[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - LovelyLovely

LovelyLovely

Thành viên mới
xin thân chào các anh chị em ,cùng các bạn .mình là thành viên mới nên mình không biết hỏi gì hết mình chỉ làm quen cùng cac bạn hôm nay và xin gửi lời chúc tốt đẹp và thành công đến cac bạn trong diẽn đàn ,,, hân hạnh được làm quen :1::41:
và sẵn đây cho minh hỏi một câu là ,có bạn nào trong diẽn đàn PV vào ngày 10-03-2011 tới này không ,vì mình cũng PV ngày đó ,,,,,,,!

phanthingocanh

Thành viên tích cực
Ðề: Thân chào các ace trong diễn đàn

xin thân chào các anh chị em ,cùng các bạn .mình là thành viên mới nên mình không biết hỏi gì hết mình chỉ làm quen cùng cac bạn hôm nay và xin gửi lời chúc tốt đẹp và thành công đến cac bạn trong diẽn đàn ,,, hân hạnh được làm quen :1::41:
và sẵn đây cho minh hỏi một câu là ,có bạn nào trong diẽn đàn PV vào ngày 10-03-2011 tới này không ,vì mình cũng PV ngày đó ,,,,,,,!
Çhúc mừng bạn nha,:1::1::1:rinh giấy hồng:113::113::113:Nhờ chia sẻ kinh nghiệm khi phỏng vấn nhé:101::101::101:

LovelyLovely

Thành viên mới

Çhúc mừng bạn nha,:1::1::1:rinh giấy hồng:113::113::113:Nhờ chia sẻ kinh nghiệm khi phỏng vấn nhé:101::101::101:

cảm ơn lời chúc của bạn ,sau khi PV mình nhất định sẽ chia sẽ cùng các bạn, chúc một ngày tốt lành,,.,,,,...,,,.....:1::1::113:

LovelyLovely

Thành viên mới

mình cũng muốn hỏi các bạn là ,,,
chồng của mình sang VN làm việc hơn một năm rồi ,và chúng mình đang sống chung với nhau ,nhưng chủ nhà của mình không có lên C.A đăng ký tạm trú cho mình cùng ox mình ,vậy khi mình đi pv họ có tin mình và chông mình đang sống chung không ,,,,?

cơ hội mình đậu khỏang bao nhiêu phần trăm vậy ,,,?
niếu các bạn nào biết xin tư vấn giúp mình vơí ,mình xin chân thành cảm ơn ,,,,,,,,,,lay