[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - Bin Bin

Bin Bin

Thành viên mới
Chuyện là gia đình của em được người dì (em của mẹ em) bão lãnh sang Hoa Kỳ. Hồ sơ ưu tiên tháng 7/2007. Nhưng cha của em là Đảng Viên. Cho em được hỏi là nếu đến ngày visa đáo hạn, mà cha của em là Đảng Viên thì cả gia đình em hồ sơ có thuận lợi được đi hay không? Hay có gặp trục trặc gì không ạ! Em xin cảm ơn!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chuyện là gia đình của em được người dì (em của mẹ em) bão lãnh sang Hoa Kỳ. Hồ sơ ưu tiên tháng 7/2007. Nhưng cha của em là Đảng Viên. Cho em được hỏi là nếu đến ngày visa đáo hạn, mà cha của em là Đảng Viên thì cả gia đình em hồ sơ có thuận lợi được đi hay không? Hay có gặp trục trặc gì không ạ! Em xin cảm ơn!
Ba bạn phải ra khỏi Đảng trước 5 năm, trước khi được gọi phỏng vấn để xuất cảnh định cư.

Bạn xem hướng dẫn ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=22186

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Định cư là chuyện lớn của gia đình , Mẹ em là duong don chính đi kg cần ba thủ tục OK, nhưng đến lúc ba muốn đi thì phải làm thủ tục lại rất lằng nhằng. Tôi nghĩ kg có gia đình nào muốn đi Mỹ mà hi sinh hết như vậy cả.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Vâng! Em xin cám ơn ạ! Cho em xin được hỏi thêm là khi đó nếu ba em không đi, thì mẹ của em và các con dưới 21 tuổi có được đi không ạ!
Muốn tính chính xác tuổi CSPA, xem có đủ tuổi được cùng xuất cảnh cùng gia đình hay không?

Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Ngày, tháng, năm sinh, của người muốn tính tuổi CSPA.
3/. Số biên nhận Receipt number.
4/. Số hồ sơ Case number HCM.