[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - WAC1190031807

Dze_nho

Thành viên mới
Chào các bạn,

Các bạn có thể giúp mình cho biết hồ sơ mình khoảng bao lâu nữa hồ sơ mình sẽ complete

Ox mình nộp hồ sơ vào ngày 15/10/2010 USCIS báo là đã nhận hồ sơ, ngày 16/02/2011 trên trang web của USCIS báo mức 4 là Post decision activity và họ sẽ chuyển qua NVC.

Mình k biết qua NVC hồ sơ sẽ ở đó khoảng bao lâu va khi nào mình sẽ nhận được thư phỏng vấn?

Cám ơn mọi người.

Ðề: Bao lanh dien vo chong

Chào các bạn,

Các bạn có thể giúp mình cho biết hồ sơ mình khoảng bao lâu nữa hồ sơ mình sẽ complete

Ox mình nộp hồ sơ vào ngày 15/10/2010 USCIS báo là đã nhận hồ sơ, ngày 16/02/2011 trên trang web của USCIS báo mức 4 là Post decision activity và họ sẽ chuyển qua NVC.

Mình k biết qua NVC hồ sơ sẽ ở đó khoảng bao lâu va khi nào mình sẽ nhận được thư phỏng vấn?

Cám ơn mọi người.
Bạn phải cung cấp thông tin về hồ sơ của mình để diễn đàn giúp đỡ nhé. Thân.

Dze_nho

Thành viên mới
Ðề: Bao lanh dien vo chong

Chào các bạn,

Cám ơn mọi người.
sorry, ho so minh la wac1190031807