[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - vivianbui

vivianbui

Thành viên mới
Chào mọi người trên DĐ
Mình là thành viên mới tham gia,case của mình diện CR1,đã completed dc 2 tháng mà vẫn chưa có thư pv,ko hiểu sao lâu zay??Ox mình goi dt cho NVC thì nghe hộp thư nói từ 6 tới 8 tuần sẽ có thư,giờ da hon dc 2 tháng 2 ngày rùi... Có bạn nào giống trường hợp của mình ko chia sẻ với???Mình lo lắng wa..a

Thi Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ completed 2 tháng đang đợi thư pv

Chào bạn!
Hs của mình cũng diện CR-1 nè, mình completed ngày 14/9 tính dến nay cũng hơn 10 tuần rồi vẫn chưa thấy tin vui ji hết. Giờ chỉ biết chờ đợi thôi bạn ơi.

vivianbui

Thành viên mới

Hi., Thi Nguyen
Vậy là mình giống nhau rui cùng chung dien CR1 va completed thang 9
Ox mình có goi cho NVC họ nói vẫn chưa có ngày pv ,,bun wa
ban có tin vui gì thi chia sẻ nhé
Có dia chỉ on yahoo ko cho mình di luc nào 888
Chúc moi nguoi cuối tuần vui vẻ ,cố gắng kiên trì chờ đợi...hãy kiên nhẫn,niềm vui sẽ tới thui

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hi., Thi Nguyen
Vậy là mình giống nhau rui cùng chung dien CR1 va completed thang 9
Ox mình có goi cho NVC họ nói vẫn chưa có ngày pv ,,bun wa
ban có tin vui gì thi chia sẻ nhé
Có dia chỉ on yahoo ko cho mình di luc nào 888
Chúc moi nguoi cuối tuần vui vẻ ,cố gắng kiên trì chờ đợi...hãy kiên nhẫn,niềm vui sẽ tới thui
Chào bạn!
Sáng nay mình mới nhận mail tra lời của NVC nè. Mình copy cho bạn nhé :
Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.
Tất cả các tài liệu cần thiết để xử lý hồ sơ (của bạn) tại Trung tâm chiếu khán quốc gia đã được (chúng tôi) nhận. Ngay khi chúng tôi lên được lịch phỏng vấn chúng tôi sẽ thông báo cho người đại diện được chỉ định của hồ sơ này (người bảo lãnh, người được bảo lãnh hoặc luật sư đại diện). Đại sứ quán Hoa Kỳ hoặc tổng Lãnh sự có thể đòi hỏi thêm thông tin, tài liệu vào lúc phỏng vấn.
Mail của mình : thithi190485@yahoo.com
Bạn đâu vậy? Mình ở Vũng Tàu.

vivianbui

Thành viên mới

HI thi nguyen
minh add nick cua ban roi do,minh da gui email cho NVC hoi ngay pv thì sau đó 2 tuần ho cũng mới reply lại email cho mình nội dung giống của bạn.hy vong trong tháng này co thư pv
minh ở sgon quan 5
chúc bạn happy và chúng ta cùng lucky
Vivian