[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - kenpj lam

kenpj lam

Thành viên mới
Hồ sơ của em diện F4 nhưng ngày ưu tiên là 2007 nhưng bây giờ chỉ giải quyết từ 2005 trở về trước có phải không? vây hồ sơ của em có được giải quyết tiếp tục hay không? Xin anh chị giúp đỡ :1:

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Xin Anh Chị Giúp Đỡ

Hồ sơ của diện F4 chỉ ưu tiên giải quyết từ ngày 8 tháng 3 năm 2000 .

tuandoan

8 Đoàn !

Hồ sơ của em diện F4 nhưng ngày ưu tiên là 2007 nhưng bây giờ chỉ giải quyết từ 2005 trở về trước có phải không? vây hồ sơ của em có được giải quyết tiếp tục hay không? Xin anh chị giúp đỡ :1:
Chào bạn,

Hiện tại LSQ đang PV cho những HS F4 có ngày ưu tiên trước 08/03/2000. HS của bạn năm 2007 thì chờ hơi bị lâu đó nhe. Không có chuyện bị huỷ HS. Bạn chờ khi nào đến lượt mình thì sẽ được giải quyết. Thân chào

kenpj lam

Thành viên mới

Chào bạn,

Hiện tại LSQ đang PV cho những HS F4 có ngày ưu tiên trước 08/03/2000. HS của bạn năm 2007 thì chờ hơi bị lâu đó nhe. Không có chuyện bị huỷ HS. Bạn chờ khi nào đến lượt mình thì sẽ được giải quyết. Thân chào
Cám ơn bạn nhiều mình cứ tưởng không giải quyết nữa tại mình nghe tin đồn là vậy nên thắc mắc hi! :1:

kenpj lam

Thành viên mới

em muốn hỏi một chuyện nữa nếu em muốn làm giấy đi gấp vì có công chuyện thì thời gian khoảng bao nhiêu? cám ơn

tuandoan

8 Đoàn !

em muốn hỏi một chuyện nữa nếu em muốn làm giấy đi gấp vì có công chuyện thì thời gian khoảng bao nhiêu? cám ơn
Chào bạn,

Không có trường hợp ngoại lệ. NVC sẽ giải quyết HS theo thứ tự, ai đến trước thì giải quyết trước. Thân chào