Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

uthami15

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

ace ơi mình 19/1complete 17/12/2010 sao chưa thấy gì vậy. có thật không ace mình đang hồi hộp quá. không biết duyeny có phải chuyển qua ir1 không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

cascadeur

Thành viên tích cực

Ho sơ chị tôi F1 co ngày ưu tiên 07/05/2004 đã nhận giấy phỏng vấn ngày 05/10/2011. Như vậy F1 là có tăng lên rồi đọ Case number HCM2007805001. Kính báo các anh chị biết
Bên VDT http://vietditru.com/bb/viewtopic.php?f=11&t=6603&start=100000
F1 tháng này tăng ....
Kakakaka cả năm nay đứng yên với lùi bây giờ đã lăn bánh rùi.Mình xin tăng 1 ngày lấy hên ai dze tăng 3 ngay vậy là hạnh phúc lắm rùi F1:20::20::20:

cuti

Thành viên tích cực

Theo bạn dự đoán thì F4: pd 31/01/2002 chừng nào được pv ? bạn F4 có pd mấy ? Thanks !
Nếu lịch visa không có gì thay đổi đột biến thì bạn cứ yên tâm mà ăn 2 cái tết nữa nha bạn. Chán như con rán!

cuti

Thành viên tích cực

Lịch visa tháng 10 này F4 giỏi lắm chỉ tăng cỡ 1 tháng thôi nha anh em, ai mơ mộng hão huyền sẽ thất vọng tràn trề. Nản vô cùng.

Cac ban lam on cho minh hoi. Chi gai minh duoc chong bao lanh theo dien f2a, sau khi Chi minh qua my chua co quoc lich ma chi co the xanh vay trong thoi gian chua nhan duoc quoc tich ma chi co the xanh Chi gai minh co bao lanh Ba, Me minh dinh cu duoc khong? hay phai cho co quoc tich moi lam ho so bao lanh duoc? va Ba, Me minh dinh sau khi qua my se bao lanh Chi Em minh theo dien F2B con tren 21 tuoi con doc than nhung trong time nay Ba, Me minh chi nhan chi co the xanh chua co quoc tich co lam ho so bao lanh duoc khong? minh dinh lam ho so nop truoc cho toi khi Ba, Me minh co quoc tich la ho so da du thoi gian la 4 nam. nhu vay se tiet kiem thoi gian trat nhieu. hien tai Ba, Me minh cung da gan 60 tuoi. Minh cam on cac ban tren dien dan trat nhieu. cac ban lam on ho tro minh nhe.

venus9x

Thành viên tích cực

ace ơi mình 19/1 sao chưa thấy gì vậy. có thật không ace mình đang hồi hộp qua. không biết duyeny có phải chuyển qua ir1 không nhỉ?
làm mình cũng hồi hộp quá , pd 10/01/09 còn chưa thấy gì!

lie_Z

Thành viên tích cực

Nếu lịch visa không có gì thay đổi đột biến thì bạn cứ yên tâm mà ăn 2 cái tết nữa nha bạn. Chán như con rán!
31/1/2002 mà bạn phán phải ăn 2 cái tết nữa thì mình 26/11/2001 thì ăn 1 cái tết ruỡi quá

0

00001

Guest

F2A tăng đến tháng 2 rồi à,thông tin chính sát không mấy bạn? không biết đến tuần sau NVC còn phát thư PV không nhỉ...hy vọng còn tăng thêm nữal001l001

ntnhoa2011

Thành viên tích cực
F4

Lịch visa tháng 10 này F4 giỏi lắm chỉ tăng cỡ 1 tháng thôi nha anh em, ai mơ mộng hão huyền sẽ thất vọng tràn trề. Nản vô cùng.
Vậy bây giờ F4 phải chờ ít nhất là 11 năm rồi. :confused:

sally

Thành viên mới

31/1/2002 mà bạn phán phải ăn 2 cái tết nữa thì mình 26/11/2001 thì ăn 1 cái tết ruỡi quá
Còn mìh thì chắc là 1 kái tết nữa!:1::1:

hannah

Thành viên mới

Cac ban lam on cho minh hoi. Chi gai minh duoc chong bao lanh theo dien f2a, sau khi Chi minh qua my chua co quoc lich ma chi co the xanh vay trong thoi gian chua nhan duoc quoc tich ma chi co the xanh Chi gai minh co bao lanh Ba, Me minh dinh cu duoc khong? hay phai cho co quoc tich moi lam ho so bao lanh duoc? va Ba, Me minh dinh sau khi qua my se bao lanh Chi Em minh theo dien F2B con tren 21 tuoi con doc than nhung trong time nay Ba, Me minh chi nhan chi co the xanh chua co quoc tich co lam ho so bao lanh duoc khong? minh dinh lam ho so nop truoc cho toi khi Ba, Me minh co quoc tich la ho so da du thoi gian la 4 nam. nhu vay se tiet kiem thoi gian trat nhieu. hien tai Ba, Me minh cung da gan 60 tuoi. Minh cam on cac ban tren dien dan trat nhieu. cac ban lam on ho tro minh nhe.
Điều thứ nhất chị bạn phải có quốc tịch mới bảo lãnh được ba mẹ bạn
Sau khi ba mẹ bạn qua mỹ có thẻ xanh thì làm giấy bảo lãnh chị em bạn theo diện F2B , nếu hồ sơ chưa đến lượt giải quyết mà ba mẹ bạn có quốc tịch thì bổ xung quốc tịch và bạn sẽ chuyển qua F1.
Thân chào bạn

cuti

Thành viên tích cực
ðề: F4

Vậy bây giờ F4 phải chờ ít nhất là 11 năm rồi. :confused:
Chính xác là 11 năm 4 tháng, tốc độ này chắc chắn sẽ còn kéo dài trong thời gian tới, thời F4 chờ 8-9 năm qua lâu rồi, nói tục thì không tiện nhưng phải nói 1 câu chân tình là Chán Bỏ Mẹ!

minh hoi van de nay hom qua ma sao ko thay ban nao ho tro minh vay ta? ban nao biet lam on giup minh voi, Minh dang trat can. minh cam on cac ban tren dien dan trat nhieu.

lie_Z

Thành viên tích cực
ðề: ðề: F4

Chính xác là 11 năm 4 tháng, tốc độ này chắc chắn sẽ còn kéo dài trong thời gian tới, thời F4 chờ 8-9 năm qua lâu rồi, nói tục thì không tiện nhưng phải nói 1 câu chân tình là Chán Bỏ Mẹ!
kẹt cái vụ lùi visa đến giờ cũng đã 9 tháng ròi còn gì , ko phải nó lùi chắc giờ cũng đi rồi.

cuti

Thành viên tích cực
ðề: ðề: ðề: F4

kẹt cái vụ lùi visa đến giờ cũng đã 9 tháng ròi còn gì , ko phải nó lùi chắc giờ cũng đi rồi.
Bạn còn có cơ hội để chờ là tốt lắm rồi, nhiều gia đình thê thảm vì lịch visa lùi 2 năm này lắm, hôm trước thấy 1 hs complete lâu rồi đúng ra là được PV từ đầu năm 2011 bỗng dưng lịch visa lùi 2 năm làm cho bị treo đến bây giờ mà nghiệt ngã đau thương là đương đơn chính bị ung thư sắp chết, ông này mà chết thì hs này coi như toi luôn, lịch visa ma không bị lùi thì gia đình này qua Mỹ lâu zồi, chờ đợi cả chục năm cuối cùng đổ sông đổ biển hết!

Chỉnh sửa cuối:

cuti

Thành viên tích cực

minh hoi van de nay hom qua ma sao ko thay ban nao ho tro minh vay ta? ban nao biet lam on giup minh voi, Minh dang trat can. minh cam on cac ban tren dien dan trat nhieu.
Bạn không được ai tư vấn vì chẳng ai đủ kiên nhẫn để vừa đọc vừa "suy nghĩ" xem coi chữ đó dấu "sắc", dấu "hỏi" hay dấu "ngã"... viết tiếng Việt đi nha bạn.