[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2006705032

The_Gunners1995

Thành viên tích cực
Ðề: Kiểm tra dùm em nhé...............

anh chị ơi!! sáng nay mở mail lên em nhận đc cái nj.........vậy cái này là j` vậy anh chị??

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC). The NVC has updated the mailing/email address. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation, which may affect the beneficiary's entitlement to a visa.

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,

Maya
National Visa Center
Written Inquiry Unit
Serco Inc.
Support Contractor
NVCInquiry@state.gov
This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

From: Huấn Trần [mailto:tronghuan1995@yahoo.com.vn]
Sent: Monday, October 11, 2010 9:25 AM
To: NVC Inquiry
Subject: 2006705032

Dear Madam or Sir:

I would be grateful to inform me when my family will be scheduled for an interview at the U.S. Consulate General in Ho Chi Minh City.

To my knowledge, my family’s case is now complete at the National Visa Center.

Please note that I am the principal beneficiary and I was born on 02/13/1966 , in DA NANG, Vietnam . As for the petitioner, his [or her] full name is A, NGUYEN THI THUY. He [or she] was born on 07/15/1941, in QUANG BINH
Vietnam

Looking forward to hearing from you as soon as possible, I remain.

Yours truly,

B, TRAN THANH HIEP

96 NGUYEN CONG TRU,KHU 5,PHUONG 2,BAO LOC CITY,LAM DONG PROVINCE,VIET NAM
0633 718195

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi The_Gunners1995, đại ý nội dung trong thư nói rằng NVC đã cập nhật địa chỉ email của bạn, ngay sau khi có lịch phỏng vấn NVC sẽ gửi thông báo và thư mời đến cho bạn (hoặc người đại diện).
Bạn hãy yên tâm.
Chúc may mắn nhé.

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

anh/chị cho em hỏi?? tờ DS-230 và I-864 sao nhà em không có.....tờ này gửi cho người bảo lãnh hay người đc bảo lãnh zị anh/chị.....giúp em vs....tks

Thành

Thích đủ thứ ...

anh/chị cho em hỏi?? tờ DS-230 và I-864 sao nhà em không có.....tờ này gửi cho người bảo lãnh hay người đc bảo lãnh zị anh/chị.....giúp em vs....tks
Bạn mở cho Bố, Mẹ xem trang huớng dẫn này và chuẩn bị theo như hướng dẫn nhe: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2071
Uả mà gia đình có làm qua luật sư không ? Thông báo cuả NVC có nói là họ đã nhận được tất cả giấy tờ cuả gia đình rồi mà ???

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

Bạn mở cho Bố, Mẹ xem trang huớng dẫn này và chuẩn bị theo như hướng dẫn nhe: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2071
Uả mà gia đình có làm qua luật sư không ? Thông báo cuả NVC có nói là họ đã nhận được tất cả giấy tờ cuả gia đình rồi mà ???
3 má e nói là không pek nhìu về vấn đề này lắm......tại bên kja có ông 3` nội em r`.......có j` anh/chị chỉ giáo....

SoNy

Thành viên tích cực

3 má e nói là không pek nhìu về vấn đề này lắm......tại bên kja có ông 3` nội em r`.......có j` anh/chị chỉ giáo....
Hi The_Gunners1995, theo dõi từ đầu topic của bạn thì biết hồ sơ bạn đã complete, như vậy không còn phải thắc mắc gì về I-864 hay DS-230 gì nữa, bây giờ bạn chỉ chờ đến khi có thư mời phỏng vấn và sẽ lo tiếp những giấy tờ trong thư mời yêu cầu thôi. Rất nhiều người hồ sơ complete trước bạn đến giờ vẫn chưa nhận thư mời PV mà, bạn cứ yên tâm chờ nhé.

SoNy

Thành viên tích cực

Ủa ủa DS-230 chắc chắn bạn phải điền và ký tên chứ nhỉ ? Sao bạn lại không biết về hồ sơ này ??? :13: Còn I-864 là bộ hồ sơ của người bảo trợ tài chánh, bộ này cũng cần đem đi khi phỏng vấn đó, cho nên bây giờ bạn email hỏi người nhà bạn bên Mỹ xem sao.

TaoDi

Thành viên mới

@The_Gunner1995,

Diễn đàn mình gồm nhiều người với nhiều độ tuổi, trình độ v.v... Bạn không nên viết thắc mắc của mình bằng ngôn ngữ trên mạng tuổi teen (đại loại: ông 3`, r`......., pek nhìu), kiểu đánh đố, bắt người khác đọc phải vắt óc ra nghĩ bạn đang viết gì, như vậy. Đoán chữ bạn viết đã mệt hết hơi thì lấy đâu ra thời thì tư vấn cho bạn.

Bạn nên điều chỉnh lại nhé.

Thank you.

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

@The_Gunner1995,

Diễn đàn mình gồm nhiều người với nhiều độ tuổi, trình độ v.v... Bạn không nên viết thắc mắc của mình bằng ngôn ngữ trên mạng tuổi teen (đại loại: ông 3`, r`......., pek nhìu), kiểu đánh đố, bắt người khác đọc phải vắt óc ra nghĩ bạn đang viết gì, như vậy. Đoán chữ bạn viết đã mệt hết hơi thì lấy đâu ra thời giờ tư vấn cho bạn.

Bạn nên điều chỉnh lại nhé.

Thank you.
CẢM ƠN chú BM đã nhắc nhỡ......tại cháu qen tay rùi,hjhj.....chắc sẽ khắc phục..

Last edited by a moderator:

TaoDi

Thành viên mới

Bạn The_Gunner1995 có tinh thần phục thiện vậy là rất đáng mừng! :41::41::41::41:

Hy vọng lần sau sẽ tốt hơn nhiều!

anhduy1985

Thành viên mới

Chào The_Gunners1995 pạn cho tôi hỏi nhà bạn đã có giấy PV chưa vậy??
Theo dõi topic của bạn tôi thấy tôi và bạn có cùng ngày completed nên hỏi thử xem pạn đã có giấy PV chưa??

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

Chào The_Gunners1995 pạn cho tôi hỏi nhà bạn đã có giấy PV chưa vậy??
Theo dõi topic của bạn tôi thấy tôi và bạn có cùng ngày completed nên hỏi thử xem pạn đã có giấy PV chưa??
Chào anhduy1985,nếu có giấy PV thj` tui sẽ đăg lên dđ báo cho mọi người pek.....hjhjhj

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

Anh/chị cho em hỏi số ĐT của NVC là bao nhiêu??? và khi mình điện qa hỏi về ngày PV thì người ta sẽ trả lời tiếng anh hay tiếng việt ạ.??? tại em thấy nhiều người tuy đã có ngày PV mà chưa có giấy nên thắc mắc

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Anh/chị cho em hỏi số ĐT của NVC là bao nhiêu??? và khi mình điện qa hỏi về ngày PV thì người ta sẽ trả lời tiếng anh hay tiếng việt ạ.??? tại em thấy nhiều người tuy đã có ngày PV mà chưa có giấy nên thắc mắc
Chào bạn,
Số ĐT của NVC là 603 334 0700. Phải nói chuyện bằng tiếng Anh. Họ sẽ hỏi một số thông tin về người bảo lãnh cũng như người thụ hưởng, nếu đúng thì họ sẽ trả lời cho bạn.