[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2010563061*

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em chào Cô/Chú PhuongChau!
Vui lòng cho em hỏi em mới có thêm em bé, em muốn bổ sung khai sinh cho cháu thì em phải mang bảng trích lục khai sinh đi dịch và công chứng sau đó gởi thẳng cho NVC và email luôn phải không ạ? Có cần gởi cho người nhà và luật sư không? Em cám ơn cô/chú PhuongChau!
Nếu hồ sơ của gia đình bạn đã có Luật sư bên Mỹ lo, thì giấy khai sinh của bé cần đem đi dịch thuật và công chứng gửi qua Mỹ để họ bổ sung gửi NVC.

patrick

Thành viên mới
Nếu hồ sơ của gia đình bạn đã có Luật sư bên Mỹ lo, thì giấy khai sinh của bé cần đem đi dịch thuật và công chứng gửi qua Mỹ để họ bổ sung gửi NVC.
Và em có cần email đến NVC luôn không cô/chú? Nếu có thì cô/chú vui lòng cho em mẫu để em soạn và gởi luôn nha! Em cám ơn cô/chú Phương Châu!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Và em có cần email đến NVC luôn không cô/chú? Nếu có thì cô/chú vui lòng cho em mẫu để em soạn và gởi luôn nha! Em cám ơn cô/chú PhuongChau!
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
Ask NVC
Trong Type Your Question Below. Chọn câu: How do I add a child/spouse to my petition? Và copy Mẫu thư bổ túc con mới sinh điền đầy đủ thông tin dán vào hộp thoại này.
Kiểm tra các thông tin thật đầy đủ, chính xác, cũng như mã xác nhận (Tôi không phải là người máy). Sau cùng bấm vào Submit để gửi thư đến NVC.

patrick

Thành viên mới
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
Ask NVC
Trong Type Your Question Below. Chọn câu: How do I add a child/spouse to my petition? Và copy Mẫu thư bổ túc con mới sinh điền đầy đủ thông tin dán vào hộp thoại này.
Kiểm tra các thông tin thật đầy đủ, chính xác, cũng như mã xác nhận (Tôi không phải là người máy). Sau cùng bấm vào Submit để gửi thư đến NVC.
Dạ, em cám ơn cô/chú Phương Châu! Em kính chúc cô/chú và anh chị em trong ban quản trị cũng như các thành viên trong diễn đàn được nhiều sức khỏe và thân tâm thường an lạc!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ, em cám ơn cô/chú PhuongChau! Em kính chúc cô/chú và anh chị em trong Ban quản trị cũng như các thành viên trong diễn đàn được nhiều sức khỏe và thân tâm thường an lạc!
Cám ơn những chúc an lành của bạn. Chúc bạn bổ sung giấy tờ của cháu bé được suôn sẻ, và thời gian sắp tới thực hiện hồ sơ di trú của mình thật tốt, để gia đình sớm được đoàn tụ. Vậy nhé bạn.

patrick

Thành viên mới
Cám ơn những chúc an lành của bạn. Chúc bạn bổ sung giấy tờ của cháu bé được suôn sẻ, và thời gian sắp tới thực hiện hồ sơ di trú của mình thật tốt, để gia đình sớm được đoàn tụ. Vậy nhé bạn.
Em chào cô/chú Phương Châu!
Em được biết thường thì lịch mở hồ sơ sẽ được mở trước lịch đáo hạn visa từ sáu tháng, như lịch tháng này mở trước đến tám tháng, ngày ưu tiên của em là 01OTB2008 trong khi tháng này lịch mở đến tháng 12 năm 2006,vậy cô chú vui lòng cho em biết thời gian chờ đợi còn lại của hồ sơ em khoảng bao lâu nữa vậy cô chú? Em cám ơn!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em chào cô/chú PhuongChau!
Em được biết thường thì lịch mở hồ sơ sẽ được mở trước lịch đáo hạn visa từ sáu tháng, như lịch tháng này mở trước đến tám tháng, ngày ưu tiên của em là 01OTB2008 trong khi tháng này lịch mở đến tháng 12 năm 2006, vậy cô chú vui lòng cho em biết thời gian chờ đợi còn lại của hồ sơ em khoảng bao lâu nữa vậy cô chú? Em cám ơn!
Hiện tại diện visa F4 đang xem xét đến trước ngày 01/04/2006, và mở hồ sơ đến ngày 01/12/2006. hồ sơ này có ngày ưu tiên 01/10/2008. Nếu lịch visa trong thời gian sắp tới tiến triển bình thường tăng đều đặn, thì hồ sơ của bạn còn phải chờ tầm khoảng gần 2 năm nữa mới tới lượt.

patrick

Thành viên mới
Hiện tại diện visa F4 đang xem xét đến trước ngày 01/04/2006, và mở hồ sơ đến ngày 01/12/2006. hồ sơ này có ngày ưu tiên 01/10/2008. Nếu lịch visa trong thời gian sắp tới tiến triển bình thường tăng đều đặn, thì hồ sơ của bạn còn phải chờ tầm khoảng gần 2 năm nữa mới tới lượt.
Dạ, em cám ơn cô chú Phương Châu! Nhân tiện đây em kính chúc ban quản trị và các thành viên trang xuât nhập cảnh nói chung và cô chú Phương Châu nói riêng được nhiều sức khỏe, vạn sự đều như ý!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ, em cám ơn cô chú PhuongChau! Nhân tiện đây em kính chúc ban quản trị và các thành viên trang xuất nhập cảnh nói chung, và cô chú PhuongChau nói riêng được nhiều sức khỏe, vạn sự đều như ý!
Cám ơn những lời chúc sức khỏe của bạn. Chúc bạn trong thời gian sắp tới hồ sơ giấy tờ luôn được thuận lợi, may mắn, để sớm được xuất cảnh định cư.