[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2005791128

Thiên Tâm

Thành viên mới
Mến chào BQT,
Tôi muốn hỏi hồ sơ của gia đình tôi mang số HCM2005791128 đang đi tới đâu rùi.Bởi vì tôi sinh ngày 26/02/1988.Tính đến nay đã 23 tuổi có thể đi theo ba mẹ được không?
Mog được giải đáp thắc mắc.Cảm ơn và chúc vui ak.

langvuon

khoai nướng
Ðề: Tìm hiểu về hồ sơ

Mến chào BQT,
Tôi muốn hỏi hồ sơ của gia đình tôi mang số HCM2005791128 đang đi tới đâu rùi.Bởi vì tôi sinh ngày 26/02/1988.Tính đến nay đã 23 tuổi có thể đi theo ba mẹ được không?
Mog được giải đáp thắc mắc.Cảm ơn và chúc vui ak.
Bạn cho biết thêm thông tin như Ngày ưu tiên của hồ sơ, Ngày chấp thuận của hồ sơ để mọi người có thông tin chính xác cho bạn nhé

Thiên Tâm

Thành viên mới

Bạn cho biết thêm thông tin như Ngày ưu tiên của hồ sơ, Ngày chấp thuận của hồ sơ để mọi người có thông tin chính xác cho bạn nhé
Ak, ngày ưu tiên hồ sơ gia đình mình là 7/1/2003.Còn ngày chấp thuận là 24/8/2005.

tuandoan

8 Đoàn !

Ak, ngày ưu tiên hồ sơ gia đình mình là 7/1/2003.Còn ngày chấp thuận là 24/8/2005.
Chào Bác,

Đứa con của Bác sẽ bị quá tuổi vào ngày 14/10/2011 này. Thật là tiết do thời gian chờ chấp thuận HS của Bác quá nhanh nên cơ hội CSPA cho con Bác rất là ít. HS Bác hiện tại chưa đến ngày đáo hạn, khi nào đến ngày đáo hạn NVC sẽ thông báo và tiến hành mỡ HS cho Bác luôn, Bác F3 or F4? Thành thật chia buồn cùng gia đình Bác.

Thiên Tâm

Thành viên mới

Chào Bác,

Đứa con của Bác sẽ bị quá tuổi vào ngày 14/10/2011 này. Thật là tiết do thời gian chờ chấp thuận HS của Bác quá nhanh nên cơ hội CSPA cho con Bác rất là ít. HS Bác hiện tại chưa đến ngày đáo hạn, khi nào đến ngày đáo hạn NVC sẽ thông báo và tiến hành mỡ HS cho Bác luôn, Bác F3 or F4? Thành thật chia buồn cùng gia đình Bác.
Hồ sơ mình là diện F4, hok phải con mình mà là mình sinh ngày 26/2/1988.Bạn cho mình hỏi khoảng năm nào HS sẽ được mở,nếu ba mẹ làm đơn thì % được đi của mình là bao nhiêu?Thanks

tuandoan

8 Đoàn !

Hồ sơ mình là diện F4, hok phải con mình mà là mình sinh ngày 26/2/1988.Bạn cho mình hỏi khoảng năm nào HS sẽ được mở,nếu ba mẹ làm đơn thì % được đi của mình là bao nhiêu?Thanks
Chào bạn,

Khoãng 2 năm nữa HS Ba mẹ bạn sẽ đến lượt, Dựa theo thông tin mà bạn đã cung cấp và luật CSPA thì % đi được là không có. Nhưng cũng đâu biết được hên xui, may mắn khi PV nhân viên LSQ cho bạn đi chung thì tốt quá. Chúc bạn gặp nhiều may mắn. Thân chào

Thiên Tâm

Thành viên mới
Thắc mắc về thủ tục

Kiểm tra giúp em HS HCM2005791128 khi nào mới hoàn tất.Mẹ e là Đảng viên vậy nếu xin nghỉ thì có gặp rắc rối nào khi đi không?

Thiên Tâm

Thành viên mới

Chào bạn,

Khoãng 2 năm nữa HS Ba mẹ bạn sẽ đến lượt, Dựa theo thông tin mà bạn đã cung cấp và luật CSPA thì % đi được là không có. Nhưng cũng đâu biết được hên xui, may mắn khi PV nhân viên LSQ cho bạn đi chung thì tốt quá. Chúc bạn gặp nhiều may mắn. Thân chào
Bạn ơi cho mình hỏi mẹ mình đang là đảng viên của trường,mẹ có gặp khó khăn gì khi đi không.
mong tin

DucTran

Thành viên mới

Bạn ơi cho mình hỏi mẹ mình đang là đảng viên của trường,mẹ có gặp khó khăn gì khi đi không.
mong tin
Chào cháu.

Cháu cố gắng xưng hô cho chuẩn chuẩn xí nghen. Còn hướng dẫn về hồ sơ cho cháu thì đã rõ ràng rồi ... chờ đi cháu. :p

Last edited by a moderator:

Thiên Tâm

Thành viên mới

Chào cháu.

Cháu cố gắng xưng hô chuẩn chuẩn xí nghen. Còn hướng dẫn về hồ sơ cho cháu thì đã rõ ràng rồi ... chờ đi cháu. :p
zạ,bác giúp cháu vấn đề của mẹ cháu nhe

Thiên Tâm

Thành viên mới

Bạn tham khảo các bài viết ở link dưới đây và hãy cùng mẹ tìm hiểu và cân nhắc thật kỹ về vấn đề này nhé : Thân mến .
Cho mình hỏi thêm 1 vấn đề nữa nhé.Mẹ mình là người được bão lãnh,hiện mẹ đang là giáo viên nó có khó khăn trong việc hoàn thành hồ sơ di cư của gia đình không?Mẹ mình cũng đang là đảng viên.Mong tin.

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Tôi không hiểu bạn có đọc link theo hướng dẫn ,cả tiếng Anh lẫn tiếng Việt mà sao những câu hỏi tương tự như nhau .
Sau khi ra đảng 2 năm còn có cơ hội đi Mỹ ,chờ bây giờ tới ngày đó hy vọng vẫn còn kịp.

Thiên Tâm

Thành viên mới

Tôi không hiểu bạn có đọc link theo hướng dẫn ,cả tiếng Anh lẫn tiếng Việt mà sao những câu hỏi tương tự như nhau .
Sau khi ra đảng 2 năm còn có cơ hội đi Mỹ ,chờ bây giờ tới ngày đó hy vọng vẫn còn kịp.
Xin lỗi vì mình không nói rõ.2 câu hỏi hơi khác nhau mà hi.Mình không hiểu biết nhiều về luật bạn thông cảm hen.Mến.

DucTran

Thành viên mới

Thành thật cám ơn Bác Ziz đã thực hiện nhanh chóng lời đề nghị.
Thanks again.