dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Lịch Visa tháng 4.2012

• F1 01-04-2005 (tăng 2 tháng)

Votes: 2 8.3%
  • F2A 08-10-2009 (tăng 2 tháng rưỡi)

Votes: 6 25.0%
  • F2B 15-01-2004 (tăng 2 tháng)

Votes: 4 16.7%
  • F3 15-02-2002 (tăng 1 tháng rưỡi)

Votes: 11 45.8%
  • F4 08-11-2000 (tăng 1 tháng)

Votes: 12 50.0%

• Total voters
    24
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

ngocchau2011

Thành viên mới
Ðề: dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Hi ngocchau2011 mình ko phải tháng 4 nhưng cũng muốn làm quen vs bạn. Bạn có thể để lại nick yahoo or add của mình cũng được để có thể trao đổi nhé. Yahoo mình là: crystalliu671011
mình đã add nick yh của bạn rồi đó ^^:1:

tannguyen0804

Thành viên tích cực

Có bạn nào PD 24/12/2002 F3 k!

Làm quen đi!

Tháng năm này F3 quay về mốc cũ là cuối năm nay có hy vọng rồi!

hanhbinbon

Thành viên tích cực

Định làm cú lừa mà chẳng ai bi mắc lừa cả, hổng zui tý nào!

babyrocket

Thành viên mới

có mình bị mắc lừa nè...chạy ra đường la hét inh ỏi...hehe...dù sao cũng ko nên đùa như zậy nha..thân:1:

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Tại vì cú lừa này diễn ra vào ngày hum nay nên ko thể lừa được ai. Nếu như là ngày khác thì chắc sập bẫy nhìu rôi :p

chloed1802

Thành viên mới

nếu như ngày khác thì chắc thế nào cũng bị chửi

vuthangsi

Ban điều hành

hi bạn hanhbinbon.
anh chị em tham gia trên diển đàn X N C này trân trọng các bài viết của các thành viên ,với tôn chỉ người đi trước hướng dẩn cho người đi sau.
các anh chi sẵn lòng hướng dân nhiệt tình , KHÔNG CÓ bất cứ lợi ích cá nhân nào cả.
KHI BẠN MƯỢN DIỂN ĐÀN NÀY ĐỂ ĐUÀ GIỞN
POST BÀI KHÔNG ĐÚNG SỰ THẬT, bạn đã không có sự tôn trọng với mọi người,đặc biệt là với các anh chị trong ban điều hành X N C ,TRONG ĐÓ CÓ RẤT NHIỀU ANH CHỊ LỚN TUỔI .(có thể đáng bậc cha ,chú của bạn ).
trên diển đàn X N C ,củng có những chuyên mục như nhà máy pháo ,nhà máy than vvv... bạn có thể vào đó để giao luu vui đùa .
mong rằng nhửng lần post bài kế tiếp (nếu có),bạn cần thận trọng hơn,trước hết là tự tôn trọng mình ,và để được mọi người tôn trông .
vài lời góp ý với bạn . chào .

cascadeur

Thành viên tích cực

hi bạn hanhbinbon.
anh chị em tham gia trên diển đàn X N C này trân trọng các bài viết của các thành viên ,với tôn chỉ người đi trước hướng dẩn cho người đi sau.
các anh chi sẵn lòng hướng dân nhiệt tình , KHÔNG CÓ bất cứ lợi ích cá nhân nào cả.
KHI BẠN MƯỢN DIỂN ĐÀN NÀY ĐỂ ĐUÀ GIỞN
POST BÀI KHÔNG ĐÚNG SỰ THẬT, bạn đã không có sự tôn trọng với mọi người,đặc biệt là với các anh chị trong ban điều hành X N C ,TRONG ĐÓ CÓ RẤT NHIỀU ANH CHỊ LỚN TUỔI .(có thể đáng bậc cha ,chú của bạn ).
trên diển đàn X N C ,củng có những chuyên mục như nhà máy pháo ,nhà máy than vvv... bạn có thể vào đó để giao luu vui đùa .
mong rằng nhửng lần post bài kế tiếp (nếu có),bạn cần thận trọng hơn,trước hết là tự tôn trọng mình ,và để được mọi người tôn trông .
vài lời góp ý với bạn . chào .
Bạn này nói đúng nè nhưng mình nghĩ bạn kia chỉ muốn làm cho không khí sôi nổi lên chút thôi hihi.Cũng tính quăng bom ai ngờ bác kia quăng trước rồi

Bu_101

Thành viên mới

mọi người ơi , cho mình hỏi là mình nghe mọi người nói " mong f3 về mốc cũ " v. mốc cũ la tăng bao nhiêu vậy mọi người

thulieu

Thành viên tích cực

sao đến hôm nay chưa thấy ai nhận đc giấy phỏng vấn vậy,ai có xin cấp báo cho anh em cung chúc mưng nha:6::6::6::6:

shidaichi

Thành viên mới

Mong tháng 5 tăng cao cho AC sớm có thư PV . e f1 23/12/2004 đang chờ thư:6:

SoNy

Thành viên tích cực

mọi người ơi , cho mình hỏi là mình nghe mọi người nói " mong f3 về mốc cũ " v. mốc cũ la tăng bao nhiêu vậy mọi người
Mốc cũ là về tháng 6/ 2002 đó bạn. Năm ngóai giấy phỏng vấn được gởi cho những hồ sơ 01/06/2002, sau đó ngưng lại và quay lùi.

LanThanhTam

Thành viên tích cực

em xin được giới thiệu em là F2A đang đợi giấy phỏng vấn cho tháng kế típ, PD 2/11/09 complete rối, đang hồi hội,nếu có động tĩnh gì em sẽ báo mọi ngưới, mong là không fai đau lòng :2:

m.leitha

Thành viên tích cực

bạn ơi,bạn víet không dâu ,làm mình cươi té ghê luôn:21::21::21::109::109::109:
Xin lỗi chú đã gây sự "hiểu lầm bổ ích" (cười té ghế thì là quá bổ). Cũng đau lòng khi không gõ dấu nhưng vội quá không tìm ra bộ gõ nên con phăng đại.:1:
Đêm qua mơ đang đi máy bay, chắc tháng này F3 về mốc cũ^^

cascadeur

Thành viên tích cực

Tối nay anh em nhớ check mail nhé sẽ có thư PV đấy:24::24::24::24:

dungthu235

Thành viên tích cực

Xin lỗi chú đã gây sự "hiểu lầm bổ ích" (cười té ghế thì là quá bổ). Cũng đau lòng khi không gõ dấu nhưng vội quá không tìm ra bộ gõ nên con phăng đại.:1:
Đêm qua mơ đang đi máy bay, chắc tháng này F3 về mốc cũ^^
Mình rât thích tíu lâm nên vưa mơi đọc bài của bạn là cưòi liền. Mình đang râ1t khó chịu vì máy mình có chô bỏ dâu đươc chô thì không đươc.Chúc giâc mơ của bạn thành hịên thưc.:6::6::6::6::6:

sisi

Thành viên tích cực

Hix Hix.Sao kg nghe ai nói gì tới F4 cảl001

sanotaro

Thành viên mới

F4 4/2001 cho dài mỏi cả cổ, hic. ACE F4 4/2001 báo danh nào:111::111:

Status
Không mở trả lời sau này.