[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - MSC1390218812

sam sam

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ CR-1 Thùy Vân

cam on mọi người.
hồ sơ của mình nộp vào 12/11 và 19/3 được app đó.
hiện tại mình cũng đang chờ đợi bước kế tiếp không biết sẽ như thế nào, vc mình cũng hồi hộp lắm,
hy vọng sớm được đoàn tụ.

mykim1989

Thành viên tích cực

Mykim cung dang doi nhung buoc ke tiep tu NVC day . Khi nao samsam nhan duoc case number cung chia se cho moi nguoi biet va chia se niem vui voi samsam nhe .cam on samsam .. Samsam da lam LLTP chua vay ?

sam sam

Thành viên mới

sam sam mới vừa làm xong LLTP, hồi sáng mới đi STP nhận đây.
giờ có thời gian thì mình làm trước, bữa giờ lên nộp hẹn 15 ngày mới có lận.
nên mykim cũng nên đi làm sớm đi

Hi Van, Mình cùng chung cảnh ngộ với Vân nè, vì đang chờ I-130 approval, khi nào approval nhớ cho mình hay nha.
Thanks

mykim1989

Thành viên tích cực

Mykim cám ơn chị nha .hôm qua Mykim đã đi làm LLTP ho hẹn 4 tuần nữa mơi lấy chị ơi.không biết sao mà 4 tuần mới có nữa .chị sam sam đã nhận được case number chưa ?chị có yahoo không cho mykim xin nhe . chi trangquandao cho e địa chỉ đó có phải là yahoo Mesage không vậy chị ?

sam sam

Thành viên mới

vậy ah. đầu tháng 4 sam sam đi làm thì hẹn 15 ngày có rồi. có thể do cuối tháng 4 có nhiều ngày lễ quá nên thời gian sẽ dài hơn.
hiện tại sam sam chưa nhận được case number nữa, không biết tới bước nào mới nhận được cái đó nữa.
yahoo và mail của sam sam là trankietlinh@yahoo.com .

vanhs

Thành viên mới

Em chào anh chị, hồ sơ của em đã bước qua tháng thứ 7 rồi mà vẫn chưa được approved nữa. Em lo lắng quá, không biết anh chị trong diễn đàn có ai gặp giống trường hợp của em không và em nên làm gì bây giờ...

vanhs

Thành viên mới

Em chào anh chị trên diễn đàn,
Vợ chồng em có thấy hồ sơ diện K3 nên Chồng em định nộp tiếp đơn xin visa K3 cho em trong khi chờ approval của hồ sơ CR1. Nhưng vợ chồng em không thấy thông tin gì về trường hợp này. ANh chị có kinh nghiệm có thể hướng dẫn giúp em được không ạ?Em chân thành cảm ơn.