[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - WAC1090224493

Hong_Dan33

Thành viên mới
Em mới nhận được giấy này nhờ dịch giúp dùm e: hồ sơ dạng F3
RECEIPT NUMBER : WAC 1090224493
PRIORITY DATE : August 13 , 2010
RECEIVED DATE : August 13 , 2010
PREFERENCE CLASSIFICATION : 201 A INA ADULT CHILD OF USC
NOTICE DATE :August 21 , 2010
USCIS ALIEN NUMBER : A056559467
PAGE :1 OF 1
HA N.PHAM : 7521 SHELBY ST , ELK GROVE , CA 95758
PHAM , DI XUAN VIET NAM
Nhờ dịch hộ dùm e xem hồ sơ khi nào được mở và đến khi nào thì được gọi phỏng vấn . Em cảm ơn a chị nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Hong_Dan33

Thành viên mới
Ðề: Nhờ kiễm tra dùm em

sau e hỏi mà o trả lời . o lẽ câu hỏi của e o phù hợp với diễn đàn . như vậy e o tham gai nữa .

Thành

Thích đủ thứ ...

sau e hỏi mà o trả lời . o lẽ câu hỏi của e o phù hợp với diễn đàn . như vậy e o tham gai nữa .
Hồ sơ của gia đình bạn chỉ mới nộp vào năm 2010, diện F3 bạn phải có thời gian chờ đợi 8-9 năm nữa, có nghĩa là hồ sơ bạn có ngày phỏng vân vào năm 2018 hoặc 2019 (theo dự đoán).
Việc trả lời cho câu hỏi của bạn tuỳ thuộc vào thời gian của các ACE trên diễn đàn, không phải ai cũng có thời gian, ngồi chờ bạn hỏi để trả lời đâu nhé. Xin vui lòng ! :100:

Hong_Dan33

Thành viên mới

a nói vậy o đúng , mấy người mới hỏi la trả lời liền , còn e thì o ?
Nếu làm phiền thì thôi vậy

TaoDi

Thành viên mới

Bạn nên bình tĩnh! Đừng tự ái vặt như vậy!

Có thể bài post của bạn không gặp may khi rơi vào ngày mà mọi người bận nên chưa trả lời ngay cho bạn được.

Đây là forum mang tính tự nguyện, không thể bắt buộc mọi người PHẢI và NGAY LẬP TỨC trả lời thắc mắc được. Hơn nữa, mọi người có biết bạn là ai đâu mà có ác cảm và tẩy chay, không trả lời cho bạn.

Chính thái độ giãy nẩy, làm mình làm mẩy...như vậy mới làm mất hình ảnh của mình trước mọi người và điều này chỉ có thiệt cho bạn mà thôi.

Mong bạn tĩnh tâm và vui vẻ trở lại!

Chúc một ngày tốt lành!

Thành

Thích đủ thứ ...

hì hì hì bạn nên thông cảm cho nhé, có những trường hợp hồ sơ đã mở và họ cần thông tin gấp hơn bạn, nên ACE dành ưu tiên nhiều hơn. Topic của bạn thì vẫn còn đó, trước sau gì bà con cũng tham gia cùng bạn thôi mà, nhất trí vậy đi nhe :41:

Hong_Dan33

Thành viên mới

nếu vậy e có buồn nửa , gì co người hỏi sau mà trả lời trước mà . Dù sau e cũng cảm ơn a chị nhiều lắm . Đã giúp e trong thời gian qua

Hong_Dan33

Thành viên mới
Cho hỏi thăm

sau gần đây e có người a họ , cha của a ấy mở hồ sơ và bảo lảnh di qua mỹ có mấy tháng là đi rồi . Mà e biết thì cha lảnh con thời gian là 5 năm . vậy nếu hồ sơ của mình đầy đủ thì có thể đi sớm hơn thời gian được o ? hay là đúng thới gian rồi mới giải quyết cho mình đi . Xin cảm ơn nhiều

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Cho hỏi thăm

sau gần đây e có người a họ , cha của a ấy mở hồ sơ và bảo lảnh di qua mỹ có mấy tháng là đi rồi . Mà e biết thì cha lảnh con thời gian là 5 năm . vậy nếu hồ sơ của mình đầy đủ thì có thể đi sớm hơn thời gian được o ? hay là đúng thới gian rồi mới giải quyết cho mình đi . Xin cảm ơn nhiều
Chào Hong_Dan33

Thị thực dành cho thành viên trực hệ (Bảo lãnh trên dưới 1 năm)
• IR1/CR1a : Vợ/chồng của công dân Hoa Kỳ
• IR2/CR2b : Con đẻ hay con riêng của vợ/chồng công dân Hoa Kỳ, con còn độc thân, dưới 21 tuổi
• IR3: Con nuôi của công dân Hoa Kỳ
• IR4: Con nuôi của công dân Hoa Kỳ (được nhận nuôi ở Hoa Kỳ)
• IR5c: Cha/mẹ đẻ hay cha/mẹ kế của công dân Hoa Kỳ
• K1d: Hôn phu (thê) của công dân Hoa Kỳ
• K3e: Vợ/chồng và con riêng của vợ/chồng công dân Hoa Kỳ.

Thị thực dành cho thành viên gia đình

• F1: Con độc thân của công dân Hoa Kỳ (từ 5-6 năm)
• F2A: Vợ/chồng và con độc thân dưới 21 tuổi của Thường Trú Nhân(hiện tại từ 2-3 năm)
• F2B: Con độc thân trên 21 tuổi của Thường Trú Nhân (từ 7-8 năm)
• F3: Con đã kết hôn của công dân Hoa Kỳ (8-9 năm)
• F4: Anh, chị, em của công dân Hoa Kỳ (10-12 năm)

Thanks

anhduy1985

Thành viên mới

pạn nên xem lại cách trả lời trong dđ nhé.....đâu fải cứ hỏi là fải trả lời ngay đc đâu........hồ sơ mới nộp mà cứ nóng,8 9 năm nữa chứ mấy :))