[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - MYLOVE

MYLOVE

Thành viên mới
cac anh chi cho e mau viet tuong trinh 10 nam song cua chong va vo,chi giup e ko biet viet nhu the nao

MYLOVE

Thành viên mới
Mylove

chào các bạn mình mong được các bạn chỉ giúp mình cách giải quyết về trường hợp của mình là khi điền đơn nộp cho NVC mình đa điền sai ngày tháng năm sinh cua me,jo đến khi sắp xếp hồ sơ đi pv mình mớ phát hiện ra chi tiết đó sai, các bạn gíúp mình phải làm sao nha.cảm ơn mọi người

hoatimbattu

Thành viên tích cực
Ðề: Mylove

chào các bạn mình mong được các bạn chỉ giúp mình cách giải quyết về trường hợp của mình là khi điền đơn nộp cho NVC mình đa điền sai ngày tháng năm sinh cua me,jo đến khi sắp xếp hồ sơ đi pv mình mớ phát hiện ra chi tiết đó sai, các bạn gíúp mình phải làm sao nha.cảm ơn mọi người
Nếu bạn khai sai trong Form DS-230 thì khi đi pv thì bạn có thể làm DS-230 mới để đem theo nộp cho nhân viên sơ vấn ....Họ sẽ trả lại bạn Ds-230 cũ mà bạn đã nộp lúc trước ...

MYLOVE

Thành viên mới

Nếu bạn khai sai trong Form DS-230 thì khi đi pv thì bạn có thể làm DS-230 mới để đem theo nộp cho nhân viên sơ vấn ....Họ sẽ trả lại bạn Ds-230 cũ mà bạn đã nộp lúc trước ...
thân chào bạn hoatimbattu và cảm ơn bạn đã chỉ mình phải làm sao, mình đang rất lo mà được bạn tư vấn lam mình cảm thấy thoải mái hơn rồi,vậy mình xin hỏi bạn khi đi pv mình có bị nhân viên hỏi tại sao lại điền sai ko bạn , và nếu bị hỏi mình có phải đưa ra bằng chứng gi để giải thích ko bạn, và khi minh mang theo đơn DS230 mới đi thì tự họ sẽ trả cho mình đơn cũ hở bạn ?
mình co viết sẵn bản timeline mình có nên nộp lúc pv ko bạn?
cảm ơn hoatimbattu nha

MYLOVE

Thành viên mới
các anh chị giúp e với

các anh chị ơi chỉ giúp e cách sắp xếp hồ sơ đi pv diện vợ chồng nha.cảm ơn các anh chị trên diễn đàn

hoatimbattu

Thành viên tích cực

Hi bạn !!!
Điền sai thì điền lại cho chính xác ...như địa chỉ nhà mới v.v....
Mình không nghĩ nhân viên sơ vấn lại đi hỏi bạn tại sao lại điền sai đâu, nếu họ hỏi gì thì bạn trả lời đúng sự thật vậy thôi ...

Như anh Huynhhiep bên VDT đã giải thích cho bạn về timeline có nên làm trước hay không rồi mà ??? Nhưng mình lại nghĩ khác....Tuỳ vợ chồng bạn thôi ...