thấy 2 trang web liên quan đến việc đi nước ngòai của các bạn xuatnhapcanh.com và còn 1 trang web nũa là vietditru.com là 1 hay là khác nhau?

Ý mình muốn hỏi là là 2 trang web được 2 ban điều hành khác nhau hay chỉ là 1?

Cám ơn.
Hai trang web này có cùng mục đích giống nhau là chuyên về việc di dân, xong, 2 trang Web này do 2 ban điều hành khác nhau.

cuti

Thành viên tích cực

Hai trang web này có cùng mục đích giống nhau là chuyên về việc di dân, xong, 2 trang Web này do 2 ban điều hành khác nhau.

CÁm ơn bạn linda nhiều nhé. Nếu trang web nay không cùng ban điều hành với vietditru.com thì mình yên tâm rồi.

TaoDi

Thành viên mới

...và "phong cách" cũng rất khác nhau....:11::11::11:

phongtrương

Thành viên mới

thật ra chúng ta không nên so sánh vì cả hai trang này đều free tất cả , nhưng nói về khía cạnh tình cảm thì 6/10( vdt 6 /xnc 10 ) .nếu là thành viên mới thì chớ có mà đánh không dấu , trật tự trang thì đến 2,3 người ai cũng có quyền la và dọa xóa nick liên tục , đừng có lén phén mà hỏi nhiều lần và hối trả lời, phạm quy thì hầu như trang nào cũng có vài người , lở mà dùng từ tuổi teen thì có mà điếc tai,... TỰ Ý ĐỤC BỎ (thanhnv)

Last edited by a moderator:

Duy

Thành viên tích cực

Đất Lành Chim Đậu . Xuatnhapcanh.com tuy thành lập sau nhưng càng ngày càng đông thành viên tham gia và chất lượng những bài post càng ngày càng có giá trị giúp ích được cho rất nhiều người đồng cảnh ngộ . Ở đây còn có sự thoải mái thật sự , đôi lúc vô ý hoặc nổi máu bông đùa 1 chút cũng được nhắc nhở 1 cách tế nhị và vui vẻ . Nhìn cách quản lý chắc chắc Ban điều hành 2 diễn đàn này là khác nhau

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Đừng so sánh nha các bạn!Hãy lựa chọn nơi phù hợp với mình....ok:113::113::113:

hthaith

Thành viên tích cực

Lại nói thêm về đặc quyền thành viên.

"Đặc quyền" không phải là quyền tự nhiên mà có như nhân quyền, dân quyền vân vân.......... Đặc quyền có thể bị lấy lại với điều kiện nào đó hay ngay cả vô điều kiện.

........ Đặc quyền này có thể bị lấy lại vì lý do gì đó hoặc chẳng vì lý do gì cả. So don't go around mà nói tui có wyền này hay tui có wyền nọ; hay admin không có wyền này hay không có wyền kia.

Khiếp thế!! Hôm nay mới được biết.

Thanks Phongtruong.

thanhnv

Thành viên tích cực

@phongtruong

Cá nhân tôi cũng là một thành viên tương đối lâu của Vietditru, tôi nghĩ cả hai diễn đàn đều có chung mục đích là giúp đỡ anh chị em trong thủ tục xuất cảnh định cư nước ngoài. Luật lệ của mỗi diễn đàn mỗi khác. Bạn thích sinh hoạt nơi nào thì phải chấp nhận luật chơi nơi đó, đơn giản vậy thôi.

Tôi sẽ khóa topic lại để tránh những chuyện đáng tiếc có thể xảy ra. Riêng bài post của bạn thì tôi sẽ sử dụng quyền tự ý đục bỏ để tránh những hiềm khích, vậy nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.