[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2005731086

tranquang

Thành viên tích cực
anh chị trong diễn đàn vui lòng giúp dùm ; mình đã gửi email ; cho trung tâm visa ; thông thường gửi email sẽ có thư tự động trả lời sau khi gửi thư đi ( an auto ) và mình đã gửi hơn 20 ngày chưa nhận được thư trả lời ( asknvc@state.gov ) xin hỏi có ai biết vui lòng giúp cho , xin cám ơn diễn đàn
:New_icons_60:l001l001

Cookie Vu

Thành viên mới
Ðề: email ; cuả trung Tâm visa ; sao gửi đi không có trả lời

hình như k trả lời tự động nữa mà sau vài tuần sẽ có email trả lời về nội dung mà mình đã gửi đó anh!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

anh chị trong diễn đàn vui lòng giúp dùm ; mình đã gửi email ; cho trung tâm visa ; thông thường gửi email sẽ có thư tự động trả lời sau khi gửi thư đi ( an auto ) và mình đã gửi hơn 20 ngày chưa nhận được thư trả lời ( asknvc@state.gov ) xin hỏi có ai biết vui lòng giúp cho , xin cám ơn diễn đàn
:New_icons_60:l001l001
Hiện tại không còn hệ thống thư trả lời tự động như trước đây nữa. Nếu bạn đã gửi email cho NVC với các thông tin thật đầy đủ và chính xác thì chờ khoảng từ 3 - 4 tuần lễ sẽ có thư trả lời chính thức từ NVC. Nếu quá thời gian này mà vẫn chưa nhận được thông tin gì thì gửi email hỏi lại lần nữa.

tranquang

Thành viên tích cực

Mình xin cám ơn ; Diễn Đàn rất nhiều , đã tư vấn giúp cho mình ,

tranquang

Thành viên tích cực
Theo đoàn luật sư di trú tại My cho biết ; vừa họp với immigrant ; theo dự kiến tháng 12 nầy visabulletin sẽ phát triễn nhanh cho Diện F4 , anh chị em , sẽ tăng từ ; 4 tuần đến 6 tuần ,
như vậy chúc mừng cho anh chị em đang đợi chờ diện f4 :21:

cuti

Thành viên tích cực
Ðề: Visa Bulletin ; Tháng 12

Theo đoàn luật sư di trú tại My cho biết ; vừa họp với immigrant ; theo dự kiến tháng 12 nầy visabulletin sẽ phát triễn nhanh cho Diện F4 , anh chị em , sẽ tăng từ ; 4 tuần đến 6 tuần ,
Bạn cho mình xin cái link với? Xin cám ơn.

hongtrienhoang

Thành viên tích cực

còn f3 thì sao hả bạn?bạn có thể vui lòng gởi link cho cả nhà tham khảo.tk:41:

vuthangsi

Ban điều hành

còn f3 thì sao hả bạn?bạn có thể vui lòng gởi link cho cả nhà tham khảo.tk:41:

@hongtrienhoang , @cuti

Bạn cho mình xin cái link với? Xin cám ơn.
Anh chị em mình xem phần dự báo lịch visa bulletin tháng 12/2014 , đăng chính thức tại NATIONAL VISA CENTER , thuộc BỘ NGOẠI GIAO HOA KỲ ở đây

http://travel.state.gov/content/vis...tin/2015/visa-bulletin-for-november-2014.html

E. VISA AVAILABILITY IN THE COMING MONTHS

FAMILY-sponsored categories (potential monthly movement)

Worldwide dates:

F1: Two to three weeks
F2A: Three to five weeks
F2B: Six to eight weeks

F3: One to three weeks

F4: Two or four weeks
F3 DỰ ĐOÁN TĂNG TỪ 1 ĐẾN 3 TUẦN .
F4 DỰ ĐOÁN TĂNG TỪ 2 ĐẾN 4 TUẦN .

Theo đoàn luật sư di trú tại My cho biết ; vừa họp với immigrant ........
NHỮNG THÔNG TIN MƠ HỒ KHÔNG CÓ CĂN CỨ NHƯ THẾ NÀY KHÔNG ĐÁNG TIN CẬY .

VIỆC CẤP VISA LÀ DO CÁC CƠ QUAN DI TRÚ ĐỊNH CƯ CỦA CHÍNH PHỦ HOA KỲ XEM XÉT QUYẾT ĐỊNH .BAO GỒM

USCIS , NVC , VÀ CÁC ĐẠI SỨ QUÁN/LẢNH SỰ QUÁN HOA KỲ .

CHẴNG CÓ LUẬT SƯ ĐOÀN NÀO HỌP VỚI CÁI GỌI IMMIGRANT ĐỂ ĐƯA RA CÁC DỰ ĐOÁN LỊCH VISA CẢ .

IMMIGRANT LÀ DI TRÚ .

HONGTRIENHOANG VÀ CU TY THAM GIA DIỂN ĐÀN XNC ĐÃ KHÁ LÂU RỒI SAO CÒN TIN VÀO NHỮNG THÔNG TIN NHƯ VẬY ??

tranquang

Thành viên tích cực
anh chị em , trong diện f4 có ngày ưu tiên 8/2/2002 có thư mời phỏng vấn chưa vậy ? làm ơn vui lòng cho mình biết với , xin cám ơn