dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Lịch Visa tháng 4.2012

• F1 01-04-2005 (tăng 2 tháng)

Votes: 2 8.3%
  • F2A 08-10-2009 (tăng 2 tháng rưỡi)

Votes: 6 25.0%
  • F2B 15-01-2004 (tăng 2 tháng)

Votes: 4 16.7%
  • F3 15-02-2002 (tăng 1 tháng rưỡi)

Votes: 11 45.8%
  • F4 08-11-2000 (tăng 1 tháng)

Votes: 12 50.0%

• Total voters
    24
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuong25489

Guest
buồn ngủ quá ! tối qua xem bóng đá ! trưa không ngủ ! bh thực sự mệt mỏi đó !

Last edited by a moderator:

thuongnguyen

Thành viên tích cực
Ðề: dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Mình F2A pd 24/03/2010 đây, ngày completed 12/09/2011 đang chờ lịch visa tháng 5 không biết có đột biến nhiều như visa tháng 4 không nữa. Hy vọng mọi điều tốt lành sẽ đến với các diện F . Hãy cùng cầu nguyện các bạn nhé.

lienvan6690

Thành viên mới

chỉ mong lịch visa mỗi diện F tăng 1 tháng là vui rồi, không trông mong chi nhiều, F2A 8/11/09 chờ dài cổ rồi,

devilbat

Thành viên tích cực

buồn ngủ quá ! tối qua xem bóng đá ! trưa không ngủ ! bh thực sự mệt mỏi đó !

dungthu235

Thành viên tích cực

xin thong bao ,mình F4 đang chơ tin .Câ2u mong tăng 1 thang thôi:1::1::1::1::1::1:

devilbat

Thành viên tích cực

mong các F đều tăng mạnh và ổn định vậy, F4 13.11.2000 chờ tin,hì hì

Duy

Thành viên tích cực

Thôi . hôm bữa thấy còn sớm nên nói thách F4 là 2 tháng , nay thấy cận ngày quá , giảm giá 1 tuần , còn 7 tuần nhe NVC . Thôi bo thêm mấy ngày nữa đó , vị chi là 01JAN2001 nhe ? OK? Alo Alo .....(Đang gọi NVC)

obamasmartest

Thành viên mới

tối wa ông bạn cũng coi AC & Barca à,tui cũng vậy nè,mà sao F4 ko ai nói gì hết vậy,đã có ai có giấy PV chưa,hồi hộp wa đi mất
barca win.hihi.messi thiên tài,thật may mình đc chứng kiến messi chơi bóng.messi xứng đáng hơn cả ronaldo vì messi có năng khiếu bóng đá,tố chất thiên tài.hihi.trước mình thấy ronaldo chơi MU rất thix,nhưng thấy messi đi bóng,vẽ bóng thì đoán ko sớm thì muộn sẽ đc ngợi ca thoai.

dungthu235

Thành viên tích cực

Thôi . hôm bữa thấy còn sớm nên nói thách F4 là 2 tháng , nay thấy cận ngày quá , giảm giá 1 tuần , còn 7 tuần nhe NVC . Thôi bo thêm mấy ngày nữa đó , vị chi là 01JAN2001 nhe ? OK? Alo Alo .....(Đang gọi NVC)
alo,NVC trả lơi: mai có thư cho mọi ngươi,tăng 1 tháng...yên tâm đi.:6::6::6:

hsinh

Thành viên tích cực

Chưa ai nhận thư phỏng vấn luôn .Oh my chúa !!!!

P

phuong25489

Guest
mệt quá ! mong sao đến giờ về quá đi thôi !

Last edited by a moderator:

devilbat

Thành viên tích cực

barca win.hihi.messi thiên tài,thật may mình đc chứng kiến messi chơi bóng.messi xứng đáng hơn cả ronaldo vì messi có năng khiếu bóng đá,tố chất thiên tài.hihi.trước mình thấy ronaldo chơi MU rất thix,nhưng thấy messi đi bóng,vẽ bóng thì đoán ko sớm thì muộn sẽ đc ngợi ca thoai.
tối wa Barca xứng đáng lắm đúng ko,thế mà 24h.com lại đổ thừa tùm lum hết,nói trọng tài thiên vị quả thứ 2,thế còn sân nhà AC có 2 tình huống có dc phạt đền đâu,nghe nó nói mà tức muốn chết,nhưng chưa tức bằng tới giờ mà chưa có bạn nào nhận jay PV het zi

thulieu

Thành viên tích cực

Mình F2A pd 24/03/2010 đây, ngày completed 12/09/2011 đang chờ lịch visa tháng 5 không biết có đột biến nhiều như visa tháng 4 không nữa. Hy vọng mọi điều tốt lành sẽ đến với các diện F . Hãy cùng cầu nguyện các bạn nhé.
chào bạn .mình co ngày pd la 26/3/2010 sau bạn 2 ngày có ji đặc biệt báo cho mọi người cùng vui:6::6:

thieuminh72

Thành viên tích cực

Chưa ai nhận thư phỏng vấn luôn .Oh my chúa !!!!
tháng rồi dến trang 15 là có người báo nhận thư phỏng vấn , tháng nầy trang 24 rồi chưa thấy gì , chắc NCV chơi trò ú tim dây , trái dất còn xoay thì sẽ còn visa di mĩ ,
tháng nầy visa sẽ tăng ào ạt an tâm ngủ thôi

W

watea

Guest

Thấy càng ngày & trở về sau việc di dân sẽ chậm và khó khăn hơn trước đây !:mad: mail miếc thì ngày càng gửi chậm dần lúc trước thấy 27 là nhận rồi ! Ôi thiệt mệt mấy ông Mỹ này :mad:

Thôi các AC ráng chờ ..lịch sẽ tăng chứ không lùi hay đứng đâu ...

Chúc AC trên 4rum sức khõe ...nhớ đừng thức khuya F5 hộp thư :24:--> cứ ngủ một giấc cho khõe rồi sáng mai sẽ có tin vui

:6:

hsinh

Thành viên tích cực

Mới gọi hỏi NVC khi nào họ sẽ gửi thư phỏng vấn cho những người nào will be current trong tháng 5/2012 và họ nói là chúng tôi không có thông tin về vấn đề này >>> :mad:

Status
Không mở trả lời sau này.