[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2014724009

vplove

Thành viên mới
Chào mọi ngừơi mình mới tham gia diễn đàn cho mình hỏi. Mình nhan duoc mail nhu vay la hs cua minh đã hoàn tất chưa vay moi người ơi?

07-APR-15

Dear Sir/Madam,

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing of your case has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,

Director
National Visa Center

vplove

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Mình complete ngày 22/4, và hiện giờ đang đợi thư phỏng vấn. Mình hi vọng, sẽ có lịch phỏng vấn trong tháng 7 này. Ai có hồ sơ complete trong tháng 4 này, thì cùng đợi nhé.
Minh cung nhan duoc complete ngay 7/4 nhu ban ne ntranvy

PhuongChau

Diễn đàn XNC
@vplove,

Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đường để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

vplove

Thành viên mới
@vplove,

Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đường để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.
Cám ơn bạn, mình sẽ chú ý.

vplove

Thành viên mới
Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Case Number: HCM2014724009
Preference Category: CR1
Priority Date: 18-MAR-14

Xin kiểm tra dùm hồ sơ của mình. Xin cảm ơn.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào mọi ngừơi mình mới tham gia diễn đàn cho mình hỏi. Mình nhan duoc mail nhu vay la hs cua minh đã hoàn tất chưa vay moi người ơi?

07-APR-15

Dear Sir/Madam,

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing of your case has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,

Director
National Visa Center
Case Number: HCM2014724009
Preference Category: CR1
Priority Date: 18-MAR-14

Xin kiểm tra dùm hồ sơ của mình. Xin cảm ơn.
Hồ sơ bạn đã hoàn tất complete tại NVC, đang nằm trong danh sách chờ xếp lịch trong thời gian sắp tới.

P/s: Tôi đã mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc gì thì hỏi bài tại đây, để BĐH theo dõi tiến trình hồ sơ một cách liên tục và tư vấn giúp bạn.

vplove

Thành viên mới
Hồ sơ bạn đã hoàn tất complete tại NVC, đang nằm trong danh sách chờ xếp lịch trong thời gian sắp tới.

P/s: Tôi đã mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc gì thì hỏi bài tại đây, để BĐH theo dõi tiến trình hồ sơ một cách liên tục và tư vấn giúp bạn.

Thanks PhuongChau...đã xem hồ sơ của mình. Khi nào có lịch PV mình sẽ thông báo với cả nhà.

ANA PHAM

Thành viên tích cực
Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Chào bạn Vplove, cho mình hỏi người nhà bạn đóng tiền 120$ + 325$ sau bao lâu NVC mới gỡi hướng dẫn làm hồ sơ tiếp theo vây? Bạn nộp bộ hồ sơ bảo trợ tài chính bao lâu thì hồ sơ complete vậy?

vplove

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Chào bạn Vplove, cho mình hỏi người nhà bạn đóng tiền 120$ + 325$ sau bao lâu NVC mới gỡi hướng dẫn làm hồ sơ tiếp theo vây? Bạn nộp bộ hồ sơ bảo trợ tài chính bao lâu thì hồ sơ complete vậy?
Chào bạn,hồ sơ của mình bên dvu lo hết bạn àh

vplove

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ CR1 - HCM2014724009

Thanks PhuongChau...đã xem hồ sơ của mình. Khi nào có lịch PV mình sẽ thông báo với cả nhà.
Chào bạn cho mình hỏi diễn dàn mình thấy ghi như vậy là sao mình chưa hiểu. Bạn giải thich dùm mình duoc k ạ?
F2A…… 01/10/2013..... tăng 4 tuần.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào bạn cho mình hỏi diễn dàn mình thấy ghi như vậy là sao mình chưa hiểu. Bạn giải thich dùm mình được không ạ?
Bạn xem lịch visa tháng 05/2015 ở đây:
F2A…… 01/09/2013…….. tăng 4 tuần.
http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...ng-05-2015-và-dự-đoán-lịch-visa-tháng-06-2015

Và lịch visa tháng 06/2015 ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...ng-06-2015-và-dự-đoán-lịch-visa-tháng-07-2015

Rồi so sánh giữa 2 lần lịch visa, thì sẽ biết tại sao diện visa F2A lại tăng 4 tuần.

vplove

Thành viên mới
Chào chị,
Hồ sơ của em complete 7/4/2015 cho em hỏi bao lâu thì em nhận được thư mời pv?
Em cảm ơn chị đã đọc thư.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào chị,
Hồ sơ của em complete 7/4/2015 cho em hỏi bao lâu thì em nhận được thư mời pv?
Em cảm ơn chị đã đọc thư.
Hồ sơ bạn sau khi đã hoàn tất complete tại NVC, thì chờ khoảng từ 3 - 4 tháng sau sẽ nhận được thư mời phỏng vấn.