[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2009632185*

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: xin cho tôi biết thông tin về hồ sơ !

Chúc mừng bác Utle, hồ sơ completed ngày 30.6.2010, vui lòng chờ 6-8 tuần bác nhe.

Thông tin cuộc gọi 4.7.2010 HCM 2009. 632185

[MUSIC]http://xuatnhapcanh.com/nvc/HCM2009632185ok.mp3[/MUSIC]
Chúc mừng HS bác Utle đã complete. :41::)

Utle1153

Thành viên tích cực

Mình thành thật cám ơn 2 Bác Thành, Duy gọi cell phol và (Tuongvan) báo tin vui hồ sơ của mình được completed, Mình xin chia se tin vui này đến các ACE trong diển đàng, và cầu mong những HS chưa completed se mau chóng như Mình hết:41::41:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng bác Utle, hồ sơ completed ngày 30.6.2010, vui lòng chờ 6-8 tuần bác nhe.
Chúc mừng HS của Bác UtLe đã complete :41::41::41: Cầu chúc mọi sự tốt lành và bình an đến Bác và GĐ.

phiden

Thành viên tích cực

Chúc Mừng ! Chúc Mừng ! Nha anh ÚT,hẹn gặp lại.

Utle1153

Thành viên tích cực

Mình xin ghi nhận những lời chúc của các Bạn bằng tất cã tấm chơn tình của lòng mình:):):)

Utle1153

Thành viên tích cực

nếu có diệp mình xin mời các bạn về sông nước miền tây cho mát mẻ, đi dạo chợ nổi bằng ghe tam bãng và xuồng ba lá.

Utle1153

Thành viên tích cực

Hi bạn NgaHuynho4 còn về sấp xếp hs phỏng vấn Mình đang ngâm cứu, kinh nghiệm cũa các Bác đi trước truyền đạt lại :confused::confused::confused:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

nếu có diệp mình xin mời các bạn về sông nước miền tây cho mát mẻ, đi dạo chợ nổi bằng ghe tam bãng và xuồng ba lá.
Nghe chú Utle giới thiệu, thích quá đi thôi...:)

Thành

Thích đủ thứ ...

Có cho tắm sông không bác Utle ? :21:

Utle1153

Thành viên tích cực

có chứ còn chia phe lấy bùng chọi lộn,bắt được tù binh bôi bùng khâp người....ha...ha..ha...(đó là chuyện xưa khi ta bé ta chơi):41:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Chào a UT a soạn đầy đủ giấy tờ rồi hả.....bên nhà e đi 4người chuẩn bị giấy tờ mêt quá.e còn chờ o.xã gởi bộ I-864 và toàn bộ bằng chứng về là tạm ổn....còn vụ đi sông nước miền tây nghe ham quá khi nào đi cho e biết nha...chúc a và ACE nhiều sức khoẻ.:):):):):)

Utle1153

Thành viên tích cực

Xin thân chào các ACE vui lòng giúp dùm Mình điền trong mẫu đơn DS 320, câu :29, và 2 câu: 31a;31b. tình trạng của mình khi đi định cư chỉ một mình, câu 29 là NO phải không? còn 2câu 31a và 31b có liên quan đến câu số 14 và 29, mình điền như thế nào? Yes hay No, nhờ các bạn giup dùm mình thành thật cám ơn. :confused::confused::confused: . -* Hi Bạn NgaHuynh hôm rày mình bận việc nên không có lên diển đàng,cám ơn bạn hs Mình tương đối hoàn chỉnh chỉ còn vài thắc măc nhỏ nhờ các Bạn trong diển đàng giúp. Chuc mừng Bạn đả sâp xêp hs đi phỏng vấn đả hoàn chỉnh, và nhanh đươc giấy mời phỏng vấn thank.

Chỉnh sửa cuối:

linda

Ban điều hành

Xin thân chào các ACE vui lòng giúp dùm Mình điền trong mẫu đơn thị thực nhập cãnh, câu :29, và 2 câu: 31a;31b. tình trạng của mình khi đi định cư chỉ một mình, câu 29 là NO phải không? còn 2câu 31a và 31b có liên quan đến câu số 14 và 29, mình điền như thế nào? Yes hay No, nhờ các bạn giup dùm mình thành thật cám ơn. :confused::confused::confused: . -* Hi Bạn NgaHuynh hôm rày mình bận việc nên không có lên diển đàng,cám ơn bạn hs Mình tương đối hoàn chỉnh chỉ còn vài thắc măc nhỏ nhờ các Bạn trong diển đàng giúp. Chuc mừng Bạn đả sâp xêp hs đi phỏng vấn đả hoàn chỉnh, và nhanh đươc giấy mời phỏng vấn thank.
Câu 29: List names, dates and Places of Birth and Addresses of All Children: ( Liệt kê họ tên, ngày tháng năm sinh, địa chỉ của tất cả các con của đương đơn)

Nếu anh có con, dù không đi cùng hoặc đã định cư ở Mỹ vẫn phải liệt kê vào. Nếu không có con anh ghi NONE.

Câu 31a và 31b, nếu không ai đi cùng thì anh ghi NONE.

Chúc anh may mắn, sớm hoàn tất hồ sơ, Pv thành công và sớm đoạn tụ cùng gia đình trên đất Mỹ.

Utle1153

Thành viên tích cực

mình cám ơn Bạn Linda đã tư vấn cho, mình xin chúc Bạn và gia đình thật nhiều sức khỏe và tràng đầy niềm vui trong cuộc sống.

Utle1153

Thành viên tích cực

Mình mới nhân từ NVC thư email xin nhờ các ACE hổ trợ dịch thư nầy ý nghĩa như thế nào thành thật cám ơn.

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

The Immigration and Nationality Act (INA) does not allow derivative status to family members of immediate relatives. IR1, CR1, CR2, IR2, and IR5 classifications are immediate relative visa categories. This means that a spouse, unmarried child under the age of 21 and a parent of a U.S. citizen require their own individual petition in order to immigrate to the U.S.

The correct case number is listed below.

Case Number: HCM2009632185
Beneficiary's Name: LE,UT
Preference Category: IR1
Your Priority Date: 29Aug2006
Foreign State Chargeability: VIETNAM
U.S. Embassy/Consulate: CONSULATE GENERAL OF THE UNITED STATES, VISA UNIT
4 LE DUAN, QUAN 1
THANH PHO HO CHI MINH
VIETNAM

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Mình mới nhân từ NVC thư email xin nhờ các ACE hổ trợ dịch thư nầy ý nghĩa như thế nào thành thật cám ơn.

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

The Immigration and Nationality Act (INA) does not allow derivative status to family members of immediate relatives. IR1, CR1, CR2, IR2, and IR5 classifications are immediate relative visa categories. This means that a spouse, unmarried child under the age of 21 and a parent of a U.S. citizen require their own individual petition in order to immigrate to the U.S.

The correct case number is listed below.

Case Number: HCM2009632185
Beneficiary's Name: LE,UT
Preference Category: IR1
Your Priority Date: 29Aug2006
Foreign State Chargeability: VIETNAM
U.S. Embassy/Consulate: CONSULATE GENERAL OF THE UNITED STATES, VISA UNIT
4 LE DUAN, QUAN 1
THANH PHO HO CHI MINH
VIETNAM
Chào chú .
TV giúp chú dịch nhé .Thư này NVC nói tất cả giấy tờ cần thiết cho việc cấp visa NVC đã nhận đuợc, Ngay khi ngày PV đuợc xếp lịch, NVCsẽ thông báo cho nguời bảo lãnh, nguời đuợc bảo lãnh hay luật sư .
Vậy là chú sắp đuợc NVC bắt đi Khám sức khỏe và PV rồi đó chú . HY vọng cuối tháng này .:)

Utle1153

Thành viên tích cực

Chú chân thành cám ơn Cháu, hình như gia đình cháu cũng được giấy phỏng vấn đợt rồi, cùng các Bác Lieuvh và Thanhnv phải hong? nếu được vậy chú chúc gia đình Cháu đạt mọi sự tốt lành như ý muốn..:41::41::41:

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh Utle1153 và chị ngahuynh04,
Xin chúc mừng anh, chị hồ sơ đã được completed. Chúc anh, chị và gia định mau sớm nhận được giấy báo phỏng vấn.